LỖI Tc2 skill sp 80 !

SAOnline

Hạ Sĩ
cảm ơn mod đã mở lại topic này, để mình có thể nói thêm 1 câu nữa r thôi cho bạn này hiểu
Do mình không hiểu mới không biết và không quan tâm đến lỗi này, còn riêng các bạn quá thông minh nên đã tận dụng rất tốt đó :D
1 lần nữa tôi khẳng định bạn đang có vấn đề về đọc hiểu oke ?
xem lại nhựng cmt cũ của tôi và đọc thật chậm, để hiểu cho rõ.
chẳng ai thông minh và tận dụng nó gì cả oke?
tôi nói tôi báo lỗi cách đây 2 tháng 2 lần, 1 tháng sau 1 lần,và vẫn chưa thấy BQT fix cái này cũng chẳng có 1 thông báo cụ thể nào về vấn đề này hết, oke chưa . Hiểu khúc này chưa, hay phải đánh vần tutu cho bạn hiểu đây.
Tôi ko liên quan tới vụ này, tui cũng chẳng binh bên 9, nếu tui binh thì đã ko report 2 3 lần như vậy, oke ?
Tui còn khuyên họ ko nên dùng.
Và điều cuối cùng tui chỉ mong BQT nhẹ tay với những ai đang trong tình trạng này và hoàn toàn đồng ý với MOD @Thiên Mã Tướng Quân với mức 3~5~7 ngày, khó khắn lắm với có các ae cùng giúp sức, nếu band vĩnh viễn thì đảm bảo tlc sau sẽ nhạt dần.

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
đã phạt là check toàn bộ cả 9 và tà , tất cả các char, phen này TLC 2 sẽ là cái cái sân để cho hai cái tượng nhìn nhau :))

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
cảm ơn mod đã mở lại topic này, để mình có thể nói thêm 1 câu nữa r thôi cho bạn này hiểu

1 lần nữa tôi khẳng định bạn đang có vấn đề về đọc hiểu oke ?
xem lại nhựng cmt cũ của tôi và đọc thật chậm, để hiểu cho rõ.
chẳng ai thông minh và tận dụng nó gì cả oke?
tôi nói tôi báo lỗi cách đây 2 tháng 2 lần, 1 tháng sau 1 lần,và vẫn chưa thấy BQT fix cái này cũng chẳng có 1 thông báo cụ thể nào về vấn đề này hết, oke chưa . Hiểu khúc này chưa, hay phải đánh vần tutu cho bạn hiểu đây.
Tôi ko liên quan tới vụ này, tui cũng chẳng binh bên 9, nếu tui binh thì đã ko report 2 3 lần như vậy, oke ?
Tui còn khuyên họ ko nên dùng.
Và điều cuối cùng tui chỉ mong BQT nhẹ tay với những ai đang trong tình trạng này và hoàn toàn đồng ý với MOD @Thiên Mã Tướng Quân với mức 3~5~7 ngày, khó khắn lắm với có các ae cùng giúp sức, nếu band vĩnh viễn thì đảm bảo tlc sau sẽ nhạt dần.
đúng rồi nè, e ủng hộ bác

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
mấy bạn 9 farm ra đâu ít chiến phiếu đâu ... h ăn ban khóc than j nếu ban phải xóa hết chiến phiếu thấy nhiều quá mấy bác còn bán nữa mà ... nhìn mấy a tà lăn lộn cắn pill các kiểu mà ko có hình phạt cho mấy a đi tlc 2 thì ko đc mình nghĩ ban mấy ngày ko đủ nên xóa chiến phiếu nữa

SAOnline

Hạ Sĩ
mấy bạn 9 farm ra đâu ít chiến phiếu đâu ... h ăn ban khóc than j nếu ban phải xóa hết chiến phiếu thấy nhiều quá mấy bác còn bán nữa mà ... nhìn mấy a tà lăn lộn cắn pill các kiểu mà ko có hình phạt cho mấy a đi tlc 2 thì ko đc mình nghĩ ban mấy ngày ko đủ nên xóa chiến phiếu nữa
bị cái gì vậy, có chắc chúng tôi ko ăn pill ko mà phán, còn chiến phiếu fam đc hả bạn, log 5 acc clone zo tlc r dùng acc 9 farm hả hay sao bạn chỉ mình đc ko ?????. À mà quan trong bạn đứng vững trên cổng tà để fam hay vậy ?
Thử ko ăn pill vào tlc xem nào bạn.

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
bị cái gì vậy, có chắc chúng tôi ko ăn pill ko mà phán, còn chiến phiếu fam đc hả bạn, log 5 acc clone zo tlc r dùng acc 9 farm hả hay sao bạn chỉ mình đc ko ?????. À mà quan trong bạn đứng vững trên cổng tà để fam hay vậy ?
Thử ko ăn pill vào tlc xem nào bạn.
vấn để là mấy bạn đùng skill 8x ....

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
nếu mà muốn hành xử kiểu ai cũng tôn trọng mấy bạn thì nên lập 1 topic mình dùng skill 8x và báo danh xin đc khoan hồng chẳng ai muốn đánh kẻ chạy laị cả ... còn h muốn chày cối kêu mình ko sai nhưng mấy bạn tôn trọng mấy bạn bên tà tí chứ

SAOnline

Hạ Sĩ
nếu mà muốn hành xử kiểu ai cũng tôn trọng mấy bạn thì nên lập 1 topic mình dùng skill 8x và báo danh xin đc khoan hồng chẳng ai muốn đánh kẻ chạy laị cả ... còn h muốn chày cối kêu mình ko sai nhưng mấy bạn tôn trọng mấy bạn bên tà tí chứ
bạn đọc lại giùm từ trang 1 đến trang này giùm mình cái.
Xem thử có cái cmt nào mà nói ko sài skill 80, hay chày cối cãi bướng này nọ ko.
trước khi cmt vấn đề gì đó thì làm ơn tìm hiểu rõ 1 tí.
à mà đọc từ đầu lại giùm đi

SAOnline

Hạ Sĩ
vấn để là mấy bạn đùng skill 8x ....
bạn nói skill 80 fam chiến phiếu gì gì đó, r` kêu ăn pill gì gì đó.
thì xin thưa là: cho bạn sài skill 8x 9x cả 10x luôn đấy, kêu ko ăn pill fam chiến phiếu thì thử vác cái xác ko pill sài skill 8x 9x 10x v.v.. vào tlc r` đứng trên cổng tà mà fam, xem thử trụ đc bao nhiu phút, hay là nữa đường đã về thành.

SAOnline

Hạ Sĩ
tui dùng skill 55 nè mà vẫn ăn chiến phiếu đều đều, mắc chi fai dùng skill 80.
vậy skill 55 làm sao giết đc người ? ko ăn pill chắc ??, ko ăn pill chắc sống nổi với 1 dàn ae tà phái chắc. ????
trước khi tìm cách giết đc 1 người thì hãy tìm cách làm cho mình sống sót trước đi đã. Vì nếu ko sống sót đc thì cho dù dame có to cỡ nào thì cũng bị hành sml nhé. Và cách duy nhất để bạn sống sót là gì?? ==>> ko phải là sét đồ + pill à ???

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
v thì phạt nặng tí thôi rõ ràng rồi =)) có phải xài ít đâu vô tlc là xài 8x rồi v chiến phiếu có từ skill 8x trả lại thôi =)) ... mình chú ý mấy bạn biết đi tlc kiểu chịu đầu tư đi mới xài mình đi tlc 2-3 lần ko lầm mình thấy có kem7 với xoanxoan từng xài skill 8x ko rõ GM check hết đc ko ma đâu chỉ 1-2 trận cũng ngâm đc vài tháng r ... mấy bạn chịu ăn phạt tí v dù vô tình hay cố ý nó cũng lâu r ...

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Từ ngày Lk fix vụ núp lùm 2-3 phút đã kết thúc vụ farm chiến phiếu rồi lão photoshop=))=))=)).

ĐI TLC giờ chủ yếu vui chơi xã stress, chứ huề vốn mua 3 cái pill NPC là mừng, ở đó mà farm phiếc

TLC 3&4 em không biết, chứ cái thời vào TLC 2 săn gà qua lâu lắm rồi, giờ đứa nào cũng trâu như Lý Đức, yêu yếu chút nó chơi chiến thuật cá sấu lên bờ giết nó bằng niềm tin>:)>:)>:)

Enies

Hạ Sĩ
Người ta đang bàn luận nghiêm túc
Mấy bố nào bảo 5x xài skill 8x rồi fam chiến phiếu, rồi dame to hơn những người chơi khác, rồi thì kill auto hiệu quả hơn, rồi thì sùng skill 8x train sẽ nhanh hơn, rồi gold kiếm từ việc fam từ skill 8x sẽ nhiều rồi bla bla
Như 1 trò trẻ con =))=))

Bên trên