Thảo luận về vấn đề cày lever từ 10 - 35

Lion_Roar2

Binh Nhất
Mình đặt ra topic này vì mình chơi dp, dp lên 35 thì khổ không nói rồi, cần anh em kinh nghiệm nhiều từ AS.
Đại phu thì có vẻ được ưu ái hơn, ví dụ bạn cố train tèn tèn lên 10 rồi ptt với nhóm cao lv 15 chẳng hạn, chỉ việc chạy theo buf và buf, dp muốn nhanh thì phải đu bám vào các chiến lv cao hơn :))

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
Level 1~5 : mèo,cóc
Level 5~10 : hồ ly
Level 10~15 : sói 1x ( dame bé , máu bé , exp cao )
Level 15~20 : huyết lang
Level 20~25 : đánh sói 2x
Level 25~30 : đánh hải tặc ở ngoài map ( máu ít dame bé ,exp cao ) => lên nhanh
Level 30~35 : đánh hải tặc ở trong map (con tóc đỏ, máu ít dame bé,exp cao ) => lên nhanh
Kết hợp với các Quest + NTC 100k ( quest cho ) up 35 chả là vấn đề gì :))...giai đoạn này pt sẽ lên lâu hơn là solo.
Hạn chế đánh sơn tặc + gấu hoa + gấu thường + tiều phu => máu trâu dame to exp chẳng hơn bao nhiêu => dễ chết , tốn tiền , tức => đập đồ => tạch => nghĩ game .

BuGau

Gia nhập giang hồ
up lên tt1 4 năm nhé anh :x
tt2 5 năm kkk
cho các cu cậu. các bác , anh chị em train mút mùa mít luôn hihi dzo nó hổ trợ nhiều về vấn đề exp nên chuyện lên là ko có gian nan nên các cu cậu thấy nhàn ! đễ xem sv này , ko cookie , ko costume add option , prem , pill cũng giảm đi các cậu làm sao đây --' lúc đó hy vọng ko có thím nào post bài kêu sao train lâu up lv vậy =))
với lại sv này làm ra chủ yếu cho các anh em đồng đạo tìm lại tuổi thơ bị đánh cấp ngày xưa anh ạ :"> nên các bác ấy phải nói làm sao cho nó giống ngày xưa ấy các bác mới chệu lận
tại vì dzo nó lấy đi tuổi thơ của các bác ấy nên giờ phải chờ anh Lk đem tuổi thơ về lại o:-)
dzo anh cũng tung hoành tứ phía rồi mà ! cái gì anh cũng đã trải , đã chơi rồi cơ mà :"> qua đây tìm lại tuổi thơ anh à hehe :"> nếu anh mất thì tìm ko mất thì cũng thử cho biết kkk :x
p.s : tuổi thơ của em thật sự là Ts Online cơ :"> còn hk chỉ log acc người ta bot đi tlc thôi chả biết cái chi hihi
tuổi thơ gì thế cụ, ghiền game thì chơi game, chứ nhớ nhiết gì chi cho mắc công vậy hehehehehe
chưa già mà cứ tưởng nhớ tuổi thơ chi sớm thế, trong đây thằng nào 1 vợ 2 con, dơ tay tao xem coi =))
úp cho lâu, ngồi train miết rồi sau này ngồi lại tiếc sao lúc trước "ngồi nhớ tuổi thơ" làm chi =))

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Theo mình nghĩ phân phối exp sao cho 1 tuần là ae lên lv100 là ok , sau đó tiếp tục cày quốc pt sau , chứ hầu như mọi người đều chán ngán cái cảnh dưới 10x rồi ! nếu cày như HKAS ngày xưa sẽ có nhìu người nản lắm , gold trogn game có thể mất giá nhưng tạo 1 môi trường buôn bán = cash rẻ rẻ 1 chút cho tấp nập là thích rồi , cả những anh săn đồ kiếm tiền lẫn những anh lười thích sài đồ sẵn !

Vietdj29

Binh Nhì
up lên tt1 4 năm nhé anh :x
tt2 5 năm kkk
cho các cu cậu. các bác , anh chị em train mút mùa mít luôn hihi dzo nó hổ trợ nhiều về vấn đề exp nên chuyện lên là ko có gian nan nên các cu cậu thấy nhàn ! đễ xem sv này , ko cookie , ko costume add option , prem , pill cũng giảm đi các cậu làm sao đây --' lúc đó hy vọng ko có thím nào post bài kêu sao train lâu up lv vậy =))
với lại sv này làm ra chủ yếu cho các anh em đồng đạo tìm lại tuổi thơ bị đánh cấp ngày xưa anh ạ :"> nên các bác ấy phải nói làm sao cho nó giống ngày xưa ấy các bác mới chệu lận
tại vì dzo nó lấy đi tuổi thơ của các bác ấy nên giờ phải chờ anh Lk đem tuổi thơ về lại o:-)
dzo anh cũng tung hoành tứ phía rồi mà ! cái gì anh cũng đã trải , đã chơi rồi cơ mà :"> qua đây tìm lại tuổi thơ anh à hehe :"> nếu anh mất thì tìm ko mất thì cũng thử cho biết kkk :x
p.s : tuổi thơ của em thật sự là Ts Online cơ :"> còn hk chỉ log acc người ta bot đi tlc thôi chả biết cái chi hihi
Tôi thích phong cách của bạn....hehehe tôi đang chờ xem tâm huyết của mấy mem đi tim tuổi thơ đây

Vietdj29

Binh Nhì
tuổi thơ gì thế cụ, ghiền game thì chơi game, chứ nhớ nhiết gì chi cho mắc công vậy hehehehehe
chưa già mà cứ tưởng nhớ tuổi thơ chi sớm thế, trong đây thằng nào 1 vợ 2 con, dơ tay tao xem coi =))
úp cho lâu, ngồi train miết rồi sau này ngồi lại tiếc sao lúc trước "ngồi nhớ tuổi thơ" làm chi =))
2 vợ mà mới 1con có đc giơ tay ko?

Bên trên