THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
bác này khúc sau thì vào cái ý kiến hay thông báo gì đi. khúc trước nghe được rồi đó :)):)):))
-_- là sao bác? tiện đây thì trình bày quan điểm cá nhân thôi. hôm nay cũng đăng bài về vấn đề này và đa số các anh em vào comment đều ủng hộ. chỉ riêng 1 vài bác hơi phản đối tí. chơi game mà ko thể đổi thông tin thì nó khó chịu trong người lắm bác :(

Whisper

Binh Nhất
lười thì nghỉ thôi ok !, nghèo ko nạp cũng vẫn sống tốt, nghèo chơi kiểu nghèo, đua đòi rồi than trời than đất gì, có đại gia thì mới có sv cho mà chơi, có chỗ cho mấy đứa nghèo farm bán đc đồ chơ

bmtmuaxuan

Gia nhập giang hồ
-_- là sao bác? tiện đây thì trình bày quan điểm cá nhân thôi. hôm nay cũng đăng bài về vấn đề này và đa số các anh em vào comment đều ủng hộ. chỉ riêng 1 vài bác hơi phản đối tí. chơi game mà ko thể đổi thông tin thì nó khó chịu trong người lắm bác :(
không cũng giống ông thôi tui tui cũng đồng ý với ông nhưng lộn topic thôi :)):)):)):))

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
từ lúc ra sever đến giờ! (riêng tôi)
tự nhủ là! HEY có một hiệp khách hay rồi đây.. hưng phấn lại trổi dậy.. cứ nghĩ là dễ cài cuốc! dễ úp đồ đạc..... chắc là đồ bán = @ sẽ rẻ hơn sever khác để cho mọi người có thuận lợi để chơi! (mình sinh viên nghèo)
==> nhưng không ! không phải vậy!!!! theo mình đánh giá sever này thì nếu dzogame đc 3/5 thì sever này được 2/5 thôi! các bạn hãy suy nghĩ nhá
NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG!
ai chơi bên dzogame chắc cũng biết nhĩ! nhìn cái shop của yulgangvn đi ! NHÌN ĐI ! nhìn thật kỷ vào! có cái nào rẻ hơn bên dzogame không??????????????????
OKE đồng ý là ko có các loại thuốc lag hay buff trong AC ! nhưng cũng phải rẻ đi chứ làm gì mà hút màu hơn dzoggame nữa! cả cái pvp 20% cũng đắc hơn nữa! ( các thánh FAN cuồng sever này đừng nghĩ là em ghét nha em chỉ nói lên vài tư tưởng cá nhân thôi)
Đập đồ! HEY HEY cái này thì đáng khen cho yulgangvn rồi! nhưng mà từ khi ra cái bùa 1k@ thì lại thấy có gì đó sai sai lắm rồi đấy! đại gia thì đập đồ vô tư còn bọn em thì phải nhịp tim trên 80/1p mới dám đập + 4 5 6.... hởi ơi đồ yếu thì thì sao đánh quái được không le xài máu st quài sao được ( tiền dâu em ăn cơm các bác) !
CÒN mấy con quái chó mèo nữa ==== ĐỜ MỜ xét về phản ứng của quái chủ động của yulgangvn thì em cho rằng nó vượt quá mức bình thường rồi đấy!
tóm lại là! game này em thấy hút máu khá hơn dzogame nhiều đấy các bác vs thêm cái tật bảo trì nữa....còn nhiều cái lắm em chỉ nói vậy thôi !
không muốn chỉ trích cá nhân nào đâu( trừ con chó mèo trong yulgangvn)
đậy là nhận xét của em sau 1 thời gian trỉa nghiệm!
chúc các bác chơi game vui vẻ!
ĐẶC BIỆT >> chúc YULGANGVN luôn phát triển và thu hoạch được nhiều thành công!
Hê hê mình chưa nạp đồng nào vẫn chễm chệ trong top 29 đây ingame MiengBuTayMoc nhé \m/

bmtmuaxuan

Gia nhập giang hồ
lười thì nghỉ thôi ok !, nghèo ko nạp cũng vẫn sống tốt, nghèo chơi kiểu nghèo, đua đòi rồi than trời than đất gì, có đại gia thì mới có sv cho mà chơi, có chỗ cho mấy đứa nghèo farm bán đc đồ chơ
Whisper nói phát nào like phát đấy :)):)):)). cuồng cm bạn này

pham anh tu

Gia nhập giang hồ
Mình nạp hơn 400k chủ yếu áo choàng, phông nền nick name vì chủ yếu chơi nhìn cho đẹp chứ ko ham hố top hay pro gì cả, cũng sài sâm máu st đưa acc đao DuongDaoTu lên 32, acc zZzKimAnhzZz lên 35 tc2 luôn nhưng trong vòng 1 tháng cắm auto uống máu ăn sâm st trải nghiệm game thì thấy nó ko đáng như mình mong muốn --- đã gom bán hết đồ và thu hồi lại đc gần 1/2 :D
Đặc biệt phải nói đến Dương Bất Công, thông báo cho ra đảo nick forum của mình 3 ngày nhưng thực chất chặn luôn IP ...(hết chơi, hết vào forum) nẳn toàn tập. Nó nằm quyền sinh quyền sát trong tay nên nhiều khi nó can thiệt một cách quá đáng và ngu học trong game
Chào tạm biệt ae, ở lại chơi vui vẻ

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
:| bác thớt nè. e cũng chỉ nạp 50k thôi. nhưng giờ cũng có thể nói acc e cũng phải gấp hơn 10lần số tiền e nạp rồi. bác thích e hỗ trợ cho khoản kiếm tiền trang trải trong game. đừng nghỉ game làm gì :D em ko như cái thằng ở ngoài facebook chỉ muốn người khác nghỉ game để nó 1 mình 1 sv đâu. em muốn sv càng ngày càng đông vui cơ :D

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Mình nạp hơn 400k chủ yếu áo choàng, phông nền nick name vì chủ yếu chơi nhìn cho đẹp chứ ko ham hố top hay pro gì cả, cũng sài sâm máu st đưa acc đao DuongDaoTu lên 32, acc zZzKimAnhzZz lên 35 tc2 luôn nhưng trong vòng 1 tháng cắm auto uống máu ăn sâm st trải nghiệm game thì thấy nó ko đáng như mình mong muốn --- đã gom bán hết đồ và thu hồi lại đc gần 1/2 :D
Đặc biệt phải nói đến Dương Bất Công, thông báo cho ra đảo nick forum của mình 3 ngày nhưng thực chất chặn luôn IP ...(hết chơi, hết vào forum) nẳn toàn tập. Nó nằm quyền sinh quyền sát trong tay nên nhiều khi nó can thiệt một cách quá đáng và ngu học trong game
Chào tạm biệt ae, ở lại chơi vui vẻ
cho em xin cái xác em chơi đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên