theo mình nghĩ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

we00054643

Gia nhập giang hồ
thời HK AS đã qua và cũng ko thể quay lại với LK dc vì HK AS đó chứa đựng tình cảm của mọi người cũng như HKGH và HK AS đã ra đi vì ko đủ tiền để típ trợ cho HKGH , HK AS cũng từng là 1 game huyền thoại nhưng giờ cũng ko có game nào làm giống dc HK AS để rồi ra đi nữa , mình cũng rất thích chơi HK LK nhưng HK AS đã đi vào dĩnh vẵng và ko thể sống lại bởi các nhà phát hành khác dc , mong HK LK đừng giống như HK AS mà làm cho nhìu vào rồi ko đủ tiền để típ trợ như HK AS nhưng LK nói ko dựa vào VND chứ thật ra theo mình nghĩ ít nhìu nhưng cũng phải cho VND vào 1/3 hay 2/4 của game để duy trì game dc lâu ( nếu ko phải bao nhiu đó thì cũng như HK AS ra đi như mới lần đầu gặp lại thôi ), mong HK LK dc duy trì mãi mãi
đó là ý kiến của mình ném gạch thoải mái
đang cần gạch xây nhà

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
thời HK AS đã qua và cũng ko thể quay lại với LK dc vì HK AS đó chứa đựng tình cảm của mọi người cũng như HKGH và HK AS đã ra đi vì ko đủ tiền để típ trợ cho HKGH , HK AS cũng từng là 1 game huyền thoại nhưng giờ cũng ko có game nào làm giống dc HK AS để rồi ra đi nữa , mình cũng rất thích chơi HK LK nhưng HK AS đã đi vào dĩnh vẵng và ko thể sống lại bởi các nhà phát hành khác dc , mong HK LK đừng giống như HK AS mà làm cho nhìu vào rồi ko đủ tiền để típ trợ như HK AS nhưng LK nói ko dựa vào VND chứ thật ra theo mình nghĩ ít nhìu nhưng cũng phải cho VND vào 1/3 hay 2/4 của game để duy trì game dc lâu ( nếu ko phải bao nhiu đó thì cũng như HK AS ra đi như mới lần đầu gặp lại thôi ), mong HK LK dc duy trì mãi mãi
đang cần gạch xây nhà
Cái này cứ phải ra game mới biết được ! :D

WingKnight

Gia nhập giang hồ
ý của bác hơi lủng củng ...khó hiểu ....
sever này dc tạo ra bởi tình yêu HKGH của cộng đồng gamer ....và độc quyền bởi admin LK....ko thuộc 1 nhà phát hành nào cả ....làm j mà ko đủ tiền típ trợ j ....:confused:

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
đang cần gạch xây nhà
Mình cố gắng giữ mức cân bằng thôi chứ người ta nhiều tiền ai cấm người ta đầu tư được. Ví dụ rõ nhất là với 2m bạn có thể sở hữu những vũ khí +10 hiếm bên Dzo thì bên đây, muốn đc cái vũ khí ấy phải bỏ thật nhiều tiền. Như vậy số người thật sự có tiền đầu tư nhiều nó hiếm hoi chứ không tràn lan.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Lk hiểu sai rồi , ý bạn ấy là : tăng thêm doanh thu = các Item ST , yêu cầu 1/4 hoac 2/3 tổng số tiền vào game .chứ k thì k đủ tiền duy trì SV đâu .

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
dù nói là chơi tình nghĩa đến đâu thì cũng phải trợ giúp anh LK bát phở hộp cơm chứ ~ nạp ko nhiều nhưng ít nhất là có nạp :) anh LK thông cảm cho e , học sinh ko kiếm ra tiền :( ! e k biết làm sao khi ra sv mà nạp đều đặn đc :(

nguyenmai88

Gia nhập giang hồ
từ hồi chơi dzogame dến giờ chưa biết mùi vị dược cầm cây VK + 9 10 bao giờ. chuyến này phải dầu tư cật chơi cùng với mấy bác mới dược:D:D

we00054643

Gia nhập giang hồ
Mình cố gắng giữ mức cân bằng thôi chứ người ta nhiều tiền ai cấm người ta đầu tư được. Ví dụ rõ nhất là với 2m bạn có thể sở hữu những vũ khí +10 hiếm bên Dzo thì bên đây, muốn đc cái vũ khí ấy phải bỏ thật nhiều tiền. Như vậy số người thật sự có tiền đầu tư nhiều nó hiếm hoi chứ không tràn lan.

