LK hay dzo ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
đến giờ này rồi, rất nóng rồi mà a LK vẫn chưa có 1 hành động hay lời nói nào để khẳng định ngày open hay là close.
e xin lỗi a, nhưng e sắp mất hi vọng về ngày open rồi. a rất tốt nhưng mà e rất tiếc
e đang nghĩ trong lòng là có khi yulgangvn lại open sau cả dzo. mà trước đó ai cũng nghĩ server yulgangvn sẽ là server9.0 đầu tiên của VN.
lúc đó thì a sẽ mất rất nhiều mem...
mong a có 1 topic hay 1 hành động nào nhỏ nhoi về thông tin server
mong nhận dc hồi âm từ a !!!!!!!!!!!!

GreenToMaTo

Gia nhập giang hồ
chậm mà chắc bạn ơi. đội ngũ dev vẫn đang phải dài cổ ra test để game ra hoàn thiện hơn. giờ bác muốn chơi 1 sv chậm mà chắc hay nhanh mà lỗi.

MrKy

Gia nhập giang hồ
đến giờ này rồi, rất nóng rồi mà a LK vẫn chưa có 1 hành động hay lời nói nào để khẳng định ngày open hay là close.
e xin lỗi a, nhưng e sắp mất hi vọng về ngày open rồi. a rất tốt nhưng mà e rất tiếc
e đang nghĩ trong lòng là có khi yulgangvn lại open sau cả dzo. mà trước đó ai cũng nghĩ server yulgangvn sẽ là server9.0 đầu tiên của VN.
ak bạn có thể chơi bên Dzo mà đâu cần Lập Pic ntn,game thi đâu ep buộc ai đâu bạn!!

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
chậm mà chắc bạn ơi. đội ngũ dev vẫn đang phải dài cổ ra test để game ra hoàn thiện hơn. giờ bác muốn chơi 1 sv chậm mà chắc hay nhanh mà lỗi.
vẫn biết là chậm chắc, nhưng mà a LK cũng phải có 1 lời nói nào chứ
cứ im lặng thế thì chán lắm
mình biết server còn rất nhiều lỗi mà ko phải ngày 1 ngày 2 la fix xong

:eek: không nên vào dzo để hiến máu ,hiến time và rước bực bội, lo lắng vào người.! sv mới chắc sẽ có nhiều người vào chơi , dc 1 thời gian lại như đông lãnh ngày xưa thôi! Chơi với Dế. mà bên dzo nó hết ý tưởng cho event rùi hay sao ấy nhỉ , lúc nào cũng đánh quái lấy item để đổi exp plus. phần thưởng thì cùi bắp mà làm thì lâu .!

July182013

Hạ Sĩ
bạn mà chờ ghệ nó trang điểm trước khi đi chơi chắc bạn nổi khùng lên đó. tin tôi đi
P/S tôi đánh giá cao niềm đam mê của bạn nhưng bạn còn rất hạn chế về độ kiên nhẫn

thongkhung9x

Binh Nhì
xin mời bạn qua bên dzo :)) bạn đã biết dzo làm ăn thế nào rồi nhỉ? cái đấy tuỳ bạn thôi, số lượng người ở lại rất nhiều, một sa mạc mất mát một hat cát cũng chẳng đáng là bao

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Làm ăn thì phải có tính toán chứ bạn , game thì delay là chuyện bt rồi , nhiều cái nó phát sinh ngoài dự kiến , hơn nữa lần delay này ko hoàn toàn là do test chậm mà LK đã có tính toán riêng của mình .

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
nếu mà dzo ra 9.0 trước ae ai dám nói sẽ ko chơi thử?
các bác cứ nói là hiến máu hay là hiến time gì gì đó nhưng mà nó ra trước chẳng lẽ cứ ngồi chờ yulgangvn ra mới chơi
các bác thấy e nói đúng ko nào?
còn khi nào yulgang ra thì chắc chắn sẽ chơi rồi, ko nên đầu tư vào dzo
nhưng nếu ai đã đầu tư dzo thì chắc ko sang đây dc, thế là a LK lại mất 1 số khách @@

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
Làm ăn thì phải có tính toán chứ bạn , game thì delay là chuyện bt rồi , nhiều cái nó phát sinh ngoài dự kiến , hơn nữa lần delay này ko hoàn toàn là do test chậm mà LK đã có tính toán riêng của mình .
tính toán riêng cơ ah?
bác có nói quá ko thế?
a LK chắc phải biết ra 9.0 chậm hơn sẽ như thế nào

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
nếu mà dzo ra 9.0 trước ae ai dám nói sẽ ko chơi thử?
các bác cứ nói là hiến máu hay là hiến time gì gì đó nhưng mà nó ra trước chẳng lẽ cứ ngồi chờ yulgangvn ra mới chơi
các bác thấy e nói đúng ko nào?
còn khi nào yulgang ra thì chắc chắn sẽ chơi rồi, ko nên đầu tư vào dzo
nhưng nếu ai đã đầu tư dzo thì chắc ko sang đây dc, thế là a LK lại mất 1 số khách @@

Yên tâm là Dzo game có ra 10.0 hay 100..... thì tôi cũng chả thèm chơi

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Đáng lẽ theo dự kiến là pai ra rồi đấy Vì time này là thích hợp nhất Nhưng chắc do phát sinh lỗi ngoài dự kiến. Gia Cát Dự nói thế

hiepmctc

Binh Nhất
vẫn biết là chậm chắc, nhưng mà a LK cũng phải có 1 lời nói nào chứ
cứ im lặng thế thì chán lắm
mình biết server còn rất nhiều lỗi mà ko phải ngày 1 ngày 2 la fix xong
LK cũng đã có nói là tăng tốc độ test lên nhanh và có những tính toán riêng.
Về phần các mem đều rất nóng lòng
Về riêng bạn, bạn có đóng góp gì cho game này ngoài hối game ra, xin lỗi nhé, bạn chỉ mới lập nick đúng ko.
Bên dzo ra thì kệ họ, nó hút hay lấy mem bên đây cũng chả sau. Bạn cứ nghĩ thế này,Dzo lỗi rất rất nhìu nhưng chưa fix và lại update + mở sv mới bạn nghĩ lỗi có chồng chồng lên nhau không.Rồi chơi đến lv 35 -60 sẽ lại lỗi thăng chức, vào thì lag delay do quá nhìu người, hack, bug..blah..blah .Bạn nghĩ sẽ có những thằng ''ngu'' nào đút tiền vào cho nó hút.
Vấn đề ở đây, đợi dzo ra và xem xét sẽ có tình trạng lỗi như thế nào để chúng ta khắc phục và đợi cho những mem bên dzo thấy được dzo lỗi nhìu thế nào mà tự động chạy qua đây.Bạn nghĩ khá đơn giản nhỉ, mở game trước là hốt bạc trước =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên