Reset

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
mai sẽ lại đk... LỖI --> KIỆN CÁO --> LẠI FIX --> CĂNG QUÁ LẠI RESET --> DỜI NGÀY TIẾP.... MỚI LV ĐẦU MÀ ĐÃ RS THÌ THÔI RỒI. DẠO NÀY AE HIẾU THẮNG VẢI...TIÊU CHÍ TRỞ VỀ TUỔI THƠ CỦA KTEAM ĐÃ BỊ MẤY THANH NIÊN "VẨU" DẬP TẮT CHỈ VÌ THUA VÀI LV ĐẦU. CẠN LỜI....
CÁI VÒNG LUẨN QUẨN :)))

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
THIẾT NGHĨ KTEAM ĐỪNG VÌ 1 VÀI THẰNG TRẺ TRÂU MÀ ĐỂ CÁC ANH EM KHÁC PHẢI CHỊU LẤY, ĐỢT OPEN NÀY CÓ EVENT ĐUA TOP GÌ NỮA ĐÂU MÀ CHỈ VÌ THỌT VÀI LV MÀ ĐÒI DỜI NGÀY OPEN

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all ! Mình hiểu hiện tại mọi người khá bức xúc. Nhưng KTeam đã kiểm soát dc mọi lỗi phát sinh hiện tại. Để có đầy đủ sự trải nghiệm hoàn hảo mọi người vui lòng đợi tới tối mai nha . Bản thân mình cũng sốt ruột không kém gì mọi người đâu . Ngủ 1 giấc sáng dậy đi làm , đi học về là chơi được game rồi .

Chúc mọi người ngủ ngon ! Bọn mình chiến tiếp đây !
Thân ái!

maurong1992

Gia nhập giang hồ
nếu thật sự đội ngũ Kteam đã khắc phục được các lỗi phát sinh như đã thông báo, thì sao sáng ngày mai họ không Open lại luôn đi ... sẽ là hợp lí hơn vì nếu open luôn vào sáng mai thì mọi người sẽ vào game trải nghiệm lại và nếu khi đó mà lại có lỗi phát sinh nữa thì Kteam sẽ có nhiều thời gian sau đó ( trưa, chiều , tối) để fix lỗi và sẽ lại nhanh chóng đưa game hoạt động trở lại mà vẫn đảm bảo là game sẽ hoạt động trở lại ngay trong ngày ngay. => không bị gián đoạn sang ngày hôm sau, điều này tránh được việc làm ngắt quãng nhiệt huyết đang lên cao của mọi người sau khoảng thời gian rất dài chờ đợi (4 năm) .

Tên Rất Ngầu (babyb0y6767)

Gia nhập giang hồ
Hi all ! Mình hiểu hiện tại mọi người khá bức xúc. Nhưng KTeam đã kiểm soát dc mọi lỗi phát sinh hiện tại. Để có đầy đủ sự trải nghiệm hoàn hảo mọi người vui lòng đợi tới tối mai nha . Bản thân mình cũng sốt ruột không kém gì mọi người đâu . Ngủ 1 giấc sáng dậy đi làm , đi học về là chơi được game rồi .

Chúc mọi người ngủ ngon ! Bọn mình chiến tiếp đây !
Thân ái!
AD CHO HỎI , NẾU NGÀY MAI XẢY RA LỖI BUG TƯƠNG TỰ, HOẶC BUG CỦA 1 CHAR NÀO ĐÓ, THÌ KẾT QUẢ VẪN NHƯ HÔM NAY ??

B

Bình Thập Chỉ

Guest
3 tiếng đồng hồ, và nhận được những câu trả lời như trò đùa, wpp, RELAX, YOU ARE DOING FINE, KTEAM

Sự cố không ai muốn...
Tại sao bạn lại nghĩ là Kteam đang biên minh cho mình ?????
Không ai muốn nó như vậy đâu bạn ạ ,
Xin bạn hãy nhơ điều đó !!!

Bên trên