THÔNG BÁO Report lỗi bug q rương vàng .

nhokku67

Gia nhập giang hồ
Rương vàng lúc đầu có giá bao nhiêu gold ? Cậu farm 1 tháng gần 2000 rương x giá bây h là 8m = 16b >> Tính ra VND hộ cái ? Đây là phần cậu được.

Phần còn lại server đang gồng cổ bù lỗ cho 2000 vật phẩm được sinh ra từ rương vàng. Nếu 1 IP chỉ được 1 rương 1 ngày thì số vật phẩm còn lại từ đâu ra? Dell hết acc đi là vừa, đừng dọa.

Còn acc, một là chuyển nhân vật, 2 là không thắc mắc. Vụ tên nói nhiều lần rồi.
ok chuyển nhân vật thôi tôi làm việc tuân thủ theo quy định của game không bug không hack như vậy thi gọi sao là gây hại tôi cung phải cồng lưng ra cày chứ không ngôi không ăn bát vàng

wapure

Gia nhập giang hồ
ok chuyển nhân vật thôi tôi làm việc tuân thủ theo quy định của game không bug không hack như vậy thi gọi sao là gây hại tôi cung phải cồng lưng ra cày chứ không ngôi không ăn bát vàng
ý vua sư tư nói là vấn đề lạm phát ông gây ra thui, mỗi bên nhường 1 cái, con id concac thì cứ chuyển id đi,.....

BoBo

Binh Nhất
Để mình thông não cho bạn. Ở server này, tiêu chí không hack không bug không cheat đặt lên hàng đầu.

Mọi người đều có nghĩa vụ như nhau, nếu có vấn đề thì khóa toàn bộ acc toàn bộ dải IP, khiếu kiện lên phường. Chứng minh được thì thả ra, trước giờ nó đã là như thế, không thích có thể qua sv khác chơi. Còn đã chơi thì tôn trọng server.

Thứ 2, Quest rương vàng là dành cho từng cá nhân chơi game thật sự, không phải là chỗ cho các bạn farm 1600 rương trong 1 tháng thế kia. Đừng có nói thằng nào nạp @ là thằng đó được, tôi rất dị ứng với các thể loại comment không não + hở cái kêu @ này nọ. Các bạn chơi chân chính thì 1 ngày vẫn 12 rương như ai. Chấm hết.
Ko não,ok,vậy sau ngày 1-9 tại sao phải khóa rương vàng, chỉ những cái @ mới gd đc, cái đó là đặc quyền của ng nạp @ à bạn

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Ko não,ok,vậy sau ngày 1-9 tại sao phải khóa rương vàng, chỉ những cái @ mới gd đc, cái đó là đặc quyền của ng nạp @ à bạn
bạn phải hiểu như này cho dễ, ko ai để cho bạn vào nhà họ mà ăn lấy cơm của nhà họ đem ra ngoài bán để trục lợi cả, thế cho dễ hiều bạn ơi

Enies

Hạ Sĩ
Quay dòng thời gian tìm về quá khứ
Những farmer đấu tranh đòi quyền lợi của mình
Làm em nhớ tới trận càn quét Q CHT :rolleyes::rolleyes:

Enies

Hạ Sĩ
Nói tới pill thì ai cũng nhớ tiêu chí của sv là...
Nói tới các char ai cũng nhớ tiêu chí của sv là...
Mà đụng tới fam là coi như mất trí luôn :)):))

Bên trên