THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thiếu điều năn nỉ pk mà có ai pk đâu ?
Đôi khi mạnh quá cũng là cái tội và trở lên đơn độc.... Tôi đã từng chứng kiến ko ít đại gia trong game bỏ tiền vào làm đồ trùm cmn sever xong rồi ko thể kiếm dc ai để rủ PK, suốt ngày chỉ đi xem người khác pk và đứng xem giống như 1 trọng tài ....và sau 1 thời gian thì bán acc cày lại lv nhỏ để tìm vui... Có lẽ cái thời gian mà ông gánh Chính với mức độ vừa phải thôi chắc sever sẽ vui hơn nhiều....chẳng riêng gì 9 hay tà, khi mà cứ bên 5 bên 6 thì còn thấy vui chứ mà chênh lệch quá sẽ trở thành nhàm chán
Giờ nhớ lại vẫn thấy những thời điểm TLC hay boss G mà hôm nay tà win mai 9 win là đáng chơi nhất.... Những trận TLC phút cuối hơn nhau có 6 điểm rồi vỡ òa trong chiến thắng mới thấy hạnh phúc về tinh thần đồng đội

aloner74

Gia nhập giang hồ
công bằng theo ý của anh ý là " đm do t ngu t k biết vụ này nên t thọt, giờ kéo exp của nó về bằng exp t rồi t với nó cùng
Đôi khi mạnh quá cũng là cái tội và trở lên đơn độc.... Tôi đã từng chứng kiến ko ít đại gia trong game bỏ tiền vào làm đồ trùm cmn sever xong rồi ko thể kiếm dc ai để rủ PK, suốt ngày chỉ đi xem người khác pk và đứng xem giống như 1 trọng tài ....và sau 1 thời gian thì bán acc cày lại lv nhỏ để tìm vui... Có lẽ cái thời gian mà ông gánh Chính với mức độ vừa phải thôi chắc sever sẽ vui hơn nhiều....chẳng riêng gì 9 hay tà, khi mà cứ bên 5 bên 6 thì còn thấy vui chứ mà chênh lệch quá sẽ trở thành nhàm chán
Giờ nhớ lại vẫn thấy những thời điểm TLC hay boss G mà hôm nay tà win mai 9 win là đáng chơi nhất.... Những trận TLC phút cuối hơn nhau có 6 điểm rồi vỡ òa trong chiến thắng mới thấy hạnh phúc về tinh thần đồng đội
tại tà k đi tlc ấy chứ, e đang nói mức tlc 4 nhé, và team rinas lên 5 hết từ rất lâu r

ThienDiem

Trung Sĩ
Chắc do A lâu rồi ko back game nên k biết lực lượng tà Đang mạnh thế nào, đồ còn mạnh hơn cả 9

hoangquaneditor2

Binh Nhì
công bằng theo ý của anh ý là " đm do t ngu t k biết vụ này nên t thọt, giờ kéo exp của nó về bằng exp t rồi t với nó cùng

tại tà k đi tlc ấy chứ, e đang nói mức tlc 4 nhé, và team rinas lên 5 hết từ rất lâu r
Nếu tôi ngu GM hay BQT fix làm cái gì thế ? Cứ mở ra cho bọn lợi dụng trục lợi tiếp tục đi đóng làm gì ? Chán cái sv toàn tụi chỉ giỏi bay vô táp người khác.

Enies

Hạ Sĩ
Vậy thì cái event đua top lại vô lý hơn, hỏa chăng chỉ có sửa event thây vì để cố định top 1-10 nhận quà thành ai up 80 trước 26/4 được nhận Q lấy Vk 71m cao cấp, giống như event đua top 100, để ai cũng cố gắng ngay tư ban đầu và không bị nản khi bị bỏ quá xa so với người chơi khác.
P/s @Lion_King tự nhiên nghĩ ra cách đó, giúp cho anh em cũ và mới có tâm huyết và muốn chơi lâu dài, đâu tư vào đồ đạc thì cách này có vẻ hay.
Em thì lại nghĩ đơn giản hơn
Ai đủ tiềm lực thì đua top cùng các bác cầm 6x
Ai bình dân hơn thì hòa chung niềm vui big update với các bạn cầm 3 4 5x
Như vậy cho thoải mái :D:D

sock

Hạ Sĩ
đã ngu còn không chịu tiếp thu thì nó sẽ đến 1 mốc mới là "thiểu năng" đấy!
nói lại thêm lần nữa "lắp não vào" kéo lên #62 đọc cho kĩ từng chữ rồi nghĩ thật kĩ ý nghĩa xong lên đây khóc lóc tiếp.

