THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

asa

Gia nhập giang hồ
1 con pet rồi cho nó hưởng exp ko dc hay sao mà sợ up lv. Chuyện đó xưa lắm rồi thánh.

Luật mới rồi thánh EXP cho pet hưởng càng cao thì hết sạch gold luôn đó=))=))=)), không tin ra thử đi sẽ hiểu

Thánh nghỉ lâu quá rồi càng nói càng sai, không biết thì dựa cột nghe đi đừng chống chế nửa.[-O<[-O<[-O<
cái chia exp cho pet có chắc chắn không thế thánh[-(:-?

Natt

Gia nhập giang hồ
Mấy cha mấy mẹ thảo luân qua lại cái đem thế lực 9 : tà ra thể hiện. Nhận 1 lạy của tại hạ

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Nai tơ là đây này....1 acc 7x trang bị 1 cặp ac 120% gold pt với 7 acc đao 8x mặc đồ + 4 5 dư sức tank quái 67 cho acc 7x ăn hết gold và x 120% số gold nhận dc mà ko cần làm cả 8 cặp ac tiền :D chắc tốn kém lắm nhỉ.

Top sever thì nên tương tác cho nó thoáng ra với tất cả ae chính và tà đi ông, đừng nên giữ cái suy nghĩ Chính luôn đúng như vậy càng làm cho sever thêm căng thẳng....tôi nhìn khách quan và góp ý thế thôi chứ cũng chẳng nắm dc tình hình nó ntn nên có nói bậy thì bỏ qua nhé :D
Hãy về với hành tinh của bạn, hoặc vào treo thử coi bn gold rồi nói chuyện nha

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Uh quên mất cái vụ pet này... Vậy thì chịu khó down lv liên tục hoặc dùng acc lv nhỏ ks phụ acc lv to vậy :)) thôi cmt vui vẻ thôi nhé đừng đi xa quá mất vui:D
A sai rồi vụ này ko thể cày gold dc. Chỉ kéo lv dc thôi vì a thử tính exp và gold nhận dc của con cần kéo như solo. Vậy a có tính khi 1 team 7x ko mặc ac + gold đánh 1 con quái nhận dc sẽ nhiều hơn so với solo bao nhiêu lần ko ? 2,5 lần đấy đầu tư famr kiểu đó đi dễ ăn của @Lion_King lắm

tienthanhs1

Trung Sĩ
A sai rồi vụ này ko thể cày gold dc. Chỉ kéo lv dc thôi vì a thử tính exp và gold nhận dc của con cần kéo như solo. Vậy a có tính khi 1 team 7x ko mặc ac + gold đánh 1 con quái nhận dc sẽ nhiều hơn so với solo bao nhiêu lần ko ? 2,5 lần đấy đầu tư famr kiểu đó đi dễ ăn của @Lion_King lắm
Uh. Đấy là mình suy luận từ việc 7 acc dame cho 1 acc hưởng và x120% từ áo choàng nhưng nó nhiều bất cập do tính chất sever nên ko thể áp dụng dc, cũng mong ae có ntn thì cứ góp ý phân tích để như mình thấy nó ko đúng thì sẽ tiếp thu, đừng chỉ soi xem ai nói hay sai chỗ nào rồi kéo cả đám vào ném đá nhé ... Mỗi người có 1 cách suy nghĩ và ngôn từ vùng miền riêng nên ko thể tránh khỏi hiểu lầm với người khác...Cảm ơn An vì đã chỉ cho mình những điểm ko hợp lý ....
Nhưng Thanh vẫn chưa thông vụ này vì khi ví dụ 1pt 8 người giết 1 con quái nó sinh ra 10k gold thì dồn hết vào 1 acc đủ điều kiện nhận mặc ac tiền thì sẽ dc 22k gold/ 1con quái....nhưng nếu cả 1 pt 8 người đủ điều kiện nhận gold và exp thì 10k gold gốc của quái sẽ phải chia cho 8 người và muốn dc 22k gold thì phải đủ 8 bộ ac tiền... Chưa kể đến việc acc lv cao hơn quái dame sẽ to hơn nhưng gold sẽ nhận dc ít hơn nếu như vẫn trong diện nhận exp và gold

bingo1

Gia nhập giang hồ
Uh. Đấy là mình suy luận từ việc 7 acc dame cho 1 acc hưởng và x120% từ áo choàng nhưng nó nhiều bất cập do tính chất sever nên ko thể áp dụng dc, cũng mong ae có ntn thì cứ góp ý phân tích để như mình thấy nó ko đúng thì sẽ tiếp thu, đừng chỉ soi xem ai nói hay sai chỗ nào rồi kéo cả đám vào ném đá nhé ... Mỗi người có 1 cách suy nghĩ và ngôn từ vùng miền riêng nên ko thể tránh khỏi hiểu lầm với người khác...Cảm ơn An vì đã chỉ cho mình những điểm ko hợp lý ....
Nhưng Thanh vẫn chưa thông vụ này vì khi ví dụ 1pt 8 người giết 1 con quái nó sinh ra 10k gold thì dồn hết vào 1 acc đủ điều kiện nhận mặc ac tiền thì sẽ dc 22k gold/ 1con quái....nhưng nếu cả 1 pt 8 người đủ điều kiện nhận gold và exp thì 10k gold gốc của quái sẽ phải chia cho 8 người và muốn dc 22k gold thì phải đủ 8 bộ ac tiền... Chưa kể đến việc acc lv cao hơn quái dame sẽ to hơn nhưng gold sẽ nhận dc ít hơn nếu như vẫn trong diện nhận exp và gold
fix lại rồi có mỗi cái này bàn hoài làm chi ??? ai tính đúng hay sai thì đều xài ko đc nữa rồi, để an nghỉ đi

5972E24

Gia nhập giang hồ
Điều không khả thi ở đây là lượng exp sẽ tăng lên vài lần đến gần chục lần , >>> 1 2 hoặc 3 ngày là up lvl down gold .
Còn down lvl thì khả thi nhưng cũng bất khả thi , chắc một ngày phải dành tầm 2 > 3h để thực hiện hành động down lvl này .
Farm mà mệt công mệt sức như vậy thì thôi k farm tốt hơn ^^

Bên trên