THAN THỞ Sv có lẽ đã đi ngược với những gì 4 năm qua đã hứa

Sát Tinh

Banned
thế nó bảo ở trên đắt rẻ ko phải vì đồng tiền là vì con c gì? m dám nói ra mày ko vì đồng tiền đi? m lấy cứt bỏ mồm hàng ngày à?
thằng ông nội mày mừng tuổi mày 50k mày cũng chửi vào mặt thằng ông nội mày ak. ai chả vì đồng tiền mà sống , mà tao sống vì đồng tiền tao kiếm ra chứ k sống vì cái tiền mừng tuổi nhé ku.

GhostxLove

Hạ Sĩ
1. Mình đồng ý với ý kiến này, fix chuyển nhân vật + đổi tên mỗi thứ 2k@ là đẹp, 2 món này mình thấy nhu cầu đang cần xài rất nhiều.
2. Mình cũng không thuộc dạng khá giã gì nên mình làm theo cách này, tháng này mình chap nhận train them 1 tháng k1 nữa, rồi mỗi ngày mình để giành 1000 vnd để cuối tháng 30 ngày mình có được cái CTP train với ae rồi nên vấn đề này thấy cũng không gì đáng ngại.
vozer à =]] 1 ngày để 1k mà 1 tháng mua dc ctp thì loạn

SKTGenj

Binh Nhì
thằng ông nội mày mừng tuổi mày 50k mày cũng chửi vào mặt thằng ông nội mày ak. ai chả vì đồng tiền mà sống , mà tao sống vì đồng tiền tao kiếm ra chứ k sống vì cái tiền mừng tuổi nhé ku.
con mẹ m đó là so sánh 4 năm về trước mày ko hiểu hay mày giả ngu để tỏ ra nguy hiểm? ngoài ăn cứt hàng ngày mày ăn gì nữa không?

Batrumpk

Gia nhập giang hồ
mong ad hạ dịch vụ xuống - chuyển nhân vật đợi 24h khỗ thiệt
ra đại cái KTTC cho tiện nhé anh Lion_king

TheChamp

Gia nhập giang hồ
e k ý kiến mấy cái kia , e chỉ góp ý cái chuyển nv , a lên kiếm gải pháp khác chứ e thấy hiện tại ai muốn mua 1 acc đều rất đắn đo ,nhiều người chỉ mua acc or xác tầm 1 tr mà hết tới 300 k > 600k để chuyền nv vs đổi tên rồi , còn mua acc mà k chuyển nv lấy mail thì k an tâm , a lên kiếm giải pháp nào để cái chi phí đó giảm bớt chút đỉnh để ae có mua bán acc hay men mới chơi đỡ cảm thấy nghẹt thở
Giống bạn này, khi chuyển NV phải đợi quá lâu, khi mua acc giá bỏ để chuyển nv + đổi tên hơi căng. Còn nạp @ thì bị lỗi hoài phải đợi rất lâu trong khi đang cần gấp ( góp ý )

