Thông báo tuyển Chiến Binh PR Free ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
Bây giờ mới nhận ra là anh Tướng Quân quá thông minh , nhún mình làm người xấu để gamer của Sv này bộc lộ những bản tính trong sạch :v =)) ! ko được bao lâu đâu anh ơi :v =)) !

MrShj

Thượng Úy
chà , ý cũng hay ... nhưng đống loạt ra quân thì hơi giống khủng bố. E là bên BQT sẽ canh chừng và hơi mỏi tay trên 4room .

sepga

Gia nhập giang hồ
Đoàn quân của ta đang rất tự kiềm chế , rất trong sạch , xem ra có mình ta đen thui ... có ai có ý kiến nào khác k :mad:
tướng quân có thể đảm bảo tình trạng hack +Bug chỉ cần 2 vấn đề này ko thấy xuất hiện nhiều và đồng loạt thì tôi sẻ đảm bảo t gắn bó với tướng quân và game đến ngày tàn.....................
game nào củng có lỗi mong HK9.0 nay đi sau các HK khác rut được của những game đi trước để hoàn thiện mình hơn những gì menber mong đợi ....................THÂN....................[DOUBLEPOST=1372077133,1372077008][/DOUBLEPOST]
Bên Dzo Cũng Không Còn Lại Bao nhiêu Người Đâu Thớt À ~!
Có Những Người Không Nỡ Bỏ Công Sức Của Mình ( Tiền + Time + Tâm huyết )
Với Lại Làm Vậy Hơi "tiểu nhân"
ông này cũng bỏ ko ít tiem và tien bạc vào Dzo nhi ong cung la 1 tay gạo cội bên Dzo mà

MrGrim

Gia nhập giang hồ
Thay mặt tà phái nói riêng , và Toàn thể cộng đồng HKVn , nay tôi xin lấy cương vị là 1 vị tướng quân tà phái đã bị cách chức về vườn . Nay còn chút tài mọn , nguyện đem thân đóng góp cho LK ( trừ cái Ass ra nhé )

Thời gian gần đây , Sv chúng ta chưa ra mắt , nhưng đã dành dc rất nhiều tình cảm của các gamer chân thành , đã bỏ ra chút thới gian quý báu ghé thăm 4room chúng ta , cống ihến 1 chút hiểu biết cho SV , nêu 1 vài ý kiến cho SV hoàn thiện , PR 1 link cho thế giới Online biết đến Vs này ....
Mỗi người chúng ta đang ra tay đóng góp cho SV 1 phần đễ dần hoàn thiện và đáp ứng nhu cầu " 1 vé về tuổi thơ " của chúng ta .

Và hiện nay SV đông đủ các gamer di cư , nhưng vẫn còn các cao thủ Quy Ẩn Giang Hồ từ lâu , đã nghe tin , và cũng nóng lòng k kém chúng ta , trông chờ ngày game hoàn thiện để tung hoành ...

Hiện nay , Thành phần chính trong 4room này chủ yếu di cư từ HK Dzo sang do chán ghét chế độ mục nát , đàn áp , bóc lột VND , k có chính sách khuyến khích + bảo đảm an ninh cho gamer , Che dấu vết nhơ đã hằn trong ký ức mỗi gamer HK gạo cội là 1 NPH AS bỏ gamer chạy lấy của trong quá khứ ...

Bên Dzo đang bá đạo SV chúng ta , chúng ta phải chiến đấu lại : Mọi người hãy chuẫn bị Nick 4room , Acc clone cho thật tốt , auto đầy đủ ..... Sau ngày Test Dev hoàn thành , chúng ta phải chiến đấu , giải cứu các anh em bạn bè chúng ta đang ngu muội , và các em gái ngây thơ xinh tươi , cho họ biết : Dzo =AS , cho họ biết Sv Vn đã xong test Dev và chuẩn bị Close Beta .... Khi đó chúng ta sẽ thật sự bùng nổ .gây nên chấn động cùng 1 lúc cả ingame và 4room .

Nhiệm vụ : Mỗi người 1 nik 4room Dzo , 1 Acc clone , 1 Auto ....
- Tất cả cùng hẹn nhau khởi nghĩa cùng 1 ngày , Spam khắp 4room rằng Dzo là AS , rằng HK Vn đang Close Beta ....
- Ingame : tổ chức treo shop đồng loạt , Spam auto đồng loạt với nội dung trên .

Chúng ta thử xem BQT Dzo đông hay Gamer nhiệt huyết của Sv Yulgangvn đông .
Xin Chân thành cảm ơn các bạn đã ghé qua và dành chút thời gian quý báu đễ đọc lời kêu gọi này , hy vọng Thiên mỗ sẽ thấy các chiến binh ra trận thật hăng say .... và trên tinh thần tự nguyện
bản thân mình chẳng thích việc này tẹo nào :v

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
xin nói về Bug thì k dám hứa chắc chắn , nhưng sẽ có trinh thám thăm dò Sv suốt ngày đêm , chỉ cần có dấu hiệu nghi ngờ là lập tức tiến hành kiểm tra , xem xét ....nghiên cứu và đưa ra phương án fix và nếu cần thì sẽ thông báo bảo trì đột xuất để fix ngay lập tức .

