theo mình nghĩ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

we00054643

Gia nhập giang hồ
Nếu nói như thớt thì 1 tháng tốn 50k-100k chắc mình không cày được quá...=)) nhà nghèo ba má đông

đâu có ý mình là nếu có học sinh hay sinh viên gì thì mỗi tháng nếu ko nạp thì thôi còn nếu nạp thì khoảng 20k-50k thôi chứ có nói gì đâu mà ko cày dc trời@@

Kato Scofield

Gia nhập giang hồ
thời HK AS đã qua và cũng ko thể quay lại với LK dc vì HK AS đó chứa đựng tình cảm của mọi người cũng như HKGH và HK AS đã ra đi vì ko đủ tiền để típ trợ cho HKGH , HK AS cũng từng là 1 game huyền thoại nhưng giờ cũng ko có game nào làm giống dc HK AS để rồi ra đi nữa , mình cũng rất thích chơi HK LK nhưng HK AS đã đi vào dĩnh vẵng và ko thể sống lại bởi các nhà phát hành khác dc , mong HK LK đừng giống như HK AS mà làm cho nhìu vào rồi ko đủ tiền để típ trợ như HK AS nhưng LK nói ko dựa vào VND chứ thật ra theo mình nghĩ ít nhìu nhưng cũng phải cho VND vào 1/3 hay 2/4 của game để duy trì game dc lâu ( nếu ko phải bao nhiu đó thì cũng như HK AS ra đi như mới lần đầu gặp lại thôi ), mong HK LK dc duy trì mãi mãi
đó là ý kiến của mình ném gạch thoải mái
đang cần gạch xây nhà

Tui cũng nghĩ vậy! bỏ tiền zo game để rồi 1 ngày nào đó game đóng cửa! chỉ mong cho Game dc nhìu ng` chơi để duy trì được lâu :D

Kato Scofield

Gia nhập giang hồ
Mình cố gắng giữ mức cân bằng thôi chứ người ta nhiều tiền ai cấm người ta đầu tư được. Ví dụ rõ nhất là với 2m bạn có thể sở hữu những vũ khí +10 hiếm bên Dzo thì bên đây, muốn đc cái vũ khí ấy phải bỏ thật nhiều tiền. Như vậy số người thật sự có tiền đầu tư nhiều nó hiếm hoi chứ không tràn lan.

LK ôi! nên mở 1 cụm máy chủ thoi! nếu 10 kênh ko đủ thi mở 15 20 kệnh cho đông người chơi! mình đang chơi bên Dzo máy chủ Thần Địa thằng bạn bên Đông Lãnh nên chán wá bỏ Game lun! đang định wa đay ủng hộ :D

Huỳnh Thiên

Gia nhập giang hồ
mình đọc truyện thấy nó thường đưa ra 1 tỉ lệ như 1 điểm tiền mặt ~ 10.000 tiền game vì thế mình nghĩ đồ @shop càng mắc thì nó càng đáng giá hơn tiền game.vì thế mình cho rằng làm sao để 1 point @shop = 1000 tiền game là đc =)) => đồ @shop nên rẻ.

wesboy97

Gia nhập giang hồ
mà bạn xạo cũng xạo vừa vừa thôi nếu nó có nhiu đó tiền thì nó nạp làm gì nữa thà bỏ tiền mua mẹ cái game đi ( game chừng có 1 tỷ mấy chứ nó nạp 1 tỷ 5 thì đời nào có ) chắc bác muốn ăn gạch thì phải
chán bạn qa không tin thì linh nè http://www.baomoi.com/Dai-gia-15-ty-Kiem-The-bo-100-trieu-VND-mua-vo-ho/76/4764681.epi nó còn dám bỏ ra 100m mua tài khoản mà hay tìm hieu rồi phát biểu nha đừng phát biểu cứ như đúng rồi ấy

wesboy97

Gia nhập giang hồ
mà bạn xạo cũng xạo vừa vừa thôi nếu nó có nhiu đó tiền thì nó nạp làm gì nữa thà bỏ tiền mua mẹ cái game đi ( game chừng có 1 tỷ mấy chứ nó nạp 1 tỷ 5 thì đời nào có ) chắc bác muốn ăn gạch thì phải
chán bạn qa không tin thì linh nè http://www.baomoi.com/Dai-gia-15-ty-Kiem-The-bo-100-trieu-VND-mua-vo-ho/76/4764681.epi nó còn dám bỏ ra 100m mua tài khoản mà hay tìm hieu rồi phát biểu nha đừng phát biểu cứ như đúng rồi ấy

we00054643

Gia nhập giang hồ
2 từ thôi..Nông Cạn

chỉ có những người ko nghĩ đến tương lại mới nạp nhiu đó thôi hoặc là tiền nhiu quá ko có chỗ để tiu ( ko biết làm từ thiện ) chứ ng` thường thì nạp bao nhiu ??? 1 cái game có đáng bỏ ra 1 số tiền lớn như vậy ko ?? thà lấy số tiền đó đi làm từ thiện còn vui hơn nữa

enel9k

Gia nhập giang hồ
em thích màu mè cho Nhân Vật...bác LK làm sao cho thật nhiều Áo Choàng Hot ấy... còn cái 1~3 theo ý kiến của em là bỏ thì đẹp nhất

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
Đồ siêu thị, những cái phổ biến như sâm máu, mình sẽ hạ giá có thể bằng 1/2 Dzo Shop. Những cái liên quan đến chênh lệch game ví dụ bùa 1~3, có thể không bán, hoặc bán với giá gấp 5-10 lần DzoShop. Áo choàng trắng, ko có dòng cộng thêm. Còn có thêm dòng riêng thì sẽ lên kế hoạch sau :)
làm cái Kim Cang phù thôi thì dự là +6 7 là cao tay (thành công chỉ dc lên 1) .mong LK hạ giá ~ vật phẩm dzo xún thì bán dc sll luôn ,vẫn đảm bảo doanh thu nếu hạ giá và bán được cho đại đa số gamer

êDoggy

Gia nhập giang hồ
chỉ có những người ko nghĩ đến tương lại mới nạp nhiu đó thôi hoặc là tiền nhiu quá ko có chỗ để tiu ( ko biết làm từ thiện ) chứ ng` thường thì nạp bao nhiu ??? 1 cái game có đáng bỏ ra 1 số tiền lớn như vậy ko ?? thà lấy số tiền đó đi làm từ thiện còn vui hơn nữa
đấy..ko đáng chứ ko phải là ko có..ông nc như trẻ con ý

wesboy97

Gia nhập giang hồ
bạn nói mình chém gió mà =]]] người ta có tiền người ta tiêu chứ không le có tiền là phải đi làm từ thiện à

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
Mà nếu Ac k có dòng , thì hàng tháng update áo mới có vẻ như là k có sự đua đòi mấy
nếu vậy thì bán áo choáng riêng và làm 1 cái item mua nó sẽ gia hạn dc dòng hỗ trợ trên áo choàng,ai thích mặc áo thì hàng tháng gia hạn cái item đó,tạo ra thời trang cho HK chứ như dzo vào game toàn 1 loại áo :D

MrShj

Thượng Úy
nếu vậy thì bán áo choáng riêng và làm 1 cái item mua nó sẽ gia hạn dc dòng hỗ trợ trên áo choàng,ai thích mặc áo thì hàng tháng gia hạn cái item đó,tạo ra thời trang cho HK chứ như dzo vào game toàn 1 loại áo :D
thê thì sẽ thêm loại Item là " Chỉ Thêu như của Dzo " , nhưng mình lại thấy Ac có thêm 1 vài Hiêu ứng như :
- exp tăng 5%- 10%
- HP tăng 50 -100 .
- dame - dẻ tăng 10- 20 .

k wa' nhiều để gây sự chênh lêch .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên