THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
a nghỉ lâu v để e nói cho a nghe, lúc team top bắt đầu úp 10x, tlc4 9 nát hơn chữ nát, tà bắt đầu lũ lượt kéo nhau đi đông như quân nguyên + thêm có 1 con cung +10 như hổ mọc thêm cánh. E thời đấy mới úp 8x vào tlc toàn chạy maratong, lúc đấy cung chưa fix lỗi còn bá đạo phải biết, 1 thời gian sau dàn tlc 3 của chính úp lên 4 và bắt đầu đầu tư vũ trang để đi lại thì thế trận cân bằng hơn, sau này thì cũng lật đc ( nhưng k phải áp đảo hoàn toàn, vẫn có những trận thua ) v mà chỉ mới vài trận như thế tà lại bắt đầu bỏ đi tlc, số lượng đi thấp hơn lúc bán hành 9 rất rất rất nhìu, tinh thần chơi game như vậy thì trách ai đc ? Cách chơi game bầy đàn như v, có lợi thì cả đàn kéo nhau ăn, bắt đầu bất lợi thì cả đàn kéo nhau nghỉ.
Mình đã cố gắng hết sức. Bên 9 lúc mạnh mình đã ráng nef con cung lại để câc bạn chơi thậm chí đi TLC mình đã bỏ acc cung một time để các bạn có 1 cái TLC vui vẻ sau ngày làm việc căng thẳng. Số lượng các bạn tà rất đông nhưng số người có tinh thần chơi game thì chỉ dc vài người. Game thôi mà tính toán để làm j cho mệt nhỉ. Giải trí đúng nghĩa đi các bạn.

bingo1

Gia nhập giang hồ
nhớ thời đó ae 9 cũng nản khá nhìu, nhưng vẫn vận động nhau đi, mặc dù bị cung +10 one hít liên tục nhưng vẫn cứ bảo nhau thôi kệ đi né nó ra, đi đông vui là đc. đến cái này fix cung + 9 đầu tư lên thì bắt đầu tà bỏ tlc dần :)) đừng có nói rinas tác động gì vô đây, đồ tụi này xài toàn tự op hoặc là bỏ tiền ra để mua lại. Lúc trước dame tượng cả đám bu vô đánh lag muốn treo máy giờ thì dame tượng chả ai ngoài Khadii thèm ngó tới mình, thật chứ giờ tlc 4 số người kill dc mình đếm trên đầu ngón tay trong khi mình đéo phải top tiếc gì hết, và cũng chưa max pill bao giờ
uk. đéo hiểu sao mấy bạn tà khi đánh đéo lại là auto lỗi tại rinas, đô la thần chưởng này nọ, không biết ai đã giảng cho họ bài này, để rồi họ nản, và thật ra họ đéo đầu tư gì, kiểu chắc nghĩ rinas buff đô la cho 9 thì ai đó bên tà cũng sẽ buff cho họ quá. Nhưng không có, toàn tự lực, tà cũng được vài mạng đi tlc có tâm huyết như HLK Khadii royal coogiaothao, vài con én ko mang lại mùa xuân :))

aloner74

Gia nhập giang hồ
uk. đéo hiểu sao mấy bạn tà khi đánh đéo lại là auto lỗi tại rinas, đô la thần chưởng này nọ, không biết ai đã giảng cho họ bài này, để rồi họ nản, và thật ra họ đéo đầu tư gì, kiểu chắc nghĩ rinas buff đô la cho 9 thì ai đó bên tà cũng sẽ buff cho họ quá. Nhưng không có, toàn tự lực, tà cũng được vài mạng đi tlc có tâm huyết như HLK Khadii royal coogiaothao, vài con én ko mang lại mùa xuân :))
có mấy ông t vào one hít k cần kẹp luôn mới chán =))

mrmooc

Binh Nhì
Cho hỏi bác thớt là trước khi báo lỗi trong topic này bác có biết tới lỗi này và cách làm như thế nào không ạ? Nếu biết thì có biết trước khi ra char cầm không?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Cho hỏi bác thớt là trước khi báo lỗi trong topic này bác có biết tới lỗi này và cách làm như thế nào không ạ? Nếu biết thì có biết trước khi ra char cầm không?
LK Đã nói đây ko phải lỗi, đây là cách tính exp pt của sv này 1 năm rưỡi nay và ai cũng biết, chỉ có điều acc zCamSu chơi 3 4 acc nên thấy lẹ, còn các bác muốn fix thì ad đã fix rồi đó, giờ muốn fix sao nữa nè ??

mrmooc

Binh Nhì
LK Đã nói đây ko phải lỗi, đây là cách tính exp pt của sv này 1 năm rưỡi nay và ai cũng biết, chỉ có điều acc zCamSu chơi 3 4 acc nên thấy lẹ, còn các bác muốn fix thì ad đã fix rồi đó, giờ muốn fix sao nữa nè ??
À. Tôi chỉ muốn hỏi coi thớt có biết ko. Nếu biết tại sao ko dùng cũng ko báo sớm hơn mà tới hôm qua tuột top 1 mới lên báo :D
Chứ có cày lv nữa đâu mà tôi đâu ý kiến fix sao làm gì :P

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Ghi nhận ý kiến của anh. Rất hay nhưng đút tiền nhiều sẽ được miễn tội chết anh ơi
Vậy sv này mày nói gì gió sẽ theo chiều đó, tao biết tao muốn lấy lại công bằng cho ae nên vs tụi mày là tao ít não dù biết là không thể thắng thằng nhiều tiền như mày
@Lion_King , @Huyết Ban Nick , @Hoa Hữu Khuyết , @Dương Bất Công
- Bạn này càng nói càng đi quá xa , Có cái hình động như phản động ngầm , Lợi dụng topic để phốt BQT với member như kiểu mua chuột admin vậy ...
- Đứng trên cương vị tôi mà 1 member mới vào game mà thấy các bạn ấy nói thế này thử hỏi người ta đánh giá BQT thế nào ...
- Hay BQT để cho member tự do ngôn luận mà ko có phạm vi cho phép !

aloner74

Gia nhập giang hồ
Mạnh vãi cơ á
ko phải e mạnh mà ý là các bác tà ko đầu tư đến độ như thế, chắc là mặc set def vào đi luôn. Câu này k phải là khoe khoang mà là hiện thực phần lớn các bạn bên tà đi tlc k chịu đầu tư, làm j có chuyện one hit dễ như thế, chỉ cần có set ulpt cùi cùi thôi đã k thể one hit dc r

ThienDiem

Trung Sĩ
@Lion_King , @Huyết Ban Nick , @Hoa Hữu Khuyết , @Dương Bất Công
- Bạn này càng nói càng đi quá xa , Có cái hình động như phản động ngầm , Lợi dụng topic để phốt BQT với member như kiểu mua chuột admin vậy ...
- Đứng trên cương vị tôi mà 1 member mới vào game mà thấy các bạn ấy nói thế này thử hỏi người ta đánh giá BQT thế nào ...
- Hay BQT để cho member tự do ngôn luận mà ko có phạm vi cho phép !
Đã bị band rồi. Nói gì nửa :)

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
mình là chủ acc zCầmSư có nghe nói có topic này nhưng đi làm giờ với rep dc topic này

http://forum.yulgangvn.com/threads/thu-thuat-train-lv-max-nhanh.40042/
dây là bài a @tienthanhs1 đã chia sẻ nếu các bạn có não chịu tiếp thu những chia sẻ về kinh nghiệm train lv của ng đi trước các bạn cũng sẽ làm thế. nhân đây cung cảm ơn anh @tienthanhs1 đã chia sẻ những kinh nghiệm trên

mình chấp nhận nằm ngoài cuộc đua lấy phần thưởng nhưng mình ko chấp nhận ng khác nói mình sử dụng là lỗi.

