THẢO LUẬN Moi cac anh em choi kiem vao cho y kien !

lhandsomel

Binh Nhất
các thánh cứ phán là 9x 10x trum, bây giờ tới 9x 10x chac char Kiem đi ngủ het roi, làm thế nào để nó không bị phế bớt đi chứ, bây giờ ngay cả tlc còn lười đi chu noi gi cac su kien khac, minh khong can trau, minh can co dame giet qua giet lai, fix ne cung duoc cha sao.

Nhan tien noi luon la, acc thuong ban minh moi mua skill 74 va vk 3m 96% +8 danh = dame voi acc MKL luon. Co quá cùi cho char Kiem không ?.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
dp đang hoàng kim mấy ông cứ so sánh là thế nào?
thương còn k địch nổi dame dp nói gì kiếm
sao k mang kiếm với cung ra so clvc. đã né cao. giảm st rồi còn đòi dame to
thích dame to sao k chơi thương với dp mà chơi kiếm xong kêu
Người ta đầu tư cây vk víp như thế mà thấy train quái thua dmg ms cay mũi thôi. Họ nghĩ 1 mà ko biết nghĩ 10, cái né bá đạo thế lại đi bảo giảm né tăng dmg. Vãi cả cái tư duy tự ngược :))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
các thánh cứ phán là 9x 10x trum, bây giờ tới 9x 10x chac char Kiem đi ngủ het roi, làm thế nào để nó không bị phế bớt đi chứ, bây giờ ngay cả tlc còn lười đi chu noi gi cac su kien khac, minh khong can trau, minh can co dame giet qua giet lai, fix ne cung duoc cha sao.

Nhan tien noi luon la, acc thuong ban minh moi mua skill 74 va vk 3m 96% +8 danh = dame voi acc MKL luon. Co quá cùi cho char Kiem không ?.
thế sao k so dame với đao + cung? dame cũng bé tẹo đấy
thương 96% +8 dame = MLK thì sao? vẫn bị kill chết như thường. còn MLK thì sao? chắc sv k ai kill nổi

tienthanhs1

Trung Sĩ
dp đang hoàng kim mấy ông cứ so sánh là thế nào?
thương còn k địch nổi dame dp nói gì kiếm
sao k mang kiếm với cung ra so clvc. đã né cao. giảm st rồi còn đòi dame to
thích dame to sao k chơi thương với dp mà chơi kiếm xong kêu
Ông thử qua sever offical so sánh dp với kiếm 7x 8x xem ntn rồi hãy nói nhé! Tại sao như Dzo 7x 8x cũng ko có mấy ai chơi dp bởi vì dp nó cũng ko quá bá đạo ntn

Quay về sever mình: nếu là ông thì ông nghĩ sao khi 1 con kiếm vk 17m 100%+7 5 độc + cặp nhẫn 8x cl7 +1 mà dame quái gần ngang ngửa 1 con Dp cave cầm cây 600k op KC2 ?

DaiKa

Binh Nhì
Em đọc kĩ lắm rồi mà vẫn chưa hiểu nên bác giải thích hộ em cái nào!
+Đả kích võ công tăng 50%
+Công kích võ công tăng 25%
2 dòng này có tác dụng cụ thể ntn mà lại dc tách làm 2 ? Đừng có bắt người khác đọc và hiểu 1 vấn đề trong khi mình cũng ko hiểu nhé!:) Nếu bác thay vì bác bảo em đọc bằng việc bác giải thích chính xác cho em, thì em cảm ơn bác nhiều lắm đấy!:D
Đọc xong vẫn hiểu nó chỉ tăng mỗi clvc ak . Thế hltp tăng clvc ko có né skill ? . Tôi ko có trách nhiệm gíair thích cặn cẽ cho những người ko bik tự tìm hiểu mua sâm kc vs tẩy hoặc tạo acc mà test nhé . Còn muốn tui nói lun thì gọi băngf su phụ đi nói cho bik =]]

tienthanhs1

Trung Sĩ
Đọc xong vẫn hiểu nó chỉ tăng mỗi clvc ak . Thế hltp tăng clvc ko có né skill ? . Tôi ko có trách nhiệm gíair thích cặn cẽ cho những người ko bik tự tìm hiểu mua sâm kc vs tẩy hoặc tạo acc mà test nhé . Còn muốn tui nói lun thì gọi băngf su phụ đi nói cho bik =]]
Tôi ko nói chuyện với bác nữa. Nó chả liên quan gì đến việc tẩy kc để mà test

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ông thử qua sever offical so sánh dp với kiếm 7x 8x xem ntn rồi hãy nói nhé! Tại sao như Dzo 7x 8x cũng ko có mấy ai chơi dp bởi vì dp nó cũng ko quá bá đạo ntn

Quay về sever mình: nếu là ông thì ông nghĩ sao khi 1 con kiếm vk 17m 100%+7 5 độc + cặp nhẫn 8x cl7 +1 mà dame quái gần ngang ngửa 1 con Dp cave cầm cây 600k op KC2 ?
Pk thì em không rõ, chứ tank quái giai đoạn 7-9x em đã nói từ xưa tất cả các char gặp bãi 2 con ĐP thì cắm mặt chạy cho nhanh, server nào cũng vậy, dzo thời hoàng kim tầng 3 chật kín ĐP fram.

Còn tư tưởng cứ gọi ĐP là cave thì thôi gặp nó cứ cúi mặt mà đi nhá, chí ít là trong giai đoạn này=))=))=))

Enies

Hạ Sĩ
Nói ngắn gọn thì chỉ mong AD tăng thêm chút uy lực cho kiếm
Đó là điều mọi anh em đam mê kiếm khách đều mong đợi :D:D

OneOfAKind

Thượng Sĩ

qua dzo và thấy dp 8x trùm cày tiền. dame to. có dd ?? có ông nào vác kiếm đi cày tiền chưa vậy =))
cho xin cái ảnh kiếm 17m 100% + 7 dame = dp cầm 600k full kc 2 cái =))

Enies

Hạ Sĩ
:)):)) kiếm 17m 100% + 7 dame = dp cầm 600k full kc 2 :rolleyes::rolleyes:
skill 77 mà dame ngang nhau em xin phép làm clip chặt chim và dell tất cả acc kiếm mà em có.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
:)):)) kiếm 17m 100% + 7 dame = dp cầm 600k full kc 2 :rolleyes::rolleyes:
skill 77 mà dame ngang nhau em xin phép làm clip chặt chim và dell tất cả acc kiếm mà em có.
Mùa mưa bão, bán buôn ế ẩm, nên ngay lời nói cũng phải có khuyến mãi, bác nhỉ.

Ngày mai event tân thủ, bác làm 2 acc ĐP vào team 6 em ĐP của em cho full 8 nhá:eek::eek::eek:, chấp hết mọi thể loại=))=))=))

Jigsaw

Gia nhập giang hồ

Điêu nó vừa thôi bác. Như này có mà del char kiếm cho nhanh

Daikalop1a

Binh Nhất
cũng như dp trước đây bắt AE góp sâm để buff, giờ mua 5k sâm buff nguyên 1 ngày không thấy bù cho AE chiến ngày 15k sâm (sâm 160) + 3 lần mất TLP :D

Bên trên