THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

SKTGenj

Binh Nhì
vì tao ko có tiền mừng tuổi đó.tiêu = tiền mình kiếm ra đi ku :D mày vẫn đc hưởng 3 cái đồng lẻ tiền mừng tuổi nên k pải khóc nhỉ .còn đang ở cái tuổi tiền mừng tuổi mạnh mồm quá rồi đó em trai
em cái mẹ mày chứ em. bố mày gặp tao gọi = cụ đấy. ranh con

Sát Tinh

Banned
em cái mẹ mày chứ em. bố mày gặp tao gọi = cụ đấy. ranh con
đúng là tư cách của 1 thằng sửu nhi vô học. ak đúng rồi đến thằng ông nội mày mừng tuổi it tiền mày cò chửi nữa huống chi người ngoài . :)>- nói chuyện với 1 thằng vô học tốn calo hại bàn phím=D>

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình nạp = thẻ Visa, vì khuya hay đập đồ nên cần gấp -> k có -> xịt -> hơi bực nhưng k sao :D
Visa, đặc biệt đầu số nước ngoài thì hay bị giữ lại để kiểm tra, vì tụi nó sợ ăn cắp credit card, hoặc bên mình mở cổng để người khác t rục lợi chẳng hạn. Cho nên visa thường hay bị chặn lại nên bị delay thôi. Các cái khác bth.

tunghoang371

Gia nhập giang hồ
e thấy có cái CTP cũng đc,giá cao cho người đi làm có thể cắm trail,họ mất nhiều tiền thì họ phải đc thêm tí lợi tức,tính toàn time thì nó gần ngang kênh pk thôi,chứ ai lại bắt ng ta bỏ tiền ra vào kênh vip xong exp giảm or bằng k1 nữa thì nói thật chả ai muốn bỏ,đây là ý kiến cá nhân các bác đừng chửi

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
nói chung game này là của kteam , do kteam làm và quyết định cũng là của kteam , nên nếu có ra thêm dịch vụ thu phí giờ chơi thì cũng phải chấp nhận , ai chơi được thì chơi , còn không chơi được có thể chơi game khác. ok chưa các bạn.

nhatthiem113

Thiếu Úy
CTP em thấy OK rồi, Chỉ mong Kteam mở 2 kênh Vip để tiện cho anh em log, hoặc cói thể thăm dó số lượng người mua CTp để về kênh Vip mà mở thêm để anh em có chỗ train, không phải đi ks tùm lum ^^
@Lion_King

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
CTP em thấy OK rồi, Chỉ mong Kteam mở 2 kênh Vip để tiện cho anh em log, hoặc cói thể thăm dó số lượng người mua CTp để về kênh Vip mà mở thêm để anh em có chỗ train, không phải đi ks tùm lum ^^
@Lion_King
Em yên tâm, kênh VIP nằm hẳn 1 server riêng, về cơ bản có thể chứa hơn 1 ngàn người nên ko lo ko có chỗ train đâu. A thì tính toán với giá trên, tầm khoảng 100ng mua hàng tháng thôi, hoặc ít hơn.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
đúng là tư cách của 1 thằng sửu nhi vô học. ak đúng rồi đến thằng ông nội mày mừng tuổi it tiền mày cò chửi nữa huống chi người ngoài . :)>- nói chuyện với 1 thằng vô học tốn calo hại bàn phím=D>
Nghe câu chuyện 2 người cãi nhau 1 +1 bằng mấy chưa. 2 người cãi nhau 1+1 bằng mấy ông trả lời =2 nó trả lời =3 thế là đem nhau đi kiện. Tòa phán nhốt ông lại r đánh cho 100 roi còn thả thằng kia về. Ông thắc mắc ông đúng nhưng sao lại bị phạt. Tòa trả lời thế tại sao ông biết mình đúng lại còn đi cãi nhau vs thằng ngu lgi. Hình phạt này là để cho ông nhớ là ko nên cãi nhau vs lũ ngu vì nó sẽ khiến ông bị ngu theo nó :))

nhatthiem113

Thiếu Úy
Em yên tâm, kênh VIP nằm hẳn 1 server riêng, về cơ bản có thể chứa hơn 1 ngàn người nên ko lo ko có chỗ train đâu. A thì tính toán với giá trên, tầm khoảng 100ng mua hàng tháng thôi, hoặc ít hơn.
like cho anh, mong là server vip có hẳn 10 kênh anh em tha hồ train, anh em nào muốn yên ổn tu luyện thì tầm 80% server rồi.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thật ra mà nói là CTP ra là để anh em giai đoan 6x train lên 7x nhanh thôi, chứ đến lúc ra động 8x thì anh em lại vào động rồi, CTp cần thiết thật sự khi ra Map Bắc Hải để anh em train sup thôi.

Bên trên