THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

sock

Hạ Sĩ
khóc cho lắm vào rồi đc cái gì
p/s lắp não vào rồi kéo lên đọc cho kĩ nghĩ cho sâu hộ cái #62

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Tôi chỉ thấy ặc Cầm sư méo phải của RN nhưng chưa thấy chủ ặc chỉ thấy Kteam vào nâng đỡ cho đua tiếp chẳng hiểu chuyện gì đang diễn ra nữa. Ai muốn chửi tui cứ bay vô hêt đi tui biết cũng tay chân RN hêt thôi chứ việc tui làm hẳn có lợi cho tôi hết. Chỉ là không thể tìm thấy sự công bằng ở Event này

ThienDiem

Trung Sĩ
Tôi chỉ thấy ặc Cầm sư méo phải của RN nhưng chưa thấy chủ ặc chỉ thấy Kteam vào nâng đỡ cho đua tiếp chẳng hiểu chuyện gì đang diễn ra nữa. Ai muốn chửi tui cứ bay vô hêt đi tui biết cũng tay chân RN hêt thôi chứ việc tui làm hẳn có lợi cho tôi hết. Chỉ là không thể tìm thấy sự công bằng ở Event này
@Lion_King @Huyết Ban Nick 2 ông nâng đơ gì ấy ???

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Vậy sv này mày nói gì gió sẽ theo chiều đó, tao biết tao muốn lấy lại công bằng cho ae nên vs tụi mày là tao ít não dù biết là không thể thắng thằng nhiều tiền như mày
- @Lion_King , @Huyết Ban Nick câu này có hàm ý gì . BQT game là người vì tiền mà bỏ mặc công bằng hay sao mà để cho bạn này nói như thế ...
- Cho mọi người 1 câu giải thích đi .

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Các bạn dĩ hòa vi quý nhé. Mình trân trọng cám ơn. Thân ái và quyết thắng
P/s: dạo này mình hiền quá, có lẽ bận sml k liên quan sự đời nữa

nhatthiem113

Thiếu Úy
Trời, đi TLC xong, vê làm Q Vh vẫn thấy cãi nhau.
Mình nói cho rõ vấn đề để các bạn khỏi cãi nhau, đừng lôi 9- tà hay top tiếc gì cho mắc công nữa.
Bây giờ bạn mình mới chơi, nó lập pt train cũng miệt mài, mình cũng cho pill cắn vào các kiểu, nhưng vẫn thua các bạn lợi dụng cái buff exp đó ( vì các bạn biết và có acc lv cao để kéo). Vậy chốt 1 câu là cái event này mở ra cho vui, các bạn mới chơi vào chơi, thích thì chơi tiếp không thích thì khỏi chơi tiếp vậy thôi. Công bằng cho nhưng người mới chơi là 1 thứ xa xỉ.

Masya

Binh Nhất
Mình cũng quay lại để "thử" đua top và nhận ra ngay trong 1 tiếng đồng hồ đầu tiên sau khi trở lại sev là điều đó bất khả thi và không có cách nào admin có thể kiểm soát được việc này nên cũng chẳng có ý kiến gì :(|)

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Mình nói cho rõ vấn đề để các bạn khỏi cãi nhau, đừng lôi 9- tà hay top tiếc gì cho mắc công nữa.
Bây giờ bạn mình mới chơi, nó lập pt train cũng miệt mài, mình cũng cho pill cắn vào các kiểu, nhưng vẫn thua các bạn lợi dụng cái buff exp đó ( vì các bạn biết và có acc lv cao để kéo). Vậy chốt 1 câu là cái event này mở ra cho vui, các bạn mới chơi vào chơi, thích thì chơi tiếp không thích thì khỏi chơi tiếp vậy thôi. Công bằng cho nhưng người mới chơi là 1 thứ xa xỉ.
Cuộc đời không có gì là công bằng cả chứ đừng nói game ông ơi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình cũng quay lại để "thử" đua top và nhận ra ngay trong 1 tiếng đồng hồ đầu tiên sau khi trở lại sev là điều đó bất khả thi và không có cách nào admin có thể kiểm soát được việc này nên cũng chẳng có ý kiến gì :(|)
Đồng ý, nếu một người cũ đã có ý định đua TOP thì những người mới muốn vượt là điều rất xa xĩ. Mà thật sự cũng ko có giải pháp cho nó, nếu có thì buộc phải "can thiệp sâu quá" như team nhân quyền lúc trước hay bảo...

