THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đỗ Thịnh

Hạ Sĩ
buff chỗ nào. người ta bỏ mấy triệu ra nó phải đc lợi thế 1 tí chứ. đâu có pill đâu? lv người nạp nhiều với người không nạp = nhau
đồ thì hơn nhau cái cường hóa. ông chơi game không nạp thẻ đòi khủng hơn bọn nạp thẻ. bị ngu người rồi à =))
Chuẩn vl :)

Mấy thanh niên chơi ko muốn đầu tư j nhưng vẫn muốn hơn ngta, nhiều thể loại bố đời thế đấy :)

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
Theo mình hiểu thì ý bạn này là muốn nạp @ ít ít thôi nhưng đồ vẫn sẽ ngon, sẽ khỏe, nhìn vẫn hoành tráng :>. Nhưng vấn đề là khi đấy thì những thằng nạp nhiều hơn nó vẫn sẽ luôn luôn khỏe hơn. Đơn giản 1 điều bất di bất dịch trong game online là thế thôi.
hay do bac !

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thật sự mình đang cố tạo cho các bạn một sân chơi mà người người , nhà nhà đều có thể đi TLC , tất cả đều có thể ra pk với nhau chứ không phải " phải cắn pill và cắn pill đúng cách " mới dám ra pk . Và căn bản hiện tại bọn mình đã làm được việc đó . Còn vấn đề đi TLC nữa , mình không nghĩ set full ulpt 80 ở sv mình vào TLC sẽ thành clone đâu ^^

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
Hi tất các bác
Mình không muốn chăm biến ai hay là đã kích ai! ( trừ con quái trong yulgangvn)
mình cũng không có mong muốn game thay đổi theo ý muốn của mình! nhưng thật chân thành đó là những cảm nhận của mình!... đương nhiên khi nói như thế sẽ bị một số bác phản biện! mình chấp nhận điều đó! vì mình nhận xét là để yulgangvn có thể nhìn ra và làm tốt hơn! mình cũng thích yulgangvn lắm chứ! nhưng thời gian đầu thôi!
mình cố gắn dùng những từ có thể giúp các bác không bị tressful hoặc cải nhau các kiểu!
cảm ơn các bác đã quan tâm đến bài viết của em ! và cả một anh ADMIN nữa !
Thân ái

IceSword

Gia nhập giang hồ
từ lúc ra sever đến giờ! (riêng tôi)
tự nhủ là! HEY có một hiệp khách hay rồi đây.. hưng phấn lại trổi dậy.. cứ nghĩ là dễ cài cuốc! dễ úp đồ đạc..... chắc là đồ bán = @ sẽ rẻ hơn sever khác để cho mọi người có thuận lợi để chơi! (mình sinh viên nghèo)
==> nhưng không ! không phải vậy!!!! theo mình đánh giá sever này thì nếu dzogame đc 3/5 thì sever này được 2/5 thôi! các bạn hãy suy nghĩ nhá
NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG!
ai chơi bên dzogame chắc cũng biết nhĩ! nhìn cái shop của yulgangvn đi ! NHÌN ĐI ! nhìn thật kỷ vào! có cái nào rẻ hơn bên dzogame không??????????????????
OKE đồng ý là ko có các loại thuốc lag hay buff trong AC ! nhưng cũng phải rẻ đi chứ làm gì mà hút màu hơn dzoggame nữa! cả cái pvp 20% cũng đắc hơn nữa! ( các thánh FAN cuồng sever này đừng nghĩ là em ghét nha em chỉ nói lên vài tư tưởng cá nhân thôi)
Đập đồ! HEY HEY cái này thì đáng khen cho yulgangvn rồi! nhưng mà từ khi ra cái bùa 1k@ thì lại thấy có gì đó sai sai lắm rồi đấy! đại gia thì đập đồ vô tư còn bọn em thì phải nhịp tim trên 80/1p mới dám đập + 4 5 6.... hởi ơi đồ yếu thì thì sao đánh quái được không le xài máu st quài sao được ( tiền dâu em ăn cơm các bác) !
CÒN mấy con quái chó mèo nữa ==== ĐỜ MỜ xét về phản ứng của quái chủ động của yulgangvn thì em cho rằng nó vượt quá mức bình thường rồi đấy!
tóm lại là! game này em thấy hút máu khá hơn dzogame nhiều đấy các bác vs thêm cái tật bảo trì nữa....còn nhiều cái lắm em chỉ nói vậy thôi !
không muốn chỉ trích cá nhân nào đâu( trừ con chó mèo trong yulgangvn)
đậy là nhận xét của em sau 1 thời gian trỉa nghiệm!
chúc các bác chơi game vui vẻ!
ĐẶC BIỆT >> chúc YULGANGVN luôn phát triển và thu hoạch được nhiều thành công!
Xin Lỗi Trước >>>
Mình Thấy Bạn Hài Quá >> Nghỉ Thì Im Lặng Ra Đi Cứ Cớ Sao Hết Đăng Stt Trên Nhóm Pt >> Rồi Vào Đây Lập Toppic >>>> Mình Củng Đả Rảnh Khi Ngồi Đọc Stt Bạn Thì Cho Qua >> Vào 4rum Lại Thêm 1 Cái Toppic >>> Bạn Là Ai Của SV > Víp >> Tóp Hay Gì >> Ra Đi Cần Thông Báo Ư ??? ( Bạn Nó SV Này Hút Máu 3/5 > Dzo Thì Sv Này 2/5 ?? Bạn Lầm Rồi Nhé Bạn Không Thấy Thằng Tóp Tài Phú Ra Sao Ư Nó Củng Bỏ Time Ra Fam Clone Để Đc Tóp >> Đâu Phải Nghèo Là Không Chơi Đc >> Bản Thân Mình Củng Không Nhiều Tiền Vậy > Thì Sao > Thì Phải Bỏ Công Bỏ Sức Ra Chứ >> Ngồi Than Vãn Đc Ít Gì >>> ??? ) Toppic Này Mang Tíh Chất Xàm Ko Chơi Nghỉ Game Ok
Ps/ Thanks

