TRƯNG CẦU Ý DÂN Suy ngẫm tí...

nguyễn phúc đạt

Gia nhập giang hồ
Biết cách dùng ko ?
làm sao mà nhớ nổi chaa >.< .. lâu lắm rồi.. nghĩ sau lúc đó mình mớ lớp 6 7.. chơi HK có 2 tháng là nghĩ rồi, chỉ có ông a lúc đó ổng nghĩ học ổng chơi, nhà chửi quá chừng... mình nhớ là đổi len, count, rồi có đoạn code 000021000 gì đó, dùng nó hack tàng hình được luôn.. lâu lắm rồi không nhớ, lúc đó chưa tới cuối năm 2007 đâu, khoảng khoảng gần giữa năm thôi

ElCapitaino

Trung Úy
Cái Yulgang Helper này do nhóm YouYou làm, và nếu ko lầm thì bác Boss LK đã từng trong nhóm này. Yulgang Helper là công cụ vừa hack time dc, vừa dùng để hack 1/2 máu quái.
Cách dùng chọn pID là VNclient.exe sau đó browse tới file yulgang18.dll rồi inject nó. Bước kế tiếp nếu muốn hack time thì nhập code 000001210000 vào, Lên là 6 Count là 1 xong rồi nhấn send it là xong. Còn muốn hack 1/2 máu thì thay đoạn code 000020000000 vào. Hỏi bác LK xem đúng ko :D

ElCapitaino

Trung Úy
Đúng.. lúc đó bản này được bên VN mình cheat lại, nó chỉ dùng cho server Thái, cheat lại có thể dùng cho server ASVN luôn
Thì như tui đã nói rồi, tui ko ý kiến gì về việc ông góp ý thay đổi sao sao đó về sever này. Nhưng những kiến thức về HKAS ông nên chấn chỉnh lại r hãy góp ý chứ cái nào so sánh cũng sai thì đọc gai mắt lắm @@ Tui chơi suốt chiều dài lịch sử của HKAS rồi, nên khi đọc những gì ko đúng về nó tui thấy ức chế lắm

nguyễn phúc đạt

Gia nhập giang hồ
Thì như tui đã nói rồi, tui ko ý kiến gì về việc ông góp ý thay đổi sao sao đó về sever này. Nhưng những kiến thức về HKAS ông nên chấn chỉnh lại r hãy góp ý chứ cái nào so sánh cũng sai thì đọc gai mắt lắm @@ Tui chơi suốt chiều dài lịch sử của HKAS rồi, nên khi đọc những gì ko đúng về nó tui thấy ức chế lắm
:)) cái nào về lịch sử AS thì bác bỏ qua giùm đi... lâu rồi nhớ không rõ, chém gió bão bùng tí.. chủ yếu mấy cái cuối góp ý thôi :))

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Cũng tính nêu chút ý kiến vềtawng lên 50k/bình là đẹp...
Cho các thánh khỏi auto xuyên ngày nữa.. :))) máu rẽ quá cứ vứt acc auto cả ngày . fai thật mắc lên. Như thế muốn auto cũng fai trả cái giá thật đắc. Hahaa

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Cũng tính nêu chút ý kiến vềtawng lên 50k/bình là đẹp...
Cho các thánh khỏi auto xuyên ngày nữa.. :))) máu rẽ quá cứ vứt acc auto cả ngày . fai thật mắc lên. Như thế muốn auto cũng fai trả cái giá thật đắc. Hahaa
Mình là dân đi làm cả ngày chắc cũng phải auto, nhưng mà là auto party ^^
cũng phải có vài bình siêu thị trong người đề phòng những lúc có việc đi xa ko về nhà được, cũng muốn giá nó cao cao tí để ACE tránh lạm dụng nó quá

voquang08

Binh Nhì
Mình là dân đi làm cả ngày chắc cũng phải auto, nhưng mà là auto party ^^
cũng phải có vài bình siêu thị trong người đề phòng những lúc có việc đi xa ko về nhà được, cũng muốn giá nó cao cao tí để ACE tránh lạm dụng nó quá
thoi bac oi.dung tang gia nua
1 lan mua la di 50k roi.,dung dc co 1-2 ngay ^^!.
để ae còn thiết đó ST..mã giảm giá rương thời phong đi,30k đc như đợt test ấy.đè lên 45k..phê quá ^^!
mà m cũng đồng ý với bạn chủ PIC tặng exp chị pt và tăng ev x2 exp.vì đang quá trình lên lv giai đoạn đầu,thì hình thức ev x2 exp rất đáng chú ý.ngoài ra,mong LK đưa hình thức xin pt từ xa,ví đựng dụng ở thành,tìm các pt phù hợp vs lv,để ae pt cho dễ,chứ hôm bữa.m chạy 1 vòng từ TVH lên Gấu Hoa -> cương thi về Đã Nhận mà k có ai pt,,,xin xo-c hui boi ro moi mồm,mà k ai trả lời >.<....cực khổ quá -> về solo TVH cho rồi

KienBon888

Binh Nhì
ông cũng chơi BBC ah`, xin hỏi tên ingame

dttb

Gia nhập giang hồ
Rất mong Kteam xem xét việc đưa sv thành game P2P ( thu phí hàng tháng và giảm giá đô @ thậm chí là bán luôn trong shop ).
Việc này sẽ mang lại rất nhiều lợi ích, giai quyết 1 phần tình trạng hack, acc clone
giúp sv có thể phát triển lâu dài thậm chí là bền vững với t/g.
Nếu mọi người thấy đề xuất này hợp lý thì chúng ta cùng phân tích sau hơn và mình cũng mong được thấy ý kiến của mọi người về đề xuất này.
@Huyết Lang Vương @Lion_King #everyone

Bên trên