THẢO LUẬN Moi cac anh em choi kiem vao cho y kien !

makiemlong

Binh Nhất
Theo tình hình bây giờ , mình chơi kiếm từ lúc mở sv ! Vẩn là dam mê char kiếm từ luc mở sv đến nay ! Mình đã test nhiều char , và nhận ra char kiếm ra skill yếu

Vi du nhé : DP lv 77 cầm trượng 11m 100% +4 danh quai 83 1k9,
Thươnglv 71 cầm thương 17m +7 danh 1 k650 ,
nhưng tại sao kiếm LV 77 cầm kiếm 17 m 8 tt độc pro đánh chị được 1k560 @@!

Thấy dame bé quá em thạt sự nản , chưa sever nào char kiềm lại sida đến vậy !
Nên mình xin @lionking @Huyết Ban Nick xem xét dùm em ! => Kiếm dame quá yếu , mình đồng ý giảm né + chia dame , và mong muốn tăng clvc lên cho kiếm chút ! Xin BQT lắng nghe và giúp đỡ ! @SieuNhanVang @lhandsomel @sock @ztungvnz1

Vietsub by : Thiên Mã Tướng Quân .
p/s lần sau viết có dấu chút cho a e dễ đọc bạn nhé !

Last edited by a moderator:

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cũng nhẫn nhục từ 1x đến giờ 8x mà ko dám ý kiến. Sợ các chế lại bảo vì mày chơi kiếm nên muốn kiếm mạnh. Nhưng phải nói thật là 1 người chơi kiếm bình thường như mình ko biết chiêu trò gì để kẹp 1 cách đặc biệt thì rất khó kết liễu dc đối thủ mặc dù đã đầu tư vk khá ngon. Trong khi đó dp nó quẹt nhẹ cái mình chết rồi. Trở sang vấn đề train quái thì chắc là kiếm cũng dame nhỏ nhất pt đủ các char

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Các chỉ số trên Crtl S rồi UL skill rồi thuộc tính các kiểu. Dù char kiếm có vượt trội như nào thì dame xuất ra vẫn nhỏ hơn các char còn lại.
Nếu xây dựng dame của Từng char không dựa trên chỉ số Crtl S thì ngta đầu tư đập max đập + làm gì hả các bác ???

KC nào tăng clvc đã tăng thẳng vào Ctrl S rồi, nhảy dame thì làm gì có ông nào nhảy dame. Cho xin lý do đi các bác ơi !!!

Theo tình hình bây giờ , mình chơi kiếm từ lúc mở sv ! Vẩn là dam mê char kiếm từ luc mở sv đến nay ! Mình đã test nhiều char , và nhận ra char kiếm ra skill yếu

Vi du nhé : DP lv 77 cầm trượng 11m 100% +4 danh quai 83 1k9,
Thươnglv 71 cầm thương 17m +7 danh 1 k650 ,
nhưng tại sao kiếm LV 77 cầm kiếm 17 m 8 tt độc pro đánh chị được 1k560 @@!

Thấy dame bé quá em thạt sự nản , chưa sever nào char kiềm lại sida đến vậy !
Nên mình xin @lionking @Huyết Ban Nick xem xét dùm em ! => Kiếm dame quá yếu , mình đồng ý giảm né + chia dame , và mong muốn tăng clvc lên cho kiếm chút ! Xin BQT lắng nghe và giúp đỡ ! @SieuNhanVang @lhandsomel @sock @ztungvnz1

Vietsub by : Thiên Mã Tướng Quân .
p/s lần sau viết có dấu chút cho a e dễ đọc bạn nhé !
DP đánh dc có 1 skill nên uy lực mạnh đúng rồi, mấy char khác đều có combo kill, sao lôi DP vào đây dc

mainhatminh

Binh Nhì
kiem yeu xưa h..mỗi char mạnh mỗi thời kì..bù lai sau này kếm có nhãy dame..né ngon..nghe noi lv cao..co ca~ bo~ wa 50% giap' kia`..

sock

Hạ Sĩ
mình may mắn được test cả 2 acc dp và kiếm ở thì thế này trượng 11m 93%+6 4 nội skill 74 quái 77 t1 = 1k6> 1k7 hp
kiếm 17m 100% +6 4 nội skill 74 quái 77 t1 = 1k2 ( lực tay 2 acc không nhớ rõ lắm nhưng acc kiếm còn to hơn về lực tay clvc thì thua 10% tính ở ctrl S )
cảm nhận riêng ở sv này của mình là kiếm rất trâu + trì còn dame thì bé vk l =))

DaiKa

Binh Nhì
DAme pé hơn nhưng mà sv này trâu hơn các sv khác :)) cái hộ thân cảnh khí phải giảm dc tới 70% chứ ko phải là 50% nhé tính ra may mắn mà kẹp giết dc nó hơi khó ak :))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Tôi không tranh cãi việc đúng sai không có cơ sở.

Tôi thấy chỉ số hơn thì dame phải hơn, thế thôi!!

Có chỉ số ẩn nào ở đây mà không được công bố không??

DaiKa

Binh Nhì
mình may mắn được test cả 2 acc dp và kiếm ở thì thế này trượng 11m 93%+6 4 nội skill 74 quái 77 t1 = 1k6> 1k7 hp
kiếm 17m 100% +6 4 nội skill 74 quái 77 t1 = 1k2 ( lực tay 2 acc không nhớ rõ lắm nhưng acc kiếm còn to hơn về lực tay clvc thì thua 10% tính ở ctrl S )
cảm nhận riêng ở sv này của mình là kiếm rất trâu + trì còn dame thì bé vk l =))
Hộ thân cảnh khí ti lệ đax cao mà giảm tới 70% thì chả khác có thêm 1 kc né là mấy :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Được cái lọ mất cái chai thôi:

1-7x train kiếm nhàn hạ, set tầm trung team uýnh chay 4 kiếm> + 1 đp buff kiêm ++, treo train thì chỉ 1 bị ám sát=)) 2 lag disc, không thì cứ gọi là treo suốt đến khi bảo trì.

Thả thử 1 bầy đủ các char đồng đồ + máu sâm SL= vào bãi quái không đp buff máu ++, con kiếm bao sân sống sót sau cùng.

PK thì xưa đến giờ 8x< skill 77 ĐP và thương, tất cả các char đều khoanh tay thưa anh đi em, bác chủ chơi lâu rồi chả lẽ không biết.

Thôi thì cắm mặt đến 9x đi rồi :)).

Bên trên