giờ này mình ngồi máy mời tất cả các bạn thắc mặc gì cứ nói

trong trường hợp các bạn cmt thiếu hiểu biết ngu học hoặc vô học mình sẽ chửi nhưng vẫn thỏa mãn điều kiện "chửi Tinh Tê", "chửi đi vào lòng người", và còn có cả "chửi dễ nghe nữa"

xin mời các a e nhào zo

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
mình là chủ acc zCầmSư có nghe nói có topic này nhưng đi làm giờ với rep dc topic này

dây là bài a @tienthanhs1 đã chia sẻ nếu các bạn có não chịu tiếp thu những chia sẻ về kinh nghiệm train lv của ng đi trước các bạn cũng sẽ làm thế. nhân đây cung cảm ơn anh @tienthanhs1 đã chia sẻ những kinh nghiệm trên

mình chấp nhận nằm ngoài cuộc đua lấy phần thưởng nhưng mình ko chấp nhận ng khác nói mình sử dụng là lỗi.

trong trường hợp các bạn cmt thiếu hiểu biết ngu học hoặc vô học mình sẽ chửi nhưng vẫn thỏa mãn điều kiện "chửi Tinh Tê", "chửi đi vào lòng người", và còn có cả "chửi dễ nghe nữa"

xin mời các a e nhào zo
thằng chửi to nhất bị baned rồi giờ còn ai để chửi nữa

vu van nam

Gia nhập giang hồ
Ý kiến của em Admin cứ để topic này đi, forum để ae có cái mà đọc, từ sáng đến tối log vào forum looks like dead, chán lắm.
Mình phải vào like cho cậu cái, mình vào forum chủ yếu giống bạn này đọc từ trên xuống dưới hết gần tiếng không bỏ chữ nào :D

tienthanhs1

Trung Sĩ

xin mời các a e nhào zo
Mình nhớ lúc đó sau các topic thảo luận thì Kteam đã chốt là sẽ fix , và đến giờ chắc do những lần update mà lỗi này bị lặp lại...và vì là even đua top chủ yếu để mời gọi newbie và cựu gamer comback nên có thể trừ 1 số exp ko hợp lệ chứ ko nên band ai hoặc loại ai để even dc diễn ra công bằng nhất ( vì đây ko phải lỗi của người chơi mà là 1 lỗ hổng của game chưa dc hợp lý thì khắc phục thôi )

Lỗi game này nếu ko dc fix nó còn dẫn theo 1 số hệ lụy như dùng để fame gold ( ví dụ các bạn dùng 1 acc LV 7x trang bị cho nó cặp áo choàng 120% gold và pt với 7 acc đao 8x để tank bãi vip 67 TVM thì mình nghĩ số gold fam dc ko hề nhỏ) thế nên lỗi này cần phải fix...
Như bên 1 số sever office thì khi 1 team 9x pt với 1 acc 10x thì những con quái nào mà bị acc 10x đó ks dame cũng sẽ bị giảm exp tương đương

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Mình nhớ lúc đó sau các topic thảo luận thì Kteam đã chốt là sẽ fix , và đến giờ chắc do những lần update mà lỗi này bị lặp lại...và vì là even đua top chủ yếu để mời gọi newbie và cựu gamer comback nên có thể trừ 1 số exp ko hợp lệ chứ ko nên band ai hoặc loại ai để even dc diễn ra công bằng nhất ( vì đây ko phải lỗi của người chơi mà là 1 lỗ hổng của game chưa dc hợp lý thì khắc phục thôi )

Lỗi game này nếu ko dc fix nó còn dẫn theo 1 số hệ lụy như dùng để fame gold ( ví dụ các bạn dùng 1 acc LV 7x trang bị cho nó cặp áo choàng 120% gold và pt với 7 acc đao 8x để tank bãi vip 67 TVM thì mình nghĩ số gold fam dc ko hề nhỏ) thế nên lỗi này cần phải fix...
Như bên 1 số sever office thì khi 1 team 9x pt với 1 acc 10x thì những con quái nào mà bị acc 10x đó ks dame cũng sẽ bị giảm exp tương đương
tiền bỏ vào 7 acc kia mua CTP , tiền trang bị item rồi 4 cái máy log giục đau?

Bên trên