LK hay dzo ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kyniem2006

Gia nhập giang hồ
đến giờ này rồi, rất nóng rồi mà a LK vẫn chưa có 1 hành động hay lời nói nào để khẳng định ngày open hay là close.
e xin lỗi a, nhưng e sắp mất hi vọng về ngày open rồi. a rất tốt nhưng mà e rất tiếc
e đang nghĩ trong lòng là có khi yulgangvn lại open sau cả dzo. mà trước đó ai cũng nghĩ server yulgangvn sẽ là server9.0 đầu tiên của VN.
lúc đó thì a sẽ mất rất nhiều mem...
mong a có 1 topic hay 1 hành động nào nhỏ nhoi về thông tin server
mong nhận dc hồi âm từ a !!!!!!!!!!!!
Bạn nghỉ hơi bị sai lầm về sv LK rồi đó. sv LK sao vip = dzo được? điều này chính LK nói đó" vip nhất sv pri từ trước đến nay nhưng sau Dzo", dzo nó nâng cấp 9.0 trước củng là lẻ đương nhiên thôi.Ng ta mua mua bản quyền mà,sv LK phải tự chỉnh sửa sau nhanh hơn dc

Kay

Gia nhập giang hồ
vớ vẫn........bác chủ topic ko đợi đc thì xin mời qua Dzo chơi cho nhé.......chỉ sợ sau đó lại lập nick 4rum mới rồi lặng lẻ âm thầm qua lại đây chơi thôi.

Dzo nó hút máu thì mãi mãi vẫn thế thôi.....đã xác định được nó làm ăn kiểu đó và bỏ nó rồi thì đừng có nói tiếng quay lại đấy nữa dù cho nó có reset all về lv 1 đi chăng nữa......nếu mấy bác quay lại chơi nó thì chẳng khác nào tự nhận mình là "chó hùa" theo phong trào ghét Dzo :-j

allrise

Gia nhập giang hồ
Các bác muốn chơi game và yêu cầu game luôn tốt mà luôn nóng lòng đến khi xảy ra lỗi thì lại lo ó! có cần lập topic thế này không! đam mê thì phải biết nhẫn nại! chỉ nói vậy thôi!

malaga1

Gia nhập giang hồ
Đã là newbie mà cứ lập những topic như thế này, nói với cái giọng như đá điểu =)) không ăn gạch cũng uổng

Tụi bây chỉ biết bợ đích cho thằng LK thui chứ làm được cái ji người ta lập topic để hỏi LK chứ có ai thèm hỏi tụi bây đâu mà ở đó sủa , nói những lời như thế định đuổi hết gamer ah`

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Đã là newbie mà cứ lập những topic như thế này, nói với cái giọng như đá điểu =)) không ăn gạch cũng uổng

Tụi bây chỉ biết bợ đích cho thằng LK thui chứ làm được cái ji người ta lập topic để hỏi LK chứ có ai thèm hỏi tụi bây đâu mà ở đó sủa , nói những lời như thế định đuổi hết gamer ah`
Xin lỗi không biết bạn có phải clone dc lập hay không nhưng chữi người khác như kiểu trâu điên thế này thì bạn có không vào game chơi mình càng mừng :))

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất

clone chắc rồi.

p/s: mà chủ topic cũng có nói gì quá đâu mà các bác ném gạch dữ dzậy. ý chủ thớt mún biết chính xác tg ra sv thui mà.
Nhưng mà chủ thớt nè, trong thời gian chờ đợi, nếu bùn cứ qua dzo test bản 9.0, khi nào thấy chán thì nghỉ. Khi yulgang OB bạn có quyền qua đây chơi và so sánh ở đâu tốt hơn, và sự lựa chọn cuối cùng là của bạn.
- Mọi người đang cố gắng hết sức để có thể ra game 1 cách hoàn thiện nhất trong thời gian sớm nhất, nên xin hãy chờ đợi.

huynhtuankha

Binh Nhất
thôi dc rồi mọi người chủ thớt cũng vì nóng lòng thôi mà, bạn ý sợ sẽ mất vài bằng hữu qua bên kia nên mới lập topic hối ấy mà, mọi người đừng gạch đá bác ấy nữa...!!!
Chủ pic yên tâm... a LK có thể làm ra 1 sv thì đương nhiên sẽ biết cách bảo vệ chăm sóc đứa con mất bao công sức của mình tạo dựng nên, bạn ko phải lo đâu... Còn việc chọn sv thế nào thì mọi người ai cũng biết rõ r` bạn yên tâm nhé !!!

P/s: MOD nên vào đóng những topic như thế này lại đi !!!

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều :D .
Nhớ lúc trước thằng dzo hứa hươu hứa vượn rồi cả tháng mới ra .
bên này k hứa là để làm giảm sức ngóng chờ của các bác thôi .
lỡ may đến một ngày đẹp trời như thứ 2 ngày mai nó open thì có phải sung sướng ko :D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Close nhé , nếu tiếp tục thể nào cũng có án mạng >:) , chung lại những vấn đề tế nhị như vầy ko nên bàn luận nhiều , dễ gây war.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên