THẢO LUẬN Thắc mắc về khí công cknd của thương

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Có 1 điều thắc mắc là khi can bang sv, HBN bảo là CKND ko có tác dung khi pk. Nhưng giờ LK lại bảo Càn Khôn Na Di tác dụng của nó là tăng 1.5% CLVC và 0,5% dame chiêu chí mạng liên hoàn. Tác dụng cả đánh quái lẫn PK nhé.
Liệu có mâu thuẩn ko ??
Chắc bạn nhầm. Khi nói CLVC tăng vào Ctrl S thì nó tăng hết đâu có phân biệt PK hay là gì đâu, nó là tăng chỉ số cơ bản mà.

Còn cái 0.5% dame chiêu chí mạng liên hoàn mình confirm đang có tác dụng cho cả PK lẫn đánh quái.

GM có thể tẩy KC để test cho bạn yên tâm.

ThienDiem

Trung Sĩ
Chắc bạn nhầm. Khi nói CLVC tăng vào Ctrl S thì nó tăng hết đâu có phân biệt PK hay là gì đâu, nó là tăng chỉ số cơ bản mà.

Còn cái 0.5% dame chiêu chí mạng liên hoàn mình confirm đang có tác dụng cho cả PK lẫn đánh quái.

GM có thể tẩy KC để test cho bạn yên tâm.
Ok. Mình cần test Kc CKND . Mình nhớ ko lầm và tất cả anh em chơi thương điều nhớ có 1 lần topic nào đó , HBN bảo rằng CKND ko có tác dụng khi pk . Cái này mình chắc chắn .

Hiện tại tẩy kc đê test thì minnf chưa thử.
Mới thử tháo 2 BTKC 1 ra. Là mất 2 kc. Dame vẫn như đeo BTKC 1.
Thử tiếp tháo 2 AC ra thì dame thấp hơn mấy chục máu vì có cắn chỉ thiêu.
=> BTKC và AC ko có tác dụng .

ngocdoan

Binh Nhì
Hbn đã có nói “cknd và tckl ko có tác dụng pk, trc đó 2 kc này có tác dụng dẫn đến sự bá đạo của thương và dp”. Sa khi cân bằng thì xoá luôn tác dụng pk của 2 kc này, dẫn đến phế toàn diện cả 2 char

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Hbn đã có nói “cknd và tckl ko có tác dụng pk, trc đó 2 kc này có tác dụng dẫn đến sự bá đạo của thương và dp”. Sa khi cân bằng thì xoá luôn tác dụng pk của 2 kc này, dẫn đến phế toàn diện cả 2 char
Ngày xưa nó bị cái đã kích võ công các bác ơi :)) Cộng dồn của dồn như con đại phu ấy. Hiểu nhầm hết rồi. Còn đã ghi tăng chỉ số cơ bản thì phải tăng thôi ảnh hưởng gì đến PK hay ko đâu

ThienDiem

Trung Sĩ
Thanks . Giờ LK bảo tăng 1.5 clvc vậy có mâu thuẩn ko ?
Anh em thương vào xác nhận giumg . Có gì GM test sẽ ra

ThienDiem

Trung Sĩ
Ngày xưa nó bị cái đã kích võ công các bác ơi :)) Cộng dồn của dồn như con đại phu ấy. Hiểu nhầm hết rồi. Còn đã ghi tăng chỉ số cơ bản thì phải tăng thôi ảnh hưởng gì đến PK hay ko đâu
Mình nhớ ko nhầm là HBN nói CKND ko cod tác dụng khi pk. Thương chỉ mạng khi nộ. Câu này ai chơi thương điều biết

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hiện tại CKND có tác dụng khi pk mà. Điểm đã kích võ công cũng có nhưng bị neft bớt sức mạnh . Nếu cần thiết mình sẽ làm clip test CKND khi pk cho mọi người xem.

ThienDiem

Trung Sĩ
Hiện tại CKND có tác dụng khi pk mà. Điểm đã kích võ công cũng có nhưng bị neft bớt sức mạnh . Nếu cần thiết mình sẽ làm clip test CKND khi pk cho mọi người xem.
Làm đi Huyết, mình đã thử tháo 2 AC CKND và cặp BTKC 1 ra . Kết quả Là dame ko thay đổi.
Nếu GM bận k test được thì tối mình sẽ tẩy kc test luôn . Giờ phải đi ngủ rồi :)

cubitrung

Binh Nhất
vậy vấn để là : CKND ko tăng CLVC + Chí mạng liên hoàn cơ bản. trong Ctrl +S .

: có Tác Dụng trong pk lẩn đánh quái ( bên pk cần test Laij )

: và test khi mặc va ko mặc ac nknd + các iteam tăng kc.

riprip

Gia nhập giang hồ
nhắc tới dp anh @Huyết Ban Nick cho em hỏi xíu khí công 8x Vạn Tích Kim Sơn cái dòng ( công thêm điểm rèn luyện bị rớt 0.0 ) nó có tác dụng gì vậy
và còn khí công 6x Thần Nông Tiên Thuật ( tăng tỉ lệ thành công khi tri liệu bằng dược liệu ) upload_2018-2-7_13-55-3.png

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ước gì đao bị lỗi =)) gì chứ ae đao sv mình chơi kiểu an phận vl ;)) cho sao chơi vậy , chả biết lỗi hay ko , tiện thể cho hỏi kc10x đao là gì nhỉ ,đọc chả hiểu lắm :v

Bên trên