aloner74

Gia nhập giang hồ
Nếu tôi ngu GM hay BQT fix làm cái gì thế ? Cứ mở ra cho bọn lợi dụng trục lợi tiếp tục đi đóng làm gì ? Chán cái sv toàn tụi chỉ giỏi bay vô táp người khác.
t cũng chán cái sv có 1 thằng ngu lâu dốt bền khó đào tạo, ngu mà còn k chịu tiếp thu tối ngày đi móc méo này nọ

tienthanhs1

Trung Sĩ

Tà hay 9 thì cũng giống nhau thôi bạn ạ , nếu TLC mà cứ 10 trận thua ko 1 trận thắng thì bên nào cũng ngại đi thôi....mình tạm nghỉ lâu rồi nên ko biết tình hình ntn, chỉ biết là sau 1 số sự cố thì bên Tà nhiều người đã nghỉ và số còn lại thì treo train Lv làm vui...
Quan điểm cá nhân của mình thì even đua top Kteam cũng đã quảng bá và kêu gọi newbie cũng như cựu gamer của sever quay trở lại game rất nhiều trên face ....và để nói công bằng nhất thì ko dc dùng cách pt chênh lệch lv quái để hút exp vì mình nhớ là trước đây cũng đã tranh luận về vấn đề này và BQT cũng đã nói là sẽ fix ( nghĩa là ko dc sử dụng nhất là đua top tân thủ)
Tình trạng lỗi này cách đây đã lâu mà chưa dc fix là do sơ xuất của kteam nên cách khắc phục là nên trừ 1 số exp phù hợp của những acc có dùng cách buff trên sao cho tương ứng ( ví dụ trong pt đó có 7 acc đủ lv quái 1 acc quá lv thì trừ 1/8 số exp nhận dc của acc đó tính từ thời điểm sử dụng) chứ ko phải trừ hoàn toàn số exp họ chính đáng dc nhận khi train...như vậy sẽ ko ai chịu thiệt và cuộc đua vẫn dc tiếp tục

aloner74

Gia nhập giang hồ
Tà hay 9 thì cũng giống nhau thôi bạn ạ , nếu TLC mà cứ 10 trận thua ko 1 trận thắng thì bên nào cũng ngại đi thôi....mình tạm nghỉ lâu rồi nên ko biết tình hình ntn, chỉ biết là sau 1 số sự cố thì bên Tà nhiều người đã nghỉ và số còn lại thì treo train Lv làm vui...
Quan điểm cá nhân của mình thì even đua top Kteam cũng đã quảng bá và kêu gọi newbie cũng như cựu gamer của sever quay trở lại game rất nhiều trên face ....và để nói công bằng nhất thì ko dc dùng cách pt chênh lệch lv quái để hút exp vì mình nhớ là trước đây cũng đã tranh luận về vấn đề này và BQT cũng đã nói là sẽ fix ( nghĩa là ko dc sử dụng nhất là đua top tân thủ)
Tình trạng lỗi này cách đây đã lâu mà chưa dc fix là do sơ xuất của kteam nên cách khắc phục là nên trừ 1 số exp phù hợp của những acc có dùng cách buff trên sao cho tương ứng ( ví dụ trong pt đó có 7 acc đủ lv quái 1 acc quá lv thì trừ 1/8 số exp nhận dc của acc đó tính từ thời điểm sử dụng) chứ ko phải trừ hoàn toàn số exp họ chính đáng dc nhận khi train...như vậy sẽ ko ai chịu thiệt và cuộc đua vẫn dc tiếp tục
a nghỉ lâu v để e nói cho a nghe, lúc team top bắt đầu úp 10x, tlc4 9 nát hơn chữ nát, tà bắt đầu lũ lượt kéo nhau đi đông như quân nguyên + thêm có 1 con cung +10 như hổ mọc thêm cánh. E thời đấy mới úp 8x vào tlc toàn chạy maratong, lúc đấy cung chưa fix lỗi còn bá đạo phải biết, 1 thời gian sau dàn tlc 3 của chính úp lên 4 và bắt đầu đầu tư vũ trang để đi lại thì thế trận cân bằng hơn, sau này thì cũng lật đc ( nhưng k phải áp đảo hoàn toàn, vẫn có những trận thua ) v mà chỉ mới vài trận như thế tà lại bắt đầu bỏ đi tlc, số lượng đi thấp hơn lúc bán hành 9 rất rất rất nhìu, tinh thần chơi game như vậy thì trách ai đc ? Cách chơi game bầy đàn như v, có lợi thì cả đàn kéo nhau ăn, bắt đầu bất lợi thì cả đàn kéo nhau nghỉ.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Sv này toàn bọn chó đéo ra người báo lỗi thì được bao che mình bị chửi đéo ra gì. đm xưa h ráng gồng ở đây chỉ hi vọng sv ngày một tốt đẹp hơn chứ không phải để gặp một lũ cá mè một lứa bao che nhau giấu bug này nọ làm hỏng đi cả một event được coi là lớn nhất từ trước đến nay. Bọn khôn lỏi lợi dụng bug tụi mày cứ ăn mừng và tự kỷ chơi vs nhau đi chứ ai dám chọc tụi mày nữa. Chúc quyết thắng nhé.