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Xin Lỗi Trước >>>
Mình Thấy Bạn Hài Quá >> Nghỉ Thì Im Lặng Ra Đi Cứ Cớ Sao Hết Đăng Stt Trên Nhóm Pt >> Rồi Vào Đây Lập Toppic >>>> Mình Củng Đả Rảnh Khi Ngồi Đọc Stt Bạn Thì Cho Qua >> Vào 4rum Lại Thêm 1 Cái Toppic >>> Bạn Là Ai Của SV > Víp >> Tóp Hay Gì >> Ra Đi Cần Thông Báo Ư ??? ( Bạn Nó SV Này Hút Máu 3/5 > Dzo Thì Sv Này 2/5 ?? Bạn Lầm Rồi Nhé Bạn Không Thấy Thằng Tóp Tài Phú Ra Sao Ư Nó Củng Bỏ Time Ra Fam Clone Để Đc Tóp >> Đâu Phải Nghèo Là Không Chơi Đc >> Bản Thân Mình Củng Không Nhiều Tiền Vậy > Thì Sao > Thì Phải Bỏ Công Bỏ Sức Ra Chứ >> Ngồi Than Vãn Đc Ít Gì >>> ??? ) Toppic Này Mang Tíh Chất Xàm Ko Chơi Nghỉ Game Ok
Ps/ Thanks
Xàm

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
Thật sự mình đang cố tạo cho các bạn một sân chơi mà người người , nhà nhà đều có thể đi TLC , tất cả đều có thể ra pk với nhau chứ không phải " phải cắn pill và cắn pill đúng cách " mới dám ra pk . Và căn bản hiện tại bọn mình đã làm được việc đó .
rất cảm ơn ! vô cùn cảm ơn Anh hoặc có thể là Chú đã quan tâm đến bài viết của em (tùy theo tuổi tác nhưng em xin được xưng là anh)
Anh đã bỏ ra khá nhiều công sự để được một yulgangvn ngày hôm nay! em biết điều đó!
Em tôn trọng điều đó! trên hết là Anh đã tạo ra niềm đam mê trở lại với một số người mà từ lâu yêu quý game hiệp khách!
nhưng anh ơi! kinh nghiệm của em hay đúng hơn là sự trải nghiệm của em về một số sever hiệp khách! thì nhìn chung sever yulgangvn này khá là ... cho em nói một cách đánh giá chỉ số nhá (2/5)..
hihi mong yulgangvn của anh sẽ ngày càng phát triển!!!!
lời cuối cùn vẫn là cảm ơn anh !!

Cloud

Gia nhập giang hồ
T cũng sinh viên nghèo nhưng cũng k nghèo tới mức ki bo 100-200k để mua máu sâm st ( giống như 1 cách ủng hộ Kteam , mặc dù ít :D ) . Mình chơi 1 acc và mình khá hài lòng với những gì mình bỏ ra , dù thớt có nghỉ hay k nghỉ cũng chả ảnh hưởng đến sv .
VẮNG MỢ CHỢ VẪN ĐÔNG :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên