Thông báo tuyển Chiến Binh PR Free ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NGUYHIEM

Binh Nhì
Mình thấy cách PR tốt nhất và hiệu quả nhất vẫn là truyền miệng thôi các bác ạ ! Cứ rủ rê bạn mình rùi từ bạn mình đến bạn của bạn mình kaka làm 1 dây như thế thì vẫn chất lượng hơn. Mình là người đầu tiên của G qua bên LK, sau đó mình kéo thêm các bạn của mình qua, rùi các bạn của mình lại rủ rê thêm. Cứ thế là Guild mình cũng có dc 1 số mem kha khá rùi :D rất hiệu quả.

WingKnight

Gia nhập giang hồ
A
Mình thì không muốn các bạn qua bên đó phá rối đâu. Dù gì Game cũng sắp tàn, có nâng 9.0 mở server mới thì cũng là bình mới rượu cũ, hút lại từ đầu thôi.

Bản thân mình thì vẫn cố gắng tập trung để đưa ra server chất lượng nhất rồi sau đó chính các bạn tự đánh giá thôi. Còn các bạn muốn giúp thì có mấy Topic về khí công, về phó bản, về Việt hóa v.v mình vẫn đang cần các bạn để hoàn thiện. Vì 1 mình không thể nào bao quát được hết game đc. Server này chắc là server đầu tiên được xây dựng từ chính sự đóng góp của cộng đồng.
A nói chuẩn ko cần chỉnh........;)

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Không biết anh em Athena bên dzo có cay tức không nhỷ...
Bỏ ra hàng triệu rồi tự nhiên sv dzo sụp... :|~ Không chỷ zị còn có sv LK mở...=,=....
Tớ tò mò không bjk tình hình nội bộ bên đó như thế nào :|~ ... Bỏ ra cả đống tiền... hơn 10tr chứ không ít các bạn nhỷ???

NGUYHIEM

Binh Nhì
Không biết anh em Athena bên dzo có cay tức không nhỷ...
Bỏ ra hàng triệu rồi tự nhiên sv dzo sụp... :|~ Không chỷ zị còn có sv LK mở...=,=....
Tớ tò mò không bjk tình hình nội bộ bên đó như thế nào :|~ ... Bỏ ra cả đống tiền... hơn 10tr chứ không ít các bạn nhỷ???
HKGH mãi mãi 1 tình yêu mà ! Ko ai tức đâu bạn, chỉ có điều là ức chế thôi keke

I3lade2020

Gia nhập giang hồ
ai lập cho em cái nick 4rum bên dzo được ko, em lập mãi ko kik hoạt đc, em cũng mún khởi nghĩa cùng anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên