Reset

dual.shadow

Binh Nhất
ức chế cho ae phải đi làm, ko có tg chơi mà gặp toàn trẻ trâu, chuối nhất là mấy thằng đòi rs vì chưa dc chơi, chơi trể. còn mấy thằng tỏ ra cao thượng t lv 1xx mà rs cũng dc ko sao mấy lv đầu ko quan trọng. tao đéo quan tâm thằng nào top đâu, vấn đề ở đây là ae đi làm ko có tg mà cũng cố gắng sắp xếp 9h về train chút rồi ngủ sáng đi làm chứ ko như mấy thằng rảnh háng 2 3h sáng OP cũng ko sao như mấy thằng trẩu tre hay vô công rỗi nghề. nếu bây muốn game hết lỗi mà lại công bằng thì OFF fix rồi thông báo từ sớm chứ đợi bây giờ mới làm thì nhiệt huyết của mấy ae phải đi làm đổ sông đổ biển ah?? mà quên tiêu chí sv này là "vắng mợ chợ vần đông" mà :-q:-q:-q
định xin cứ off sv mà fix, mai mở lại cũng đc mà có thằng nghiện vào chửi rủa vãi cả lin,
thôi ngủ, open 12h thì chỉ có mấy ông rảnh ko phải đi làm đi học, cú đêm nghiện game chơi đc thôi

LehendsToT

Gia nhập giang hồ
Hi all ! Lỗi phát sinh là không thể tránh khỏi , bọn mình đã hạn chế đến mức thấp nhất thiệt hại và xử lý lỗi phát sinh ngay khi phát hiện. server sẽ mở lại sau vài phút nữa.
haha bảo ít phút xong bảo ngày mai? What the hell?

B

Bình Thập Chỉ

Guest
zị là mai mới mở lại hả j AD để mọi ng k ngồi đợi con chuẩn bị cho ngày mai
Không thể mở giờ này được nữa bạn
cũng sắp nữa đêm rồi !!!
Mở giờ này sẽ thiệt thòi cho nhiều bạn khác !!!
Mai sẽ có thông báo cụ thể bạn nhé

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all ! Lỗi phát sinh là không thể tránh khỏi , bọn mình đã hạn chế đến mức thấp nhất thiệt hại và xử lý lỗi phát sinh ngay khi phát hiện. server sẽ mở lại sau vài phút nữa.
haha bảo ít phút xong bảo ngày mai? What the hell?
Bọn mình có thể mở lại liền lúc này nhưng có khá nhiều người sẽ ko trải nghiệm được. Vì lợi ích số đông nên phải dời lại vào ngày mai thôi.

Bên trên