Reset

Tay Cuong

Gia nhập giang hồ
Hi all ! Mình hiểu hiện tại mọi người khá bức xúc. Nhưng KTeam đã kiểm soát dc mọi lỗi phát sinh hiện tại. Để có đầy đủ sự trải nghiệm hoàn hảo mọi người vui lòng đợi tới tối mai nha . Bản thân mình cũng sốt ruột không kém gì mọi người đâu . Ngủ 1 giấc sáng dậy đi làm , đi học về là chơi được game rồi .

Chúc mọi người ngủ ngon ! Bọn mình chiến tiếp đây !
Thân ái!
haiz tối mai đi làm cmnr. thế sao chơi nản mấy ông ad. hôm nay chơi để mai auto đi làm thế mãi open đi làm cmnr

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
nếu thật sự đội ngũ Kteam đã khắc phục được các lỗi phát sinh như đã thông báo, thì sao sáng ngày mai họ không Open lại luôn đi ... sẽ là hợp lí hơn vì nếu open luôn vào sáng mai thì mọi người sẽ vào game trải nghiệm lại và nếu khi đó mà lại có lỗi phát sinh nữa thì Kteam sẽ có nhiều thời gian sau đó ( trưa, chiều , tối) để fix lỗi và sẽ lại nhanh chóng đưa game hoạt động trở lại mà vẫn đảm bảo là game sẽ hoạt động trở lại ngay trong ngày ngay. => không bị gián đoạn sang ngày hôm sau, điều này tránh được việc làm ngắt quãng nhiệt huyết đang lên cao của mọi người sau khoảng thời gian rất dài chờ đợi (4 năm) .
Thông cảm cho các lão làng đi bạn ơi , có người đi làm tối mịt mới về , mở buổi sáng họ lại phải bỏ công việc để chơi game tội nghiệp họ. Thời điểm buổi tối là thích hợp nhất.

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
MÌNH CHỈ SỢ 1 ĐIỀU THÔI...MỞ 21H --> LẠI LỖI --> LẠI BỊ TRẺ TRÂU KIỆN CÁO --> LẠI OFF FIX LỖI (CÓ KHI CÒN CẢ RESET KHÔNG CHỪNG). MÌNH TIN VÀO LỜI CỦA KTEAM (ĐÃ KIỂM SOÁT TOÀN LỖI) CHỈ MONG LÀ LỞ CÓ GÌ XÃY RA THÌ MAI VẪN OPEN GIÚP MÌNH, KỆ BÀ MẤY THẰN "VẨU" ĐI. MÌNH NGHĨ GAMER THẬT SỰ Ở FORUM NÀY CHƠI ĐỂ TRẢI NGHIỆM, MẤY THỨ KIỆN CÁO CHỈ TOÀN LÀ "VẨU"

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
Sự cố không ai muốn...
Tại sao bạn lại nghĩ là Kteam đang biên minh cho mình ?????
Không ai muốn nó như vậy đâu bạn ạ ,
Xin bạn hãy nhơ điều đó !!!
bạn ko thấy nó như trò đùa à? quyết đoán xem thử? 1 topic khắc phục lỗi mai open lại luôn, sao lại kêu VOTE 11H CÓ KẾT QUẢ, SAU KHI CÓ KẾT QUẢ THÌ CHỐT RESET SAU VÀI PHÚT, VÀ CUỐI CÙNG VÀI PHÚT ĐÓ CỦA BẠN THÀNH 1 TIẾNG ĐỒNG HỒ, WP, CHỈ NÓI LÀ MÌNH HÓNG GAME TỪ LÂU LẮM RỒI, DEV, DEV2 TESTER ? HIỂN NHIÊN LÀ AI CŨNG MUỐN CHƠI GAME NHƯNG BẠN THẬT SỰ CÓ HIỂU RẰNG VÀI GAME LV ĐẦU KO LÀ GÌ CẢ KO, KO AI QUAN TÂM TỚI MẤY CÁI TOP VỚ VẨN ĐÓ, EVEN ĐUA TOP CŨNG KO? LỚN CẢ RỒI CHỨ CÓ PHẢI CON NÍT ĐÂU GANH NHAU VÀI CÁI LV ?MÌNH CHƠI TRƯỚC, BẠN MÌNH CHƠI SAU , CHÊNH NHAU CÓ 1 LV ? VẪN VUI VẺ VCL RA LUÔN, (BONUS LÀ NÓ CHỬI "GAME NCC" LUÔN NHÉ),

NẾU NGÀY MAI XẢY RA BUG EXP TƯƠNG TỰ, HOẶC BUG EXP 1 CHAR NHÂN VẬT NÀO ĐÓ, BẠN CHO MÌNH XIN CÂU TRẢ LỜI LÀ NÓ SẼ GIỐNG NHƯ NGÀY HÔM NÀY KO ?

LehendsToT

Gia nhập giang hồ
bạn ko thấy nó như trò đùa à? quyết đoán xem thử? 1 topic khắc phục lỗi mai open lại luôn, sao lại kêu VOTE 11H CÓ KẾT QUẢ, SAU KHI CÓ KẾT QUẢ THÌ CHỐT RESET SAU VÀI PHÚT, VÀ CUỐI CÙNG VÀI PHÚT ĐÓ CỦA BẠN THÀNH 1 TIẾNG ĐỒNG HỒ, WP, CHỈ NÓI LÀ MÌNH HÓNG GAME TỪ LÂU LẮM RỒI, DEV, DEV2 TESTER ? HIỂN NHIÊN LÀ AI CŨNG MUỐN CHƠI GAME NHƯNG BẠN THẬT SỰ CÓ HIỂU RẰNG VÀI GAME LV ĐẦU KO LÀ GÌ CẢ KO, KO AI QUAN TÂM TỚI MẤY CÁI TOP VỚ VẨN ĐÓ, EVEN ĐUA TOP CŨNG KO? LỚN CẢ RỒI CHỨ CÓ PHẢI CON NÍT ĐÂU GANH NHAU VÀI CÁI LV ?MÌNH CHƠI TRƯỚC, BẠN MÌNH CHƠI SAU , CHÊNH NHAU CÓ 1 LV ? VẪN VUI VẺ VCL RA LUÔN, (BONUS LÀ NÓ CHỬI "GAME NCC" LUÔN NHÉ),

NẾU NGÀY MAI XẢY RA BUG EXP TƯƠNG TỰ, HOẶC BUG EXP 1 CHAR NHÂN VẬT NÀO ĐÓ, BẠN CHO MÌNH XIN CÂU TRẢ LỜI LÀ NÓ SẼ GIỐNG NHƯ NGÀY HÔM NÀY KO ?
Chả có evnet đua top chứ có đâu =))

Cloud

Gia nhập giang hồ
Hôm nay liên quan lớn đến lỗi exp ảnh hưởng cấp độ nên mới phải reset. Bọn mình đã khắc phục hoàn toàn lỗi này nên ngày mai sẽ ko có trường hợp reset nào nữa nhé.
Mình cảm thấy chênh lệch 2-3 lv ko phải là quá lớn ( mình lv 12 ) , chủ yếu là chơi rất vui . Chơi dp chay vòng vòng buff máu , cảm thấy tuổi thơ ùa về mà bây giờ lại như thế này =))

Bên trên