Thảo luận về vấn đề cày lever từ 10 - 35

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
Dưới chủ nghĩa độc tài dầu ăn và tự sinh tự diệt, anh em HK sẽ có những ngày khóc, cay cú, bức phá, tự kỉ, hello vietnam, lên hương v/v.
Mình muốn anh em kì cựu, cay cú, kinh nghiệm, thức đêm... sẽ chỉ dẫn anh em HK cày lên 35 bằng sự mạnh mẽ của mình.
Thân!

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
lv1-10 train solo mèo, cóc, hồ ly
lv 10-25 có thể pt train tiều phu, huyuết lan, vũ nữ ( ko biết quái 9.0 được giữ nguyên hay theo bản 8. nữa )
25-30 thì pt train sơn tặc, nóng máu thì qua liểu chính pt đánh hổ đến 35

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
10 -
lv1-10 train solo mèo, cóc, hồ ly
lv 10-25 có thể pt train tiều phu, huyuết lan, vũ nữ ( ko biết quái 9.0 được giữ nguyên hay theo bản 8. nữa )
25-30 thì pt train sơn tặc, nóng máu thì qua liểu chính pt đánh hổ đến 35
10 - 25 set đồ trắng phếu lấy đâu ra cày lên dc 25.
Cây vk 2k5 thì lên 25 kiểu nào.
Chấm điểm. 3đ. Rớt

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Chưa biết sever như thế nào chính xác 100%
Chưa thể đưa ra kinh nghiệm của ver 7.0 áp dụng vào ver9.0
Nhưng cứ phải team ổn định + đồng thời làm Q kèm theo

Khang

Binh Nhất
Nếu như game ra mà giao diện như bản 7.0
Lv 1 danh dã miêu - cóc
Lv 5 đánh hồ ly
Lv 8 - 10 đánh cuồng ngưu , heo

Từ lv 10 trở đi pt sẽ up lv nhanh hơn , gom yếu hóa mạnh . Còn ai có khả năng đầu tư , bí quyết solo nhanh như Negi thỳ miễn bàn nhé . Lưu ý có thể làm Q từng lv bạn muốn nhưng đừng trả Q liền nhé .

Lv 10 đánh sói sám
Lv 15 đánh tiều phu và tam vỹ hồ
Lv 19-25 dã nhân hay vũ nữ, cuong thi ( giai đoạn này cần op chạy đồ 2x = số CHT bạn có khi trian hay đi mua )
Lv 25-30 đánh sơn tặc ( lai 1 lần nữa op đồ chạy 3x )
Lv 30 trở đi hãy cùng anh - em , bạn bè , đi làm Q từ lv 11 - 30 nhé trả Q xong có thể up 33 hoặc ít nhất 34 sau đó trian típ bãi sơn tặc hoặc hổ

Mong anh em sớm đạt mốc lv 35 và nếu có tài năng lãnh đạo hãy lập nên 1 G và gây dựng danh tiếng trong Hiệp khách nhé

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
LV 10 - 15 nên đánh cuồng ngưu, heo rừng. Map heo rừng rớt ngọc 3k/v rồi, nên để dành những viên tc 5, hp 20, clvc 10%. Q 13 làm Q xong được giáp 15 lúc này bạn ra đánh Tiều Phu.
Lv 15 - 20 làm Q 17 bạn được anh dkt cho cây đao 25k + gom tiền ốp cho được 4 dòng hợp thành rồi ch, những viên ngọc HP 15 20 bạn nên để dành óp set 2x
Set 1x bạn cường hóa chay hết.
LV 20 - 25 nên kiếm 1 dp buff dame, def. Q 23 bạn được giáp 25 những viên pt 2 3 h bạn ốp vào ch3 (ch4 xjt ráng chịu)
25 - 30 lúc này lên sơn tặc dc rồi nhưng đừng máu liều.
30 - 35 lúc này bạn đủ tiền sắm cây 243k những viên ngoc tc 6 7 8, clvc 10 11 12 13% h mình ốp vào để có dame train hổ. Thân!

Bên trên