SKTGenj

Binh Nhì
- Mình thuộc những người sang sv này đầu tiên (2013, trước nick này còn 1 nick nữa nhưng quên mất, nick này mình đã tham gia event quảng bá sv và đứng hạng 2 với hơn 16k điểm, tuy sau đấy không theo test đến tận 2016 được, không phải kể công nhưng ý mình là mình theo dõi từ lâu rồi). Trước đây cũng có nhiều 2pic thảo luận nào là sv bình đẳng, sv không hút máu, còn cho AE thảo luận ra CTP + ac giá sinh viên như nào (nhiều người ủng hộ giá khoảng 100k 1 tháng là đẹp cho AE chơi vui), nhưng giờ thì sao:
1. Chuyển nv mất 2k5@ (bên Dzo KTTC là 3k hay 3k5 gì đấy) nhưng cái KTTC nó sang id mới, tên nv mới, còn cái này thì 2k5@ chuyển nhân vật, 3k5 đổi tên (6k@).
2. CTP ra đời và giá 3k5@ (bên Dzo là 2k2@).
3. Bùa chú ra cũng ok, cái này không ý kiến, CH bóp AE + 3 miss liên tục (không ý kiến khó khăn chung).
4. Sẽ có nhiều bạn bảo mày không thích nạp @ mua CTP thì sang K1 hay K PK mà train... mình cũng nói thẳng là SV gần như ép người chơi trung bình đến trung bình khá trở lên phải sang kênh Vip nếu muốn chơi cho ra chơi (còn ý kiến là cắm cho vui thì khỏi nói hoặc có thể canh 24/24 thì phải có công =>mình không ý kiến).
=> Còn nhiều cho các bạn ý kiến. Để so sánh với Dzo thì nên nhớ bên đấy là sv chuẩn, không lỗi, dịch vụ họ cung cấp là chất lượng - các ev, sự kiện TLC, VLHC.... đầy đủ (tuy hỗ trợ chưa được nhiệt tình như bên này, nhưng phải hiểu là lượng người chơi của họ cũng gấp nhiều lần bên này khó mà đáp ứng chi tiết và nhiệt tình).
p/s: 1 số sẽ nói không chơi thì lượn kiểu không chợ thì mợ vẫn đông mình không quan tâm, AE ở đây là góp ý xây dựng sv tốt hơn thôi, cứ như tình hình như này thì 1 ngày không xa sẽ nhường chợ đông cho các bạn
đàn ông cm gì. mấy đồng bạc khóc với chả lóc. bán váy sll đây

Daikalop1a

Binh Nhất
thế nó bảo ở trên đắt rẻ ko phải vì đồng tiền là vì con c gì? m dám nói ra mày ko vì đồng tiền đi? m lấy cứt bỏ mồm hàng ngày à?
Tôi không biết bạn là ai (mặc dù bạn bảo tôi là nó gay gì kệ bạn), không biết bạn giàu cỡ nào, nhưng các comment của bạn toàn khinh khỉnh và đánh giá người khác (xl chứ đừng vội đánh giá người khác).
- Cái tôi viết ở trên không phải chỉ vì cá nhân tôi, tôi nghĩ cho nhiều người (mà ít nhất là toàn bộ team tôi) và đưa ra cho mọi người tham khảo, góp ý.
- Còn bạn có giàu cỡ nào, làm ra tiền hay vẫn ngửa tay xin tiền tôi không quan tâm, tôi không đi xin tiền ai, tôi tự làm ra tiền để tôi tiêu cũng vài năm rồi.

Matrix

Trung Sĩ
Tôi tính cho nghe nhé. Giả sử 1 ngày 24h bạn train chuẩn 100% được: 10.000 exp (1h được 415 exp)
khi đó:
Kênh 1: sẽ được 9.000 exp: Không tốn xu nào
Kênh PK: Được 11.500 exp kèm theo rủi ro bị pk
Kênh VIP: Được 10.500 exp + 415 x 20% x 5 = 10.915 exp

Nên đừng ai kêu nữa. Kênh pk vẫn là vô đối rồi

SKTGenj

Binh Nhì
Tôi không biết bạn là ai (mặc dù bạn bảo tôi là nó gay gì kệ bạn), không biết bạn giàu cỡ nào, nhưng các comment của bạn toàn khinh khỉnh và đánh giá người khác (xl chứ đừng vội đánh giá người khác).
- Cái tôi viết ở trên không phải chỉ vì cá nhân tôi, tôi nghĩ cho nhiều người (mà ít nhất là toàn bộ team tôi) và đưa ra cho mọi người tham khảo, góp ý.
- Còn bạn có giàu cỡ nào, làm ra tiền hay vẫn ngửa tay xin tiền tôi không quan tâm, tôi không đi xin tiền ai, tôi tự làm ra tiền để tôi tiêu cũng vài năm rồi.
tất cả chỉ vì cái lợi ích team của bạn? bạn muốn team bạn nhất mà ko muốn mất đồng xu nào?

Bên trên