Còn về hack , mình đảm bảo sẽ có , nhưng cách " xử lý " của BQT sẽ là : band nik hack , trà Item người bị hại .và có các chiến thuật cao siêu hơn để tránht ình trạng hack , khó khăn mỗi khi muổn reset pass hoặc mail ...

Nhưng : lừa đảo sẽ vẫn xuất hiện , đây mới là vấn đề nan giải . các bạn hãy thật sự tỉnh táo , chứ đừng bị lừa rồi lên báo với BQT , sẽ có những truờng hợp BQT sẽ chẳng biết bên nào đúng bên nào sai .. rất khó xử .
Hệ thống GD , trao đổi Item cũng đã dc hoàn thành , thay vì GD các món = vnd thì sẽ dc trao đổi =@cash .

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
riêng cái vụ em nghe là hoàn trả item bị hack cho người bị lừa là em đã khoái tận xương tận tủy rồi :v =)) ! ít sv có đc cái này :v " mày mất thì kệ ** *** " =))) !

NGUYHIEM

Binh Nhì
Đừng làm vậy các bác ơi. Mấy nay qua dzo thăm dò thấy tai tiếng lắm rồi. Mình làm vậy tụi nó còn xem mình ra j nữa. chỉ cần mình tạo ra dc 1 sv chơi tốt, khắc phục dc phần lớn các lỗi thì tiếng thơm sẽ đến thôi. Bây giờ bọn bên đó cứ khăng khăng trung thành nhưng sẽ đi về đâu khi dzo sập, chắc chắn bọn đó sẽ lột xác mà qua vs chúng ta thôi. :)

zezoline

Gia nhập giang hồ
Không cần thiết phải spam như vậy LK chắc cũng chẳng muốn đâu. Làm thế biết đâu đấy lại tạo phản ứng ngược trong các game thủ. YulgangVN tốt thì mọi người sẽ chuyển qua chơi thôi.

sepga

Gia nhập giang hồ
xin nói về Bug thì k dám hứa chắc chắn , nhưng sẽ có trinh thám thăm dò Sv suốt ngày đêm , chỉ cần có dấu hiệu nghi ngờ là lập tức tiến hành kiểm tra , xem xét ....nghiên cứu và đưa ra phương án fix và nếu cần thì sẽ thông báo bảo trì đột xuất để fix ngay lập tức .

Còn về hack , mình đảm bảo sẽ có , nhưng cách " xử lý " của BQT sẽ là : band nik hack , trà Item người bị hại .và có các chiến thuật cao siêu hơn để tránht ình trạng hack , khó khăn mỗi khi muổn reset pass hoặc mail ...

Nhưng : lừa đảo sẽ vẫn xuất hiện , đây mới là vấn đề nan giải . các bạn hãy thật sự tỉnh táo , chứ đừng bị lừa rồi lên báo với BQT , sẽ có những truờng hợp BQT sẽ chẳng biết bên nào đúng bên nào sai .. rất khó xử .
Hệ thống GD , trao đổi Item cũng đã dc hoàn thành , thay vì GD các món = vnd thì sẽ dc trao đổi =@cash .
mình có ý kiến về chuyện hack AD BQT mod hảy dán thông báo về vấn đề hack nghiêm cấm mua bán và trao đổi các item hack dcneu ai cố tình thì sẽ bank nick vỉnh viễn đó chỉ là VD mong dung nem da va mong dc su dong tinh nhieu hon cua cac ban ve tinh trang hack hien nay

Angel

Gia nhập giang hồ
làm xong chuyện này cộng đồng gamer sẽ giựt lên 1 cái tít " Cuộc PR kinh hoàng nhất mọi thời đại "

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình thì không muốn các bạn qua bên đó phá rối đâu. Dù gì Game cũng sắp tàn, có nâng 9.0 mở server mới thì cũng là bình mới rượu cũ, hút lại từ đầu thôi.

Bản thân mình thì vẫn cố gắng tập trung để đưa ra server chất lượng nhất rồi sau đó chính các bạn tự đánh giá thôi. Còn các bạn muốn giúp thì có mấy Topic về khí công, về phó bản, về Việt hóa v.v mình vẫn đang cần các bạn để hoàn thiện. Vì 1 mình không thể nào bao quát được hết game đc. Server này chắc là server đầu tiên được xây dựng từ chính sự đóng góp của cộng đồng.

XiaoTi

Binh Nhất
Mình thì không muốn các bạn qua bên đó phá rối đâu. Dù gì Game cũng sắp tàn, có nâng 9.0 mở server mới thì cũng là bình mới rượu cũ, hút lại từ đầu thôi.

Bản thân mình thì vẫn cố gắng tập trung để đưa ra server chất lượng nhất rồi sau đó chính các bạn tự đánh giá thôi. Còn các bạn muốn giúp thì có mấy Topic về khí công, về phó bản, về Việt hóa v.v mình vẫn đang cần các bạn để hoàn thiện. Vì 1 mình không thể nào bao quát được hết game đc. Server này chắc là server đầu tiên được xây dựng từ chính sự đóng góp của cộng đồng.
Đúng là bác LK phán câu nào chuẩn câu đó Like!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên