THẢO LUẬN Moi cac anh em choi kiem vao cho y kien !

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
trong team mình có cả Đao, Kiếm, Thương, Cung, DP. mình thấy nhục nhất là Cung
cầm Cung 17m skill 74 được 1k2 (train quái T2 CTĐ), kiếm 11m dame tương đương, dp + thương trội hơn (dp thì khỏi bàn vì 7x là huy hoàng nhất, sv nào cũng vậy, sau thọt) mỗi Thương là hơn hẳn (mình đang so skill 74 hết nhé, 77 còn chênh nữa)
- Cung thì dame cùi, máu ít, không có kc hỗ trợ def như kiếm, đã tốn sâm lại tốn tiền tên nữa.
Các bạn chơi tham khảo qua các ưu - nhược các char thì sẽ thấy thôi.
- dp buff - sp, trước khốn khổ buff vì thiệt về sâm, giờ lợi thấy rõ;
- thương trâu, dame to, nhưng chậm chạp (vấn đề là sv cho kẹp nên khắc phục được nhược điểm này nên Thương mạnh là đúng);
- kiếm tất cả đều ở mức bình thường - sống dai;
- Đao train tạm, nhưng pk thì cùi (hoặc rất cùi ở 1x-7x, 8x chưa biết, tính dame không nhảy tương đương dp (tính có đủ 5 quái tank đấy, chứ ít hơn là thua chắc);
............... và còn phụ thuộc vào lv (khác nhau ở khí công).
Các bác muốn báo lỗi thì lấy Dzo ra, lấy 2 acc tương tự thử test nếu đúng là sai thì KT chắc sẽ fix, còn nói chung chung thì khó lắm (Nin và Đao cũng kêu gào mãi mà có được đâu, chưa thấy Cung báo danh nữa, chắc ít người chơi Cung quá)
Cung báo danh đây :(( khóc sướt mướt từ lúc fix kẹp chay tới giờ , vừa yếu vừa ko kill dc ai ,tốn sâm tốn tên... mình nghĩ nên buff cho char cung , VOTE BUFF CHAR CUNG hú hú hú !!!

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Do minh trau , cac char khac mac set nhu minh , vk nhu minh xem ! Xem ai giet dc ko ! Kiem ko giet dc ai , nhung char nao cung co the giet kiem neu do dac ngang nhau
Bác lại chém, làm gì có char nào có 2 khí công def khi PK như char kiếm đâu ~~
Ko né được skill thì lại đc giảm dame từ KC HTCK, đi TLC mà đánh cẩn thận thì chả bh chết được, cùng lắm thì sợ mỗi con DP 1 hit 1 kill :))

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Thôi chịu khó làm tanker cho team 9 đi ;)) Nhục nhất là Cung đây này, yếu đuối vãi chưởng :)). Mình thì ghét style cung bắn chay vcl, chỉ khoái char nào bắn skill xa mà con Cung ULVC yếu éo chịu đc =)). Ko phải thích char cung thì bán mẹ acc đi mua DP về chơi lâu rồi :v
char cung quá phế

Daikalop1a

Binh Nhất
- Các bác nên nhớ sv này cho kẹp skill, vậy nên đọc các ưu - nhược của các char và nghiên cứu xem trong cái ưu - nhược đấy thì char nào có kẹp skill sẽ phát huy ưu và hạn chế nhược thì nó sẽ mạnh lên trong pk.
còn bình luận về char nào hay thì xét tổng thể (dame + HP + def + né + buff++++) và quan trọng là đưa ra lỗi để Kteam fix
mình chơi đao + dp buff nên không tham gia tranh luận mạnh - yếu

toro112

Gia nhập giang hồ
mình chơi kiếm đây và chỉ có ai chơi kiếm lên cao tí sẽ hiểu cảm giác nó thốn ntn...mấy bác tự trải nghiệm sẽ hiểu thôi,topic này nên để a e chơi kiếm cmt sẽ tốt hơn :)

Mikasa

Gia nhập giang hồ
thế ông bán dần đi vì đến thời kỳ bá nhất của cung là nó bắn chay ộng ơi =))
Thề bắn chay chán vcl, cứ đứng đứng bắn nhìn nhạt nhẽo éo tả. Server này có kẹp nên tôi chỉ theo đường skill thôi. Dame skill bé mẹ nhất game may ra có KC tăng 1.5 lần dame kéo lại :v. Ko biết sau nên op AC khí công nào để bắn skill ngon nhất nhỉ ?

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mình chơi kiếm đây và chỉ có ai chơi kiếm lên cao tí sẽ hiểu cảm giác nó thốn ntn...mấy bác tự trải nghiệm sẽ hiểu thôi,topic này nên để a e chơi kiếm cmt sẽ tốt hơn :)
cho hỏi nó thốn thế nào vậy. train solo mạnh nhất game
dame clvc thì 7x trở lên đã cao ngang ngửa cung rồi. 8x học sách buff kiếm dame bỏ xa cung 1 khoảng. có né. có giảm st có hút sinh lực. còn đòi gì nữa
toàn mấy bố đồ thì vip. không ai kill đc nên muốn giảm né để tăng dame ?? chơi chỉ nghĩ cho 1 mình mình thôi à. k nghĩ cho người khác nữa à

toro112

Gia nhập giang hồ
cho hỏi nó thốn thế nào vậy. train solo mạnh nhất game
dame clvc thì 7x trở lên đã cao ngang ngửa cung rồi. 8x học sách buff kiếm dame bỏ xa cung 1 khoảng. có né. có giảm st có hút sinh lực. còn đòi gì nữa
toàn mấy bố đồ thì vip. không ai kill đc nên muốn giảm né để tăng dame ?? chơi chỉ nghĩ cho 1 mình mình thôi à. k nghĩ cho người khác nữa à
ông đừng nhìn cái uy lực skill mà nói,ông cứ mượn ai chơi kiếm và train solo sẽ rõ thôi,tui cũng ko ý kiến chỉ khi cầm ac kiếm hoặc cung train sẽ hiểu rõ :)

Daikalop1a

Binh Nhất
1 combo của thương là cung tui mặc full set ulpt ko chịu nổi, chưa nói đến kẹp x3 8-}
có thể Thương sv mình được buff khá khá, vì Thương có ưu là dame to, tương đối trâu - nhược là chậm, không có né, không nhảy dame (mãi về sau có diêm vương phệ nguyệt gì đấy mới có nhảy 3-40% def đối phương gì đấy) - đặc biệt mạnh khi phẫn nộ (nộ khá nhanh là kéo dài (do có kc hỗ trợ)), tuy nhiên đây cũng là nhược điểm do pk phụ thuộc và nộ, có nộ là ăn mạng - trước chơi ASS thì Thương thường đứng trước cổng vào NMH cho quái cắn ~ nộ mới lao vào NMH, không thì không kill được ai.
nhưng sv mình thương khỏi cần nộ vẫn bá.

Mikasa

Gia nhập giang hồ
1 combo của thương là cung tui mặc full set ulpt ko chịu nổi, chưa nói đến kẹp x3 8-}
Xác định chơi cung rồi thì mình phải hit and run thôi, ko hung hãn hổ báo 1 cân 3 như mấy anh Thương, Kiếm với Đao được đâu =))
Nói nhỏ cái, ko char nào kẹp skill sướng bằng cung đâu bác =))))

Bên trên