Thông báo tuyển Chiến Binh PR Free ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Thay mặt tà phái nói riêng , và Toàn thể cộng đồng HKVn , nay tôi xin lấy cương vị là 1 vị tướng quân tà phái đã bị cách chức về vườn . Nay còn chút tài mọn , nguyện đem thân đóng góp cho LK ( trừ cái Ass ra nhé )

Thời gian gần đây , Sv chúng ta chưa ra mắt , nhưng đã dành dc rất nhiều tình cảm của các gamer chân thành , đã bỏ ra chút thới gian quý báu ghé thăm 4room chúng ta , cống ihến 1 chút hiểu biết cho SV , nêu 1 vài ý kiến cho SV hoàn thiện , PR 1 link cho thế giới Online biết đến Vs này ....
Mỗi người chúng ta đang ra tay đóng góp cho SV 1 phần đễ dần hoàn thiện và đáp ứng nhu cầu " 1 vé về tuổi thơ " của chúng ta .

Và hiện nay SV đông đủ các gamer di cư , nhưng vẫn còn các cao thủ Quy Ẩn Giang Hồ từ lâu , đã nghe tin , và cũng nóng lòng k kém chúng ta , trông chờ ngày game hoàn thiện để tung hoành ...

Hiện nay , Thành phần chính trong 4room này chủ yếu di cư từ HK Dzo sang do chán ghét chế độ mục nát , đàn áp , bóc lột VND , k có chính sách khuyến khích + bảo đảm an ninh cho gamer , Che dấu vết nhơ đã hằn trong ký ức mỗi gamer HK gạo cội là 1 NPH AS bỏ gamer chạy lấy của trong quá khứ ...

Bên Dzo đang bá đạo SV chúng ta , chúng ta phải chiến đấu lại : Mọi người hãy chuẫn bị Nick 4room , Acc clone cho thật tốt , auto đầy đủ ..... Sau ngày Test Dev hoàn thành , chúng ta phải chiến đấu , giải cứu các anh em bạn bè chúng ta đang ngu muội , và các em gái ngây thơ xinh tươi , cho họ biết : Dzo =AS , cho họ biết Sv Vn đã xong test Dev và chuẩn bị Close Beta .... Khi đó chúng ta sẽ thật sự bùng nổ .gây nên chấn động cùng 1 lúc cả ingame và 4room .

Nhiệm vụ : Mỗi người 1 nik 4room Dzo , 1 Acc clone , 1 Auto ....
- Tất cả cùng hẹn nhau khởi nghĩa cùng 1 ngày , Spam khắp 4room rằng Dzo là AS , rằng HK Vn đang Close Beta ....
- Ingame : tổ chức treo shop đồng loạt , Spam auto đồng loạt với nội dung trên .

Chúng ta thử xem BQT Dzo đông hay Gamer nhiệt huyết của Sv Yulgangvn đông .
Xin Chân thành cảm ơn các bạn đã ghé qua và dành chút thời gian quý báu đễ đọc lời kêu gọi này , hy vọng Thiên mỗ sẽ thấy các chiến binh ra trận thật hăng say .... và trên tinh thần tự nguyện

hiepmctc

Binh Nhất
Có nên hay không,một game hay khi tự mình tham gia hơn là lôi kéo người khác để rồi mang tiếng...Nếu game chúng ta tốt thì cần gì phải đi rêu rao như thế ???

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Chỉ cần nói là Yulgangvn đã xong Dev và đang close beta là đc rồi. Không cần nói Dzo=As. Mình chỉ đi quảng cáo. Không cần thiết phải chơi trò bêu rếu tiểu nhân đó. Mong thớt suy nghĩ lại.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Chỉ cần nói là Yulgangvn đã xong Dev và đang close beta là đc rồi. Không cần nói Dzo=As. Mình chỉ đi quảng cáo. Không cần thiết phải chơi trò bêu rếu tiểu nhân đó. Mong thớt suy nghĩ lại.

tùy ý kiến mỗi người . ái có cao kiến xin giơ tay phát biểu . Cám ơn các bạn đã quan tâm .

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Bên Dzo Cũng Không Còn Lại Bao nhiêu Người Đâu Thớt À ~!
Có Những Người Không Nỡ Bỏ Công Sức Của Mình ( Tiền + Time + Tâm huyết )
Với Lại Làm Vậy Hơi "tiểu nhân"

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Ồ... cái này hay ... nhưng cày lên LV lấy auto không dễ =,=......

CÚ NÀY MÀ HOÀN HẢO.... DZO CHẮC ĐAU LÒNG LẮM :|~
VÀ THẾ LÀ 2 BÊN THÙ NHAU

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Không biết NeGi với anh em Athena bên đó có qua đây lập hội không tar @@
Có bọn nó lại dola chưởng game này thì tiêu :|~

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
"Thời gian" sẽ trả lời tất cả thôi Tướng Quân ạ :) ! 1 bên là Dzo đang sụp đổ dần và 1 bên là sv ta đang ngày một cố gắng quảng bá ! 1 bên là đội ngũ nhân viên tàn tạ , dăm ba mống và 1 bên là cả một đạo quân hùng hổ ! 1 bên là các gamer còn sót lại chỉ vì tiếc của mình đã chót đắp quá nhiều tiền vào đây và 1 bên là đầy các gamer tâm huyết , nóng lòng đợi ngày Dev :) ! yên tâm :)) mình ko phải làm , thời gian làm hết cho mình rồi anh Tướng Quân ạ :) !

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
Bài hịch của tướng quân dùng từ không đc chuẩn lắm:D nên dễ gây hiểu lầm .AE cố gắng PR HK yulgang đến mọi người nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên