THÔNG BÁO Report lỗi bug q rương vàng .

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Bảo cày cắm nhiều acc để cày gold đem bán ko bỏ gì vẫn được lợi thì ko nói làm gì, đây bỏ VND mua gold + thêm thời gian làm Q 2h/1 lần mà cũng bị dập =))

temo

Binh Nhì
nói đi thì cũng phải nói lại vấn đề fam thì hầu như sv nào cũng có các thanh niên fam rồi bán đồ thu vnd đút túi và tất nhiên cũng có bỏ công sức bỏ ra ,nhưng hơi quá đà ko nghĩ tới hậu quả về sau cho sv

và cái vấn đề khóa acc vì fam quá quá thì cái lỗi này thực ra cũng chả phải do người chơi vì sv hạn chế 9 rương 1 ngày người ta vẫn fam 9 rương 1 ngày ,chứ k quá đc 9 rương nên vẫn đúng với quy định k thể gọi là bug đc

có điều fam nhiều quá làm ảnh hưởng tới thị trường kinh tế trong sv, cái này đúng ra là lỗi bên sv do ko tính trước đc sự việc dẫn đến hậu quả như bây giờ

vấn đề này AD hạn chế lại vấn đề fam rương/ngày và 1 địa chỉ IP đc tối đa bao nhiêu ID fam đc rương như thông báo bây giờ là ổn , và tất nhiên mấy ông fam sẽ mất nguồn thu ^^ .

HuanHuong2006

Binh Nhì
nói đi thì cũng phải nói lại vấn đề fam thì hầu như sv nào cũng có các thanh niên fam rồi bán đồ thu vnd đút túi và tất nhiên cũng có bỏ công sức bỏ ra ,nhưng hơi quá đà ko nghĩ tới hậu quả về sau cho sv

và cái vấn đề khóa acc vì fam quá quá thì cái lỗi này thực ra cũng chả phải do người chơi vì sv hạn chế 9 rương 1 ngày người ta vẫn fam 9 rương 1 ngày ,chứ k quá đc 9 rương nên vẫn đúng với quy định k thể gọi là bug đc

có điều fam nhiều quá làm ảnh hưởng tới thị trường kinh tế trong sv, cái này đúng ra là lỗi bên sv do ko tính trước đc sự việc dẫn đến hậu quả như bây giờ

vấn đề này AD hạn chế lại vấn đề fam rương/ngày và 1 địa chỉ IP đc tối đa bao nhiêu ID fam đc rương như thông báo bây giờ là ổn , và tất nhiên mấy ông fam sẽ mất nguồn thu ^^ .
hậu quả là clvc 27% rớt giá thảm hại.....
sv mất giá quá trời luôn...

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Ko não,ok,vậy sau ngày 1-9 tại sao phải khóa rương vàng, chỉ những cái @ mới gd đc, cái đó là đặc quyền của ng nạp @ à bạn
Kính thưa với bạn !
Thế chúng tôi bỏ tiên ra ngày đêm nghiên cứu game , mất gần 6 năm trời mới tạo dc 1 cái game cho anh em chơi .
Tiền thu về có tháng vừa đủ duy trì Sv , có tháng thâm hụt .
Các bạn muốn fam ? Các bạn muốn thu vnd đút túi riêng ? OK ! Tôi chấp nhận .
Nhưng chẳng ai cho không ai cái gì . Bạn dc 10 cũng nên ỉa 1 .
Muốn bán thu vnd thì cũng nên đóng thuế @ . đó là cỏ 4 lá .
Cái Q này làm ra là để anh em còn có cơ hội kiếm tí ngọc hiếm .
Các bạn cố tình chạy nhiều Q thì các Item Sever còn gì là giá trị ?
Đừng nói chữ dành cho người nạp tiền thế này , người nạp tiền thế nọ ở đây .
Chơi game quan điểm luôn là : bò tiền mua vui chứ k phải vào đây lấy tiền đút túi .

HuanHuong2006

Binh Nhì
hãy để mấy thanh niên này thử vận hành 1 server xem nó ngốn những phí gì, nếu 1 server được mua với giá vài tỉ thì chắc ko có gì để nói
còn đây là dev và build thì công việc x lên gấp 20 lần ^^!
chỉ cần ngồi code đống mã hóa thôi cũng dễ bị trĩ rồi táo bón lắm hihi

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
Kính thưa với bạn !
Thế chúng tôi bỏ tiên ra ngày đêm nghiên cứu game , mất gần 6 năm trời mới tạo dc 1 cái game cho anh em chơi .
Chơi game quan điểm luôn là : bò tiền mua vui chứ k phải vào đây lấy tiền đút túi .

Nóng quá nóng quá. Theo mình thấy, nó cũng qua rồi xong rồi thì thôi cho nó qua đi. Cãi nhau mãi rồi cũng chẳng làm được gì. Các bạn chơi cũng phải hiểu được là có chỗ chơi vui an toàn và uy tín THÌ CÁI GÌ CŨNG PHẢI CÓ CÁI LUẬT RIÊNG CỦA NÓ. Những lúc Kteam gặp khó khăn về vấn đề duy trì SV cho các bạn chơi rồi họ cũng đã đền bù xong rồi. Còn đây mình thấy bạn nào chửi là bạn đó đầu óc bã đậu, gia đình không dạy dỗ đàng hoàng đấy nhé.

DAY KHÔNG LÀM GÌ SAI, KHÔNG HỀ BUG RƯƠNG MÀ VẪN BỊ KHOÁ NHƯNG VẪN CƯỜI TOE TOÉT ĐI TRAIN TIẾP ĐẤY THÔI.

BoBo

Binh Nhất
Kính thưa với bạn !
Tks bác đã thông não giúp
hãy để mấy thanh niên này thử vận hành 1 server xem nó ngốn những phí gì, nếu 1 server được mua với giá vài tỉ thì chắc ko có gì để nói
còn đây là dev và build thì công việc x lên gấp 20 lần ^^!
chỉ cần ngồi code đống mã hóa thôi cũng dễ bị trĩ rồi táo bón lắm hihi
Còn mày thì im đi, khóa nick 4rum lại lấy nick khác vào, chửi ầm ỉ rồi giờ nói lời ngọt ngào, 2 mặt ít thôi

Lion_Roar2

Binh Nhất
[QUOTE="Thiên Mã Tướng Quân, post: 420438, member]Bạn dc 10 cũng nên ỉa 1.[/QUOTE]
Đang đọc cmt đến đây phải login để cmt,
Câu này có ý gì nghỉ, ỉa 1 thì cho ai? Tui là tui ko khoái rồi đó

riprip

Gia nhập giang hồ
@Phát Bùi[/USER] sv này lậu m ạ :))[/QUOTE]
ông nói sv lậu ... kiếm sv khác chơi nêu đã biết sao còn đâm đầu vào kiếm VND
bậy giờ fram rương vàng không đươc lại quay lại chê bai ...
@Lion_King nêu đã muôn fram rương vàng bác để nguyên như vậy cho lên sơn tặc 54 55 hoăc tc lẩn 3 trở lên ... nó ko mất đi rương mak fram cũng phải có cái giá của nó :bz:bz:bz

Cà Pháo

Hạ Sĩ
@Phát Bùi[/USER] sv này lậu m ạ :))
ông nói sv lậu ... kiếm sv khác chơi nêu đã biết sao còn đâm đầu vào kiếm VND
bậy giờ fram rương vàng không đươc lại quay lại chê bai ...
@Lion_King nêu đã muôn fram rương vàng bác để nguyên như vậy cho lên sơn tặc 54 55 hoăc tc lẩn 3 trở lên ... nó ko mất đi rương mak fram cũng phải có cái giá của nó :bz:bz:bz[/QUOTE]

TC3 thì dân fram còn mất chút thời gian để cày acc, chứ sơn tặc 5x 1 bầy clone nó quất đúng 1-2 hit, còn không đầu tư tàm tạm 1 con đao là kéo nguyên bầy làm Q thoải mái bác ơi :((:((

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ông mod thiên mã tướng quân xóa cmt spam thì nhanh lắm. cmt chửi bới như trên thì k thấy mặt đâu vào ban nó kìa

Tuấn Anh Khánh Nguyễn

Gia nhập giang hồ
theo ý kiến riêng của mình thì nên nâng Q rương vàng thành lv 60 mới nhận đc thì sẽ bớt đi một số clone đáng kể đấy
p/s: đây chỉ là đưa ra 1 ý kiến, xin đừng ném đá, thank.

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
theo ý kiến riêng của mình thì nên nâng Q rương vàng thành lv 60 mới nhận đc thì sẽ bớt đi một số clone đáng kể đấy
p/s: đây chỉ là đưa ra 1 ý kiến, xin đừng ném đá, thank.
- ngay từ đầu mình cũng đã góp ý là rương vàng nên cho lv 60 mới dc đổi nhưng ko dc rồi,sắp tới chắc lại tích gold bán thôi :))

HuanHuong2006

Binh Nhì
vậy nếu ko đc thì nên bỏ luôn Q chứ Q khóa thì mình cũng chẳng bỏ thời gian ra mà ngồi chạy làm Q rương nữa.

em k phải dân farm nên cũng k hiểu mấy
nhưng có người chơi vì đam mê có nguòi chơi vì muốn kiếm chút gì đó nhưng cũng yêu cái game này, còn mấy bác cứ farm như vậy thì mấy bác chả quan tâm gì đến sv gì...
lợi cho các bác nhưng thiệt hại cho sv và những member khác...

cái gì cũng nên có giới hạn thui bác ạ
em k nhầm thì bác cũng ở BMT ingame là ThanKiemBMT phải k nhỉ

Yugi

Gia nhập giang hồ
Sắp tới nếu nhiêu đây chưa đủ, mình sẽ giới hạn thêm số IP được đổi rương 1 ngày, 1 Account chỉ được đúng 12 lần đổi rương ko kể bao nhiêu nhân vật.
nếu 1 Account chỉ đc đúng 12 lần đổi rương ko kể bao nhiêu nhân vật.. Vậy họ sẽ tạo 1 acc 1 nhân vật và sẽ tạo nhiều acc hơn... Vậy số acc clone sẽ nhìu lên..Đâu có giải quyết đc đâu boss..! Theo mình thấy giới hạn 1 nhân vật đổi được xRuong/ 1 ngày thì hay hơn..!!

Bên trên