mn tư vấn về vđ mua lap cày hkgh

chanhitHangChinhHieu

Gia nhập giang hồ

đừng mua máy ở hangchinhhang.vn
chán chết bạn ạh, vào là thấy chán ngay, mình ghé 1 cái ở bên 192 Đường D2, Phường 25, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM. không có lấy 1 người trông giữ xe, không có lấy 1 người cho hỏi thăm, vào bên trong thì chỗ giao dịch mua bán gì mà có vỏn vẹn không quá 16m vuông, mà lúc nhúc 8 , 9 mạng người, toàn là nhân viên quèn, không có lấy 1 kỹ thuật , mà là vừa kỹ thuật vừa là nhân viên giao hàng , hỏi mua cái caddy bay thì ngơ hết cả ra không biết đó là cái gì nữa !! nói mãi mới hiểu là cái khay chứa ổ cứng , quá chán nản !! mình hỏi a kỹ thuật khi nào tới , thì ko ai nói cho mình lấy 1 câu , mà ngồi nói chuyện riêng tá la tùm lum , cứ xem mình như người vô hình ấy !! đành lôi cái máy ra tự vọc , rồi ngồi chờ cả tiếng đồng hồ, mới có 1 đứa cất giọng nói , a kỹ thuật đi giao hàng trưa chiều mới về, bảo mình là a gửi máy lại đi , chiều tối rãnh em nhờ làm giúp anh ( máy mình máy MacPro) mình tiết kiệm mãi mới mua dc , nói muốn để lại là để lại sao? với lại hôm trước mình cũng có gọi điện hỏi trước , và khăng khăng nói với mình chắc chắn sáng có thể ráp cho mình ngay và luôn. nói 1 đường , làm 1 nẻo, ai tin vào nữa để mà buôn với bán, mãi mãi không ngóc đầu lên nỗi đâu... cũng may mình quyết định đi về , và thề từ nay ko dám quay đầu trở lại
địa chỉ nó đây coi mà né ra gấp gấp :
GPĐKKD số 0310652816 do Sở KHĐT TP.HCM cấp ngày 26/02/2011
Hangchinhhieu.vn - Email: [email protected] - Facebook: Hàng Chính Hiệu FC
Hệ thống cửa hàng hangchinhhieu.vn:
192 Đường D2, Phường 25, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM
27 Bis Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Tp.HCM
621 Lũy Bán Bích, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, Tp.HCM
118 Trần Quốc Toản, P.Bình Đa, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai
79 Trần Phú, P. Xuân An, TX.Long Khánh, Đồng Nai
65 Yersin, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, Bình Dương
70 Đống Đa, Phường 2, Tp.Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
85 Trần Phú, Khóm 2, Phường 1, Tp. Sa Đéc, Tỉnh Đồng Tháp
90-92 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 1, TP. Bến Tre
47 Nguyễn Văn Trỗi, Phường 4, TP.Vũng Tàu
130 Độc Lập, Quốc lộ 50, Phú Mỹ, Tân Thành, Bà Rịa Vũng Tàu

Kevinl1990

Gia nhập giang hồ
tình hìh là mình mún mua 1 cái lap để cày hkgh mà k biết phải mua máy cấu hình ntn cho nó phù hợp. log dc 2 acc và chơi cho nó mượt mượt 1 tí.mìh có tầm khoảg 12 or 13m th0y k biết đủ k xin mn tư vấn giúp. Ths all
Mua con Asus P550 i3 card rời 820m 10tr, dang kep 8 acc 24/24 bt =)) them cai quat tan nhiet

Bên trên