bingo1

Gia nhập giang hồ
tlc 5 top không nói làm gì, tlc 4 top 9 vừa up 10x hết 1 loạt thì tà đi tlc gần 30 mạng, có hôm hơn 30 mạng. 9 thua sml cả bao nhiêu lần vẫn không nản, dần vực dậy, giờ thì có kết quả rồi, quan trọng là tinh thần chơi game, nói thẳng mấy bạn tà top thì không biết, còn tà ở tlc 4 quá bèo, chỉ được vài mạng, trước lấy thịt đè người, giờ 9 cứng rồi đè không nổi các bạn dần bỏ không đi tlc luôn, đéo hiểu. Tinh thần chơi game và cái công sức bỏ vào game như shit ấy. Chơi game vui mà các bạn tính toán chi ly, thua đéo đi, trong khi thua cũng đc cái rương và cục x exp, mất chút thời gian đi cho đông vui các bạn cũng làm đéo đc, phải thắng mới đi, chơi game kiểu thích bố thiên hạ, thua thì nghỉ, chơi game vậy thì kiếm game lành mạnh như farm ville mà chơi

aloner74

Gia nhập giang hồ
tlc 5 top không nói làm gì, tlc 4 top 9 vừa up 10x hết 1 loạt thì tà đi tlc gần 30 mạng, có hôm hơn 30 mạng. 9 thua sml cả bao nhiêu lần vẫn không nản, dần vực dậy, giờ thì có kết quả rồi, quan trọng là tinh thần chơi game, nói thẳng mấy bạn tà top thì không biết, còn tà ở tlc 4 quá bèo, chỉ được vài mạng, trước lấy thịt đè người, giờ 9 cứng rồi đè không nổi các bạn dần bỏ không đi tlc luôn, đéo hiểu. Tinh thần chơi game và cái công sức bỏ vào game như shit ấy. Chơi game vui mà các bạn tính toán chi ly, thua đéo đi, trong khi thua cũng đc cái rương và cục x exp, mất chút thời gian đi cho đông vui các bạn cũng làm đéo đc, phải thắng mới đi, chơi game kiểu thích bố thiên hạ, thua thì nghỉ, chơi game vậy thì kiếm game lành mạnh như farm ville mà chơi
nhớ thời đó ae 9 cũng nản khá nhìu, nhưng vẫn vận động nhau đi, mặc dù bị cung +10 one hít liên tục nhưng vẫn cứ bảo nhau thôi kệ đi né nó ra, đi đông vui là đc. đến cái này fix cung + 9 đầu tư lên thì bắt đầu tà bỏ tlc dần :)) đừng có nói rinas tác động gì vô đây, đồ tụi này xài toàn tự op hoặc là bỏ tiền ra để mua lại. Lúc trước dame tượng cả đám bu vô đánh lag muốn treo máy giờ thì dame tượng chả ai ngoài Khadii thèm ngó tới mình, thật chứ giờ tlc 4 số người kill dc mình đếm trên đầu ngón tay trong khi mình đéo phải top tiếc gì hết, và cũng chưa max pill bao giờ

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Ghi nhận ý kiến của anh. Rất hay nhưng đút tiền nhiều sẽ được miễn tội chết anh ơi

Bên trên