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Đồng ý, nếu một người cũ đã có ý định đua TOP thì những người mới muốn vượt là điều rất xa xĩ. Mà thật sự cũng ko có giải pháp cho nó, nếu có thì buộc phải "can thiệp sâu quá" như team nhân quyền lúc trước hay bảo...
Nếu là lỗi thì fix không lỗi anh cứ để y như vậy. Ai biết bị lỗi mà vẫn xài ok band 1 tuần. A cứ cứng rắn lên chứ a làm vậy hơn 100 người bị band và những người đã chán khi lúc nào cũng bị áp đặt hay những người mới vào muốn đầu tư cho sv sao họ dám ở ? A muốn sv sẽ chỉ nuôi những con chim đã già cỗi ở 1 mình trong lồng này hay sao ?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Close topic được rồi đó anh, cái gì cần hiểu thêm và biết thêm đã đủ. Nên dừng topic lại để tránh War.

Enies

Hạ Sĩ
Không có cách nào để một người mới tạo acc mới chơi game mà đua lại một người đã có sự chuẩn bị từ trước cả
Mới tạo acc thì còn phải tìm pt, op đồ, tìm bãi train cho phù hợp
Còn chơi lâu thì set đồ có sẵn, pt đã chuẩn bị sẵn, pill cũng chuẩn bị tốt hơn
Nếu anh đòi người mới chơi đua lv mà ngang cơ hoặc hơn cả người đã chơi và có sự quan tâm chuẩn bị kỹ càng thì đó mới là điều vô lý

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Ae 9 tà bớt căng đi. Bây giờ đối vs tui game đơn giản chỉ giải trí sự nghiệp bên ngoài mới quan trong. Ai chửi tui tui chửi sml dòng họ nhà nó lại thôi. ráng cày kiếm tiền nuôi vk con đi mấy má. 9 tà đi quá xa vs cái chữ " GAME" dồi

tienthanhs1

Trung Sĩ
Văn hóa bầy đàn ở sever này mãi ko thể thay đổi dc, suốt ngày chính với tà ko thấy ngột ngạt à....Kteam nên có những hướng đi mới, tạo những event kết nối người chơi 2 thế lực với nhau ... Cái suy nghĩ phải để chính với tà mâu thuẫn thì game mới sôi nổi ko khéo lại là con dao 2 lưỡi làm cho người chơi cảm thấy mệt mỏi stress, ông nào cũng vợ con, công việc ngập mặt rồi. Thỉnh thoảng vào game sao ko rủ nhau pk vui vẻ trong game mà toàn thấy PK bàn phím ko vậy?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Không có cách nào để một người mới tạo acc mới chơi game mà đua lại một người đã có sự chuẩn bị từ trước cả
Mới tạo acc thì còn phải tìm pt, op đồ, tìm bãi train cho phù hợp
Còn chơi lâu thì set đồ có sẵn, pt đã chuẩn bị sẵn, pill cũng chuẩn bị tốt hơn
Nếu anh đòi người mới chơi đua lv mà ngang cơ hoặc hơn cả người đã chơi và có sự quan tâm chuẩn bị kỹ càng thì đó mới là điều vô lý
Vậy thì cái event đua top lại vô lý hơn, hỏa chăng chỉ có sửa event thây vì để cố định top 1-10 nhận quà thành ai up 80 trước 26/4 được nhận Q lấy Vk 71m cao cấp, giống như event đua top 100, để ai cũng cố gắng ngay tư ban đầu và không bị nản khi bị bỏ quá xa so với người chơi khác.
P/s @Lion_King tự nhiên nghĩ ra cách đó, giúp cho anh em cũ và mới có tâm huyết và muốn chơi lâu dài, đâu tư vào đồ đạc thì cách này có vẻ hay.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Văn hóa bầy đàn ở sever này mãi ko thể thay đổi dc, suốt ngày chính với tà ko thấy ngột ngạt à....Kteam nên có những hướng đi mới, tạo những event kết nối người chơi 2 thế lực với nhau ... Cái suy nghĩ phải để chính với tà mâu thuẫn thì game mới sôi nổi ko khéo lại là con dao 2 lưỡi làm cho người chơi cảm thấy mệt mỏi stress, ông nào cũng vợ con, công việc ngập mặt rồi. Thỉnh thoảng vào game sao ko rủ nhau pk vui vẻ trong game mà toàn thấy PK bàn phím ko vậy?
Thiếu điều năn nỉ pk mà có ai pk đâu ?

Bên trên