LK hay dzo ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Khang

Binh Nhất
Mọi người ơi làm ơn suy nghĩ giùm 1 ti ( cả chủ topic ) nữa . SV 9.0 khác so với 8.0 ơ chỗ có char HBQ và khác hơn 1 tí là sv LK đáp ứng theo yêu cầu của mọi người nên sv sẽ ko giống 1 sv 9.0 bất kì ( map huyền bột mà có Vũ Nữ , Dã Nhân .. bla bla là hiểu )
Hầu hết mọi người cũng có trải nghiệm HBQ qua các sv pri khác nhưng nó vẫn ko đã bằng sv Dzo - LK vì game có độ việt hóa cao tạo cảm hứng hơn . . Thật ra mà nói ( thật lòng ) nếu game LK có ra trước Dzo đi chăng nữa thỳ mình cá là rất rất nhiều người sẽ chạy sang Dzo chơi . Vì bên Dzo lv 1 HBQ đã đc phép chơi chư ko cần đợi lv 60 hay 80 . Nhưng bên Dzo vẫn hơn LK ở chỗ là 1 ngày có thể up lv 35 , có thể đạt những cấp độ cao thỏa sức khám phá ( khí công , skill , các map dành riêng cho HBQ )

Mình tin chắc LK sẽ hiểu điều này ,việc Close hay Open vẫn chưa đến vì có thể anh LK đã tính toán , dự trừ rùi . Mong các bạn hãy chờ thêm 1 chút nữa . Anh LK đã làm 6 năm rùi , chờ vài tuần hay 1 -2 tháng nửa có sao đâu . Các bác non trẻ quá , đòi chơi ngay nhưng mình nghỉ cũng mau chán đấy . THẬT LÒNG lun .
Gạch đá mình xin nhận !!!

hiepmctc

Binh Nhất
Mọi người ơi làm ơn suy nghĩ giùm 1 ti ( cả chủ topic ) nữa . SV 9.0 khác so với 8.0 ơ chỗ có char HBQ và khác hơn 1 tí là sv LK đáp ứng theo yêu cầu của mọi người nên sv sẽ ko giống 1 sv 9.0 bất kì ( map huyền bột mà có Vũ Nữ , Dã Nhân .. bla bla là hiểu )
Hầu hết mọi người cũng có trải nghiệm HBQ qua các sv pri khác nhưng nó vẫn ko đã bằng sv Dzo - LK vì game có độ việt hóa cao tạo cảm hứng hơn . . Thật ra mà nói ( thật lòng ) nếu game LK có ra trước Dzo đi chăng nữa thỳ mình cá là rất rất nhiều người sẽ chạy sang Dzo chơi . Vì bên Dzo lv 1 HBQ đã đc phép chơi chư ko cần đợi lv 60 hay 80 . Nhưng bên Dzo vẫn hơn LK ở chỗ là 1 ngày có thể up lv 35 , có thể đạt những cấp độ cao thỏa sức khám phá ( khí công , skill , các map dành riêng cho HBQ )

Mình tin chắc LK sẽ hiểu điều này ,việc Close hay Open vẫn chưa đến vì có thể anh LK đã tính toán , dự trừ rùi . Mong các bạn hãy chờ thêm 1 chút nữa . Anh LK đã làm 6 năm rùi , chờ vài tuần hay 1 -2 tháng nửa có sao đâu . Các bác non trẻ quá , đòi chơi ngay nhưng mình nghỉ cũng mau chán đấy . THẬT LÒNG lun .
Gạch đá mình xin nhận !!!
Ờ thì đúng cmnr, cứ có những mem mới vào lập topic rồi hối, chả ra làm sao. Như thớt ấy, cứ nghĩ ra game trước là mạnh hơn =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
LK từ từ mở sever đợi dzo ra hết các chiêu bài rồi mình từ từ đánh trận sau :))

cứ đợi đi
thời gian sẽ trả lời tất cả

WingKnight

Gia nhập giang hồ
a mèo có chiến lược hết rồi ...ko làm bạn thất vọng đâu ...nếu bạn nóng lòng wa thì bạn cứ test bên dzo đi ...rồi khi nào đợi bên này Open nhảy wa lại cũng dc ..có sao đâu
:D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
tính toán riêng cơ ah?
bác có nói quá ko thế?
a LK chắc phải biết ra 9.0 chậm hơn sẽ như thế nào
Như thế nào là như thế nào ? Ngay cái topic bạn lập ra là vấn đề khá tế nhị tôi châm chước nên ko khóa chủ đề . Việc bạn chọn sever thì đó là quyền của bạn ko ai cấm cản đc , bạn cũng đâu cần phải lập topic ntn . Ra 1 sever bạn tưởng đùng 1 cái là xong xuôi rồi nhảy vào chơi ì đùng à , cái gì nó cũng có lộ trình của nó , và còn nhiều cái nó phát sinh thêm trong quá trình dev sever nên phải delay , dĩ nhiên chờ đợi thì ai cũng nóng lòng , trong time chờ đợi bạn có thể chơi game khác hoặc làm việc khác. Và cuối cùng sự lựa chọn là ở gamer , chơi sever nào là do họ lựa chọn.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Như thế nào là như thế nào ? Ngay cái topic bạn lập ra là vấn đề khá tế nhị tôi châm chước nên ko khóa chủ đề . Việc bạn chọn sever thì đó là quyền của bạn ko ai cấm cản đc , bạn cũng đâu cần phải lập topic ntn . Ra 1 sever bạn tưởng đùng 1 cái là xong xuôi rồi nhảy vào chơi ì đùng à , cái gì nó cũng có lộ trình của nó , và còn nhiều cái nó phát sinh thêm trong quá trình dev sever nên phải delay , dĩ nhiên chờ đợi thì ai cũng nóng lòng , trong time chờ đợi bạn có thể chơi game khác hoặc làm việc khác. Và cuối cùng sự lựa chọn là ở gamer , chơi sever nào là do họ lựa chọn.