biết chứ , nhưng theo mình thì LK hãy làm sao mà shop bán đồ = cash giá cho học sinh , SV mua dc , còn về card thì những người có khả năng đầu tư thì nạp vào mua bán card nhưng tiền trong game vẫn giữ dc thế cân bằng giữa người nạp card nhìu và ít , vì nếu như dzo thì nạp 1tr 2tr vào thì sẽ mua dc acc 11x>> , đồ + 9 + 10 còn bên LK thì hãy làm sao mà card cũng là 1 phần nhỏ trong game nhưng ít nhìu cũng phải nạp 1 tháng là 50k mỗi người thì hs , sv có thế đáp ứng , sever ổn định

hiepmctc

Binh Nhất
biết chứ , nhưng theo mình thì LK hãy làm sao mà shop bán đồ = cash giá cho học sinh , SV mua dc , còn về card thì những người có khả năng đầu tư thì nạp vào mua bán card nhưng tiền trong game vẫn giữ dc thế cân bằng giữa người nạp card nhìu và ít , vì nếu như dzo thì nạp 1tr 2tr vào thì sẽ mua dc acc 11x>> , đồ + 9 + 10 còn bên LK thì hãy làm sao mà card cũng là 1 phần nhỏ trong game nhưng ít nhìu cũng phải nạp 1 tháng là 50k mỗi người thì hs , sv có thế đáp ứng , sever ổn định
Khó mà cân bằng giữa nạp ít và nhiều lắm bạn , ví dụ 1 người nhặt được vk 5m ...thằng kia nó nạp nhìu vào để rao mua cây 5m đó và mua gold =@ với những người khác,vậy bạn nghĩ nó vẫn nghèo à... không có chuyện nào công bằng đâu bạn à ...

we00054643

Gia nhập giang hồ
Lk hiểu sai rồi , ý bạn ấy là : tăng thêm doanh thu = các Item ST , yêu cầu 1/4 hoac 2/3 tổng số tiền vào game .chứ k thì k đủ tiền duy trì SV đâu .

ST thì như các bạn đã thảo luận rồi ko nên tăng ST , hạ giá ST , hạn chế item này nọ thì mình cũng tán thành
nhưng nạp card vào là để mua 1 số vật dụng cần thiết cho mình như AC , máu ST , ... ( ko bán pill , ...) , tiêu hao card vào những điều nhỏ nhất nhưng cũng là điều cần thiết nhất , làm sao mà cho mỗi tháng , mỗi ng` ít nhìu gì cũng nạp 20k 50k thì đó mới là điều cần thiết để quản lý SV[DOUBLEPOST=1372164759,1372164653][/DOUBLEPOST]
Khó mà cân bằng giữa nạp ít và nhiều lắm bạn , ví dụ 1 người nhặt được vk 5m ...thằng kia nó nạp nhìu vào để rao mua cây 5m đó và mua gold =@ với những người khác,vậy bạn nghĩ nó vẫn nghèo à... không có chuyện nào công bằng đâu bạn à ...

vậy theo bạn nghĩ LK sẽ cho +10 như bên dzogame sao ??? ko có 1-3 , ko có cái gì hỗ trợ hết ngoài trừ PVP 10% , 15% , 20% thì bạn liệu có mua dc cây 5m + 6 7 8 đó = @ ko , mà chắc gì nó đã bán cho bạn , nó còn phải xài nữa mà ??

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đồ siêu thị, những cái phổ biến như sâm máu, mình sẽ hạ giá có thể bằng 1/2 Dzo Shop. Những cái liên quan đến chênh lệch game ví dụ bùa 1~3, có thể không bán, hoặc bán với giá gấp 5-10 lần DzoShop. Áo choàng trắng, ko có dòng cộng thêm. Còn có thêm dòng riêng thì sẽ lên kế hoạch sau :)

we00054643

Gia nhập giang hồ
Cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền

bạn nghĩ xem đại gia khi nạp card còn phải suy nghĩ xem nếu nạp vào chừng 40tr 50tr ( mình đã gặp ở game TGHM )thì nghĩ xem là acc rất là khủng nhưng khi bán ra thì cũng chừng dc 10tr 15tr nghĩ xem số tiền chêch lệch vậy thì bạn nghĩ sao ????

hiepmctc

Binh Nhất
bạn nghĩ xem đại gia khi nạp card còn phải suy nghĩ xem nếu nạp vào chừng 40tr 50tr ( mình đã gặp ở game TGHM )thì nghĩ xem là acc rất là khủng nhưng khi bán ra thì cũng chừng dc 10tr 15tr nghĩ xem số tiền chêch lệch vậy thì bạn nghĩ sao ????
Nó sẽ nói ''Tao yêu game,kệ cm tao'' , nó là đại gia ...và nó có nhiều loại dại trong đó dại game là lớn nhất

wesboy97

Gia nhập giang hồ
=]] đại gia 1 khi đa đua top thì nhiu cung có thể nạp dc tiêu biểu là game kiếm thế có người nạp 1.500.000.000vnd để đua top ấy =]]]]

Legolass

Gia nhập giang hồ
Đồ siêu thị, những cái phổ biến như sâm máu, mình sẽ hạ giá có thể bằng 1/2 Dzo Shop. Những cái liên quan đến chênh lệch game ví dụ bùa 1~3, có thể không bán, hoặc bán với giá gấp 5-10 lần DzoShop. Áo choàng trắng, ko có dòng cộng thêm. Còn có thêm dòng riêng thì sẽ lên kế hoạch sau :)
Like mạnh cái này của bác LK :)
E thấy cái áo choàng đừng cho thêm dòng nào là hay nhất :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên