LỖI Tc2 skill sp 80 !

HungRua

Gia nhập giang hồ
Minh mới nghỉ bên Dzo game qua đây chơi cung được mây tuần , nhưng nghe noi zậy hết giám chơi nũa lun. Lỗi game mà sao người chơi bi khoa nick ng ta co dùng phần mềm hack1 hay sao, khoa hết dp 9 thì mai x2 exp ng ta ra sao . vơi lại khoa nick vĩnh viễn hay check ip ng ta thì chỉ có hack hay lừa đảo thi khoa là đúng đây là lỗi của game và game thi rất nhiều lỗi làm, và adm khắc phục lỗi lại là ok , đúng phải thưởng cho người ta vì làm zậy mơi biết lỗi game chứ,
Trường hợp 2 . nếu game bị lỗi dp tà cũng danh dc kill 8x thi các bạn cũng sẽ chơi , hay noi là ko có . cai này là kiu ăn ko dc đạp đổ rồi tiểu nhân qua co phải ko. Đó là ý kiến của mình khi vừa chơi bên Dzo qua ,minh muon gop chút ý kiến để game ngay càng tốt hơn ,chư minh cung co chơi dp 9 nhưng chưa đi tlc lân nào.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Minh mới nghỉ bên Dzo game qua đây chơi cung được mây tuần , nhưng nghe noi zậy hết giám chơi nũa lun. Lỗi game mà sao người chơi bi khoa nick ng ta co dùng phần mềm hack1 hay sao, khoa hết dp 9 thì mai x2 exp ng ta ra sao . vơi lại khoa nick vĩnh viễn hay check ip ng ta thì chỉ có hack hay lừa đảo thi khoa là đúng đây là lỗi của game và game thi rất nhiều lỗi làm, và adm khắc phục lỗi lại là ok , đúng phải thưởng cho người ta vì làm zậy mơi biết lỗi game chứ,
Trường hợp 2 . nếu game bị lỗi dp tà cũng danh dc kill 8x thi các bạn cũng sẽ chơi , hay noi là ko có . cai này là kiu ăn ko dc đạp đổ rồi tiểu nhân qua co phải ko. Đó là ý kiến của mình khi vừa chơi bên Dzo qua ,minh muon gop chút ý kiến để game ngay càng tốt hơn ,chư minh cung co chơi dp 9 nhưng chưa đi tlc lân nào.
cái này admin quy vào tội BIẾT BUG KHÔNG BÁO VẪN DÙNG
giống như bạn biết hàng ăn cắp mà vẫn mua vậy. đến lúc bị bắt lại bảo tại thằng bán :))

GhostxLove

Hạ Sĩ
sv này tiêu chí là nói không với dùng bug trục lợi , mấy ông kia report là đã 1 2 tuần nay có bug này rồi , nhưng ko thấy ai báo lỗi cho GM tức là biết + dùng nhưng im , bạn mới chơi sv này nên k biết đó thôi

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
TLC2 điểm danh vài DP TC2 :
Tà : Giolanh , MrShj, CanCel , ChiLaConGio, Lucia , YTaDam, ToMaTo , DiepNhu , HiepKhachLagDu..
9 : XoanXapXamm , TrùmKhủngBố , ZzChịHaizZ , MrThienPK , ZzThuThuyzZ , ooChịĐạioo .

popo

Gia nhập giang hồ
TLC2 điểm danh vài DP TC2 :
Tà : Giolanh , MrShj, CanCel , ChiLaConGio, Lucia , YTaDam, ToMaTo , DiepNhu , HiepKhachLagDu..
9 : XoanXapXamm , TrùmKhủngBố , ZzChịHaizZ , MrThienPK , ZzThuThuyzZ , ooChịĐạioo .
em ingame ZzChịHaizZ trc khi topic này được lập ra thì em đã báo với ADD về lỗi này mong ADD @Huyết Ban Nick check lại inbox dùm cái này là vô tình thôi chứ không cố ý, em đi TLC 2 được 3 lần cũng có xài kill 8x nhưng chỉ vài lần và sau đó hầu như chỉ xài kill 77... llooix này đã báo truocs với ADD mong nhận được sự khoan hồng... Thân...

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
Đúng là chuyện ngược đời, thông báo nào là ko đc dùng akill 80 trong tlc 2, thấy truyền cho đệ tử đc thì người ta dùng, bác nào cho e xem thông báo không đc dùng skill 80 trong tlc 2 với

SAOnline

Hạ Sĩ
chào bạn !
Mình chỉ nói là khóa những ng vi phạm. Làm gì có vụ khóa hết nào :|
Cái vụ này e đã ib nói a và a @Lion_King từ 2 tháng trước r, mà a ko check, 1 tháng sau e lại nói a 1 lần nữa mà a cũng ko check, ko rep.
Tổng cộng e báo 2 a vụ này hơn 3 lần r.
E báo mà a ko check lỗi bỏ thì ae cứ sài thôi.
Ko phải trong đó có e mà e nói như vậy.
Lỗi e báo 2 3 lần và 1 2 tháng trước ko ai sữa thì sao trách ae đc.

kenvin0113

Binh Nhì
Cái vụ này e đã ib nói a và a @Lion_King từ 2 tháng trước r, mà a ko check, 1 tháng sau e lại nói a 1 lần nữa mà a cũng ko check, ko rep.
Tổng cộng e báo 2 a vụ này hơn 3 lần r.
E báo mà a ko check lỗi bỏ thì ae cứ sài thôi.
Ko phải trong đó có e mà e nói như vậy.
Lỗi e báo 2 3 lần và 1 2 tháng trước ko ai sữa thì sao trách ae đc.
Đồng ý với bạn này , đã thông báo mà ko fix thì đương nhiên mọi người nghĩ là hợp lệ và sài tẹt ga thôi. Giờ có phạt thì phạt cảnh cáo thôi chứ khóa hết rồi tlc2 bên 9 thua sml à , bên chính đã ít rồi còn khóa ? toàn những top cộm cán . Nếu có phạt thì phạt mấy thằng sư phụ đi , sư phụ ko truyền thì đệ tử lấy gì mà chơi ?

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Hèn gì đi TLC chơi vài lần, sao thấy đồ tụi nó chả hơn gì mình, mà mình cứ lăn quay=))=))=)). Chán up luôn lên TC3:((:((

Thôi tổng quản mama châm chước giãm án, tặng mỗi em 1 tháng tù giam cho lần đầu vi phạm.

Thiết nghĩ vậy cũng chả ảnh hưởng gì lắm cho các bị cáo, vì toàn là acc để đó chuyên đi TLC.

Bầu Vũ Trụ

Gia nhập giang hồ
em ingame ZzChịHaizZ trc khi topic này được lập ra thì em đã báo với ADD về lỗi này mong ADD @Huyết Ban Nick check lại inbox dùm cái này là vô tình thôi chứ không cố ý, em đi TLC 2 được 3 lần cũng có xài kill 8x nhưng chỉ vài lần và sau đó hầu như chỉ xài kill 77... llooix này đã báo truocs với ADD mong nhận được sự khoan hồng... Thân...
m thấy nghe lời tao tốt không :) t còn clip nha :)

nhocpro

Gia nhập giang hồ
nói chung là cảnh báo thời ai còn vi phạm thì bark nick chứ giờ khóa acc hết thì sao đc lỗi này bên game mà

Bên trên