Bác mod nói đúng quá rồi
Sự lựa chọn là sự lựa chọn !^^
Không ai ngăn cấm cả
Thời gian sẽ cho ta biết sever nào mới đáng để anh em tâm huyết
Sever nào cũng chơi, chơi để biết
Nhưng dzo thì đã quá biết rồi
không muốn biết thêm nữa T____T!

ForeverAlone

Gia nhập giang hồ
nếu bạn nống lòng quá thì nhảy qua Dzo chơi thữ ver 9.0 trước trong thời gian chờ đợi đê. Chơi Dzo luôn thì chỉ có ngày ôm lỗi rồi không đc giải quyết :)) bị 2 lần tởn tới già rồi

Pink

Thiếu Úy
đờ mờ ra càng lâu càng tốt năm sau ra cũng dc cơ mà =)) Tháng này bận như quỷ ra cũng chỉ auto vứt đó chứ có chơi dc gì đâu nên chả ham hố gì :)) Cứ theo chủ trương chậm mà chắc cho nó an toàn . Sv HK cuối cùng mình chơi mà :)) ........
Nếu Roger và Râu trắng chết để làm lên 1 thời đại hải tặc mới thì Mgame và dzogame sẽ hi sinh để làm lên 1 thời đại HKGH mới =))

hiepmctc

Binh Nhất
đờ mờ ra càng lâu càng tốt năm sau ra cũng dc cơ mà =)) Tháng này bận như quỷ ra cũng chỉ auto vứt đó chứ có chơi dc gì đâu nên chả ham hố gì :)) Cứ theo chủ trương chậm mà chắc cho nó an toàn . Sv HK cuối cùng mình chơi mà :)) ........
Nếu Roger và Râu trắng chết để làm lên 1 thời đại hải tặc mới thì Mgame và dzogame sẽ hi sinh để làm lên 1 thời đại HKGH mới =))
Thời đại của thằng hề Buggy à =))

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
đến giờ này rồi, rất nóng rồi mà a LK vẫn chưa có 1 hành động hay lời nói nào để khẳng định ngày open hay là close.
e xin lỗi a, nhưng e sắp mất hi vọng về ngày open rồi. a rất tốt nhưng mà e rất tiếc
e đang nghĩ trong lòng là có khi yulgangvn lại open sau cả dzo. mà trước đó ai cũng nghĩ server yulgangvn sẽ là server9.0 đầu tiên của VN.
lúc đó thì a sẽ mất rất nhiều mem...
mong a có 1 topic hay 1 hành động nào nhỏ nhoi về thông tin server
mong nhận dc hồi âm từ a !!!!!!!!!!!!
anh LK đang chủ ý cho Open sau đấy bạn hiền, tính hết rồi

hiepmctc

Binh Nhất
Bác đừng có đùa . Tôi Ngiêm Túc Đó /:) anh ấy giờ đã là 1 thành viên của Thất Vũ Hải và hiện giờ là người mạnh nhất truyện ngay cả Râu trắng và Tóc Đỏ cũng phải kiêng dè đó ( chém gió tí =)) )
Chả biết sao mà anh ấy lại chui vào cái đó được, đúng là chỉ có thánh ODA mới có sn như thế =))

Break

Gia nhập giang hồ
Bác đừng có đùa . Tôi Ngiêm Túc Đó /:) anh ấy giờ đã là 1 thành viên của Thất Vũ Hải và hiện giờ là người mạnh nhất truyện ngay cả Râu trắng và Tóc Đỏ cũng phải kiêng dè đó ( chém gió tí =)) )
=)) mạnh nhất. Thấy trong truyện nó ghi dòng Thằng ăn may mạnh vê lù

nhandensi

Gia nhập giang hồ
Chắc chuẩn là sẽ Open sau khi dzogame mở SV 9.0. Có lẽ thớt nên nhận tất cả gạch phía trên rồi ngồi tĩnh tâm mà suy nghĩ tại sao mình ăn gạch nhé >:)>:)

hiepmctc

Binh Nhất
Đã là newbie mà cứ lập những topic như thế này, nói với cái giọng như đá điểu =)) không ăn gạch cũng uổng

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ra càng muộn càng tốt miễn là hết sạch sành sanh cái lỗi đi là ngon :)))))))))))))))))))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên