LỖI Tc2 skill sp 80 !

hero98

Trung Sĩ
Thấy nhiều bạn lv tc2 mà sài dc skill sp 8x như thế có ảnh hưởng gì không !
Mà hầu hết là mấy bạn df 9 phái , phải chăng dc ưu tiên ?

tienthanhs1

Trung Sĩ
:|:| thực ra là có đấy
Không biết do lỗi hình ảnh hay do đặc thù của hệ thống sư đồ nữa
ko phải lỗi hình ảnh nhé! Chính xác là acc dp Chính Lv 45 của mình ko đi TLC bao giờ nhưng 1 lần log cùng kênh với acc sư phụ tiện tay ném kill qua cho đệ tử thì bỏ dc kill 80 vào, uy lực kill là 300, trong khi uy lực kill 77 chỉ có 270....nên có kêu @hero98 vào xem rồi giờ bạn ấy báo....Mình và @hero98 đã thử rất nhiều acc dp Tà nhưng chỉ cho dc kill 77 thôi. Bọn mình chơi Tà nên ko thiếu acc Tà để test:)

hero98

Trung Sĩ
ko phải lỗi hình ảnh nhé! Chính xác là acc dp Chính Lv 45 của mình ko đi TLC bao giờ nhưng 1 lần log cùng kênh với acc sư phụ tiện tay ném kill qua cho đệ tử thì bỏ dc kill 80 vào, uy lực kill là 300, trong khi uy lực kill 77 chỉ có 270....nên có kêu @hero98 vào xem rồi giờ bạn ấy báo....Mình và @hero98 đã thử rất nhiều acc dp Tà nhưng chỉ cho dc kill 77 thôi. Bọn mình chơi Tà nên ko thiếu acc Tà để test:)
ac m là ngoại lệ là chưa đi tlc nên chưa tính chứ ac khác t thấy nó đánh trong tlc rồi nhe !

tienthanhs1

Trung Sĩ
À mả mình ko chơi TLC2 nên biết lỗi thì báo thôi nhé! ko có mất công mấy bạn Chính vào ném đá rồi tranh luận thì mệt nắm....vì chỉ có 1 acc đệ tử là dp Chính nên chỉ test dc có như thế thôi các bác nhé!:)

godle

Gia nhập giang hồ
TLC2 co may dp nu 9 nua nhung ko nho ten , minh di TLC2 gan 2 thang nay ko thay dp ta nao xai kill sp 80 , chi thay dp 9 xai kill sp 80 , phai chang co cai gi do khac biet hay sao ? ( sry chua down Unikey ve )

Bên trên