theo mình nghĩ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Like mạnh cái này của bác LK :)
E thấy cái áo choàng đừng cho thêm dòng nào là hay nhất :)
'Khởi đầu sẽ là thế. Và server sẽ cố gắng điều chỉnh linh động theo thời gian :D Ví dụ sau này lên 6x, 8x hay 100 thì chắc phải cần hỗ trợ. Lúc đấy hẵng tính việc bán dòng cộng thêm.

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
'Khởi đầu sẽ là thế. Và server sẽ cố gắng điều chỉnh linh động theo thời gian :D Ví dụ sau này lên 6x, 8x hay 100 thì chắc phải cần hỗ trợ. Lúc đấy hẵng tính việc bán dòng cộng thêm.
vote cho a
h cứ cho ac trắng giá rẻ mặc đẹp
còn có op kc vs ch áo choàng mà h chưa gì mà lo mấy cái đó

ForeverAlone

Gia nhập giang hồ
cung co ly. sv muon ton tai ngoai niem dam me va tinh cam thi cung phai co tien.du it nhieu de duy truy sv.vi vay minh nghi nhu cac ban.mot thang it nhieu gi cung nap 1 card de giup hk ton tai

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
vote cho a
h cứ cho ac trắng giá rẻ mặc đẹp
còn có op kc vs ch áo choàng mà h chưa gì mà lo mấy cái đó

Legolass

Gia nhập giang hồ
Tiện đây cho e hỏi luôn. Mình muốn lập Guild thì Guild thuần việt thành Bang, Tộc... như As chứ k phải là Clan... như dzô chứ a.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tiện đây cho e hỏi luôn. Mình muốn lập Guild thì Guild thuần việt thành Bang, Tộc... như As chứ k phải là Clan... như dzô chứ a.
Cái này a trả lời từ thời Bảo Đại đang mặc quần đùi rồi em à.

Lập nick = Tiếng Việt có dấu.
Lập bang = Tiếng Việt có dấu.
Bang Hội Chi Tộc Cung
Chát = Tiếng Việt có dấu.

Một server thuần Việt mà không hỗ trợ tiếng mẹ đẻ thì mở làm gì em?

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
Mình thấy ko cần có thêm dòng đâu ! vì ac cũng có thể op ngọc được mà :D càng lv cao càng phải chịu khó chứ (y)

we00054643

Gia nhập giang hồ
=]] đại gia 1 khi đa đua top thì nhiu cung có thể nạp dc tiêu biểu là game kiếm thế có người nạp 1.500.000.000vnd để đua top ấy =]]]]

sao bạn biết nó nạp nhiu đó ??? nếu có thật thì nó chỉ là 1 thằng khùng thôi , hoặc bạn nói với nó 1 câu : "bán nhà luôn đi rồi nạp vào game cho bá đạo nhất sv "

we00054643

Gia nhập giang hồ
=]] đại gia 1 khi đa đua top thì nhiu cung có thể nạp dc tiêu biểu là game kiếm thế có người nạp 1.500.000.000vnd để đua top ấy =]]]]

mà bạn xạo cũng xạo vừa vừa thôi nếu nó có nhiu đó tiền thì nó nạp làm gì nữa thà bỏ tiền mua mẹ cái game đi ( game chừng có 1 tỷ mấy chứ nó nạp 1 tỷ 5 thì đời nào có ) chắc bác muốn ăn gạch thì phải

NGUYHIEM

Binh Nhì
mà bạn xạo cũng xạo vừa vừa thôi nếu nó có nhiu đó tiền thì nó nạp làm gì nữa thà bỏ tiền mua mẹ cái game đi ( game chừng có 1 tỷ mấy chứ nó nạp 1 tỷ 5 thì đời nào có ) chắc bác muốn ăn gạch thì phải
Bạn thông cảm ! chắc bạn ấy là fan cuồng của ANHBANCHIM bên dzo đấy mà:P

TheGameC3

Binh Nhì
50tr - 100tr là cũng đủ rồi ko đời nào ai nạp 1tỷ 5 đâu bạn , bạn cũng đâu phải 1 thứ nghiện game , chúng ta là người mà đâu phải thú vật đâu mà ko có đầu óc để suy nghĩ , đoán trước mọi việc sẽ ra sao
=)) OMG ông mấy tuổi rồi, nc như cái google cái gì củng như đúng rồi nhỉ :rolleyes:

TheGameC3

Binh Nhì
Bạn ko bit cái vụ sì can đan bên dzo hả ! fan cuồng của ANHBANCHIM( trực) hô hào là đã nạp cả tỷ vnd vào game khiến dư luận xôn xao hjhj thằng này chắc fan cuồng thứ 2 đó mà
ờ lo ôn thi ĐH ko nên ít onl bên đó, nạp nhiu kệ nó liên quan gì, có tiền thì nhích thế thôi :cool:, mà ko tiền bon chen thì củng nhích . . . =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên