THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ElCapitaino

Trung Úy
Chả hiểu ý chủ thớt là gì? Bạn nêu cái ý bạn muốn 1 cách chính xác cái đc ko để mình với anh em đông đảo ở đây giúp 1 ít gạch xây biệt thự đẹp đẹp thử?

Ví dụ rõ ràng và chính xác. Kiểu máu, nên bán 5k thôi, áo choàng chỉ nên bán 10k thôi vì đây là sv lậu, công an ko cho phép bán giá cao. Đồ cường hóa hợp thành bán 15k là đẹp. Đấy, kiểu topic dạng góp ý thế mình rất thích.

Mà nhân tiện nói luôn, cái thời 4 năm ròng rã mình ngồi code cong cả đít lòi cả trỉ, để vì cái gì??? Hồi đó nhiều bạn hứa hẹn lắm, sao ko mở donate để giúp kinh phí team. Mình đã và sẽ không nhận xuông 1 đồng của ai cả và tự lực cánh sinh để có ngày hôm nay. Giá cả thế nào mình nghĩ tốt và lâu dài cho server thì nó là thé ấy.

Còn định nghĩa hút máu là thế nào? Ví dụ 1 cái đồ cần thiết cho mọi người, bán mắc để bắt ng ta mua, đó mới là hút máu. Hay ý bạn thế nào nói rõ ra?
LK bị trĩ à :D

Nidale

Binh Nhì
1. Có ai ra 1 cái game free cho bạn chơi ko ? Công sức họ bỏ ra ở đâu làm cho bạn 1 cái sever chưa tính nhưng lúc nữa đêm disconnet hay này nọ họ vẫn phải mò dậy mà làm lại host để các bạn có mà chơi
2. Không có game nào là không cạnh tranh nhau thì đương nhiên bên dzo cũng sẽ cho nhân viên vào bên này tìm lỗi để phá sever . Bạn có từng nghĩ tới việc đó chưa . Exp đơn giản : ra 1 sever MU mất vài tháng nhưng phá đi chỉ mất 1giờ và sau đó bạn chỉ nhận được 1 cái thông báo "CLOSE"
Và ADMIN và các MOD mất tới 3 năm để thống nhất sv này đó bạn biết ko ?
Suy nghĩ lại đi bạn nhé.
chuẩn cmnr
bọn mod và GM sv pri khác phá dc cái gì là nó ko bỏ qua đâu :))

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Sv mình thấy khó chịu mỗi cái là lv lên lâu vd thôi còn những cái khác đều dễ hơn as hồi xưa, còn so với mặt bằng chung các game bây h thì chả khác gì game free, mấy bạn chơi đống game rác tàu bây h thì biết. Game thì như cc mà 1 đống chức năng nạp tiền vip này vip kia rồi đập đồ, nâng điểm.... Kể cả game mobile vớ vẩn cũng có thằng nào nạp vài trăm triệu vào nhé.

Còn nói luôn là những topic nghỉ game kiểu này mình không thích nhìn thấy trong 4rum. Gọi là tôn trọng chủ topic vì dù sao người ta cũng nói lên tâm trạng thật của mình nhưng nó sẽ ảnh hưởng không tốt đến cộng đồng. Từ h những topic tương tự thế này mình sẽ lock sau 24h - khoảng thời gian quá đủ để anh em bạn bè vào khóc lóc, chia tay, đưa tiễn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên