mn tư vấn về vđ mua lap cày hkgh

dangchia16

Gia nhập giang hồ
tình hìh là mình mún mua 1 cái lap để cày hkgh mà k biết phải mua máy cấu hình ntn cho nó phù hợp. log dc 2 acc và chơi cho nó mượt mượt 1 tí.mìh có tầm khoảg 12 or 13m th0y k biết đủ k xin mn tư vấn giúp. Ths all
t se tu van cho ban chinh xac nhat . neu ban them 1,5 tr nua mua 1 con dell N4110 Ram 4 Chip Cori 5 VGA andy bridge 1G Ăn ( y kien cua Minh ) . http://trananh.vn/laptop-tablet/lap...420--v522412-–-grey-–-dos--p98945c2/index.htm day la ban tham khảo

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
hài với cả tư vấn .
Chỉ là HK thôi mà tư vấn như là chuyên game off ấy :)) .
nào là alien rồi sang R.O.G .
nói thật thì cái game này pc ko card vẫn chơi oke .
Laptop thì lenovo T410 trong tầm tiền chơi cũng nuột .
Nói chung tầm giá này chơi đc rất nhiều :D .
Còn nếu chơi game mà chọn vaio thì là thằng gà chả biết tư vấn quái gì .
còn nếu cắm auto thường xuyên thì nên chọn asus ( tầm này tiền thì sắm dòng K )
còn dell hay HP thì sắm luôn cái tản không thì xác định là nhà sáng nhất VN :))

LoveMoney

Gia nhập giang hồ
tình hìh là mình mún mua 1 cái lap để cày hkgh mà k biết phải mua máy cấu hình ntn cho nó phù hợp. log dc 2 acc và chơi cho nó mượt mượt 1 tí.mìh có tầm khoảg 12 or 13m th0y k biết đủ k xin mn tư vấn giúp. Ths all
Bác Muốn Mua láp Vừa Học Vừa Game đúng kok: Xin tư vấn cụ thể với thớt thế này. Lên Chọn 1 con Asus Vì: Rẻ, Bền, Đẹp, Và Đặc Biệt Chạy Ít nóng Máy ( CÓ công Nghệ IceCool ), Về Cấu Hình: Nếu Muốn Ngon Mà Đỡ Tốn: Chọn Core i3 đc rồi ( nếu i5 thì Những cái khác yếu đi, cũng kok ăn thua, có thể gây nóng máy ) Chon CPU intel thế hệ 3 ấy ( ivy) 3120 là đc 2.5 GHz... Chạy tương đối mượt, Làm thanh ram 4G, Nếu chơi game nhiều mà chỉ HK thì có thể 24/24 lên chọn 1 con VGA card liền Graphic HD 4000 là đc rồi ( có tiền lên card rời cũng ngon... Mỗi tội hơi rát mà chay card rời thì nóng máy hơn ) ->> Giá Tầm 10tr hơn 1 chút à... còn Dư 2tr mà Rửa máy... Mình Có con tương tự chay 2 acc Chưa thấy giật vẫn về HB chém giết ầm ầm đc... À dặn thêm mua CPU Core i? - 3xxxM ấy... Đừng Mua Dòng U là dòng tiết kiệm điện( Hơi Yếu) của dân văn Phòng... Chi tiết Cụ thể Thớt Có thể PM

im5tupid

Binh Nhất
Bác Muốn Mua láp Vừa Học Vừa Game đúng kok: Xin tư vấn cụ thể với thớt thế này. Lên Chọn 1 con Asus Vì: Rẻ, Bền, Đẹp, Và Đặc Biệt Chạy Ít nóng Máy ( CÓ công Nghệ IceCool ), Về Cấu Hình: Nếu Muốn Ngon Mà Đỡ Tốn: Chọn Core i3 đc rồi ( nếu i5 thì Những cái khác yếu đi, cũng kok ăn thua, có thể gây nóng máy ) Chon CPU intel thế hệ 3 ấy ( ivy) 3120 là đc 2.5 GHz... Chạy tương đối mượt, Làm thanh ram 4G, Nếu chơi game nhiều mà chỉ HK thì có thể 24/24 lên chọn 1 con VGA card liền Graphic HD 4000 là đc rồi ( có tiền lên card rời cũng ngon... Mỗi tội hơi rát mà chay card rời thì nóng máy hơn ) ->> Giá Tầm 10tr hơn 1 chút à... còn Dư 2tr mà Rửa máy... Mình Có con tương tự chay 2 acc Chưa thấy giật vẫn về HB chém giết ầm ầm đc... À dặn thêm mua CPU Core i? - 3xxxM ấy... Đừng Mua Dòng U là dòng tiết kiệm điện( Hơi Yếu) của dân văn Phòng... Chi tiết Cụ thể Thớt Có thể PM
có con máy ngon thế á? mà giá tầm hơn 10triệu ( đăng ảnh anh em xem ) :D

chacuavip10

Gia nhập giang hồ
Các bác toàn tư vấn hàng j ko, 12-13m có vostro 3560 là chuẩn nhất, cố tí nữa thì đc Asus K55VJ, nhưng vẫn vote vostro, dòng small business, hdd 7k2 chấp các thể loại 5k4 như mấy hdd khác, có cả led backlid vân tay các kiểu, Ị5 3230M/ hd7670m/hd 4k, cắm thoải mái ngày đêm nhé, em đang cắm đây

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Nhiu đó thì sắm con i3 , VGA thì để ý cái thông số , đừng quan trọng dung lượng VGA , 1G đc rồi , lên mấy trang web check hiệu năng của nó , ram 2 > 4G , HDD 500 , vote Asus vì khá mát mẻ . Với 13tr bạn có thể làm 1 con i5 VGA khá mạnh chiến banh hết game online với mức Medium , Hight setting trở lên. Mua Asus thì qua thienthientan nhé , uy tín tuyệt đối , mình mua ở đấy 3 con Asus rồi chả dính phốt nào

im5tupid

Binh Nhất
Nhiu đó thì sắm con i3 , VGA thì để ý cái thông số , đừng quan trọng dung lượng VGA , 1G đc rồi , lên mấy trang web check hiệu năng của nó , ram 2 > 4G , HDD 500 , vote Asus vì khá mát mẻ . Với 13tr bạn có thể làm 1 con i5 VGA khá mạnh chiến banh hết game online với mức Medium , Hight setting trở lên. Mua Asus thì qua thienthientan nhé , uy tín tuyệt đối , mình mua ở đấy 3 con Asus rồi chả dính phốt nào
dính phốt là dính gì hả ông ? nói rõ anh em mua hàng đỡ bị lừa ( toàn gà mờ PC mà :D)

MomoSumiChan

Binh Nhất
Các bác built toàn dư ko à, tui vẫn xài cái máy 6,7 năm rồi. Máy bàn Dual core vẫn chạy vi vu 2 acc Dzogame. Yul LK thì nói là nhẹ hơn Dzo thế là máy bàn Dual Core vẫn chạy vi vu game dc mà chả sợ gì cả

Bên trên