REPORT Lion king,are you kidding me?

hoang090519996

Binh Nhì
không nhớ rõ,hơn 1 tuần
300 viên 1 tuần mà 1 ngày bạn chơi 4 acc , 1 acc dc 5 viên 4 acc thì dc 20 viên , 1 ngày ít gì cũng làm dc 3 cái Q là dc 80 viên cái đệch nhà ông :))) tầm 300 viên chắc ông cày 5 hôm thôi là có r` mà ông thấy mất cân bằng hok? 300 viên đâu phải con số nhỏ đâu ông nghĩ xem 300 viên 5 hoạc 6 ngày :)) tui phải gọi ông là ông thần Farm ông FArm vậy gây mất cân bằng là đúng vậy nên lý lẽ của anh LK cũng đâu có sai , nhưng có điều ảnh xử lý tình huống hấp tấp vs cọc cằn quá đâm ra bạn cũng ức ít gì cũng là công sức của bạn mình hiểu điều đó. Thôi thì để ráng pmm anh ý thử xem xem nếu pmm dc mình sẽ xin lại cho bạn 1 nửa số CHT bạn FArm dc vậy là hợp lý nhất r` đó r` ok vậy nhen chứ giờ nói nữa cũng vậy à :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Ko có CHT thì gõ đầu LK bắt chỉnh drop. các bạn nên nhớ dữ liệu thống kê của LK là trên toàn sever ( 1 ngày có tổng bao nhiêu viên CHT trong sever) nếu ko có acc fam thì LK phải tùy chỉnh drop cho cung và cầu của cả sever thôi lên đừng chống chế việc fam CHT cho mọi người op đồ ( nói thẳng ra nó là vì lợi ích cá nhân thôi chẳng liên quan gì đến lợi ích cả sever cả)

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Cạn lời ad. Xàm không còn chỗ nào để nên lời.
1. Không có topic nào quy định, nội quy 1 máy chơi 3acc trở lên bị band nick. Hệ thống tự cài đặt người chơi tối đa 2 acc.
2. Người chơi có quyền chơi vô vàn acc trên nhiều máy là chuyện đương nhiên. Họ có máy tính, bỏ tiền mạng bỏ thời gian canh máy, mất tiền điện họ có quyền chơi.
3. Tất cả cũng là chỉ ngụy biện cho lý do ít người nạp card. không có phí duy trì sever. Cái gì mà famer làm ảnh hưởng đến thị trường sever bất ổn dẫn đến mất cân bằng game chứ. Có sai thì cái sai ad không tính toán trước được member làm cái gì làm sever mất cân bằng ( VD: tạo clone fam gold. Tại sao không hạn chế Q nào fam gold? hay là trình độ non kém ? ). Người ta ko có điều kiện nạp card thì fam thôi. hay ngăn cấm để lấy tiền đè người?
4. Tôi khẳng định 1 câu: Tối đa 2 acc / người. không card đố mày làm nên. Rồi cũng như dzo cả thôi. Bộ máy thối nát thì dân nó phỉ nhổ. Xin lỗi nói tục tí nhưng mà trình xử lý ngu. không bằng mấy thằng trẻ trâu.

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Chung quy là ông lionking có ban acc thì ae khác cũng chả có cht đâu. Đời sống vẫn thế thôi. Vẫn ngày 2acc 2mst thôi

hoang090519996

Binh Nhì
Thế thôi dc r` theo tôi tôi thấy cứ dẹp mẹ cái Q lv 19 là xong bảo đảm đéo 1 ai FArm r` chỉnh tỉ lệ drop cHT lên chút xíu nữa v. là công bằng

TranViet1st46

Binh Nhất
bạn làm giàu sai phép,bạn bị trừng phạt ,đúng
bạn làm giàu không sai,đúng quy định,bạn bị trừng phạt,thế là bất công
ở đây tôi chỉ cần quan trọng có thể,tiền tôi kiếm được,acc tôi h block luôn cũng được,nhưng tôi ko làm sai. oke?
tha` la` bo di het ta lam lai tu dau :3 . Khi họ đã ko cần ta nữa thì ta cũng ko cần họ. Dzo fam tiền cũng tốt bác ạ , chúc bác may mắn lần sau

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member

Còn ai nữa không?

3 và 4: có dẫn chứng không? Phí duy trì server? 4 năm qua bạn ko nạp tôi duy trì bằng không khí à mà vác cái lí do NGU NHẤT VŨ TRỤ đó vào đây thế?

Đây là đứa con của tôi, đi theo luật của tôi, để làm gì ? Để có sân chơi lâu dài cho mọi người thế thôi. Tiền được nhiều thì tôi mừng, ít thì cũng thế, đủ đều đều duy trì cái sv là ngon, khỏi lo lắng :)

tienthanhs1

Trung Sĩ
Tôi cũng thông cảm với bạn chủ pic vì chưa dc thông báo trước, nhưng tôi cũng hơi trách cách bạn chơi ntn...Vì những người fam như bạn mà vô tình drop bị bóp chặt, Q19 làm khó khăn hơn, kéo theo những người chơi mới càng thêm khó khăn. Như những sever khác còn phải hỗ trợ tân thủ = cách tặng đồ thì sever này các bạn buộc GM phải xiết chặt độ khó cho người chơi mới, như thế có đáng trách ko?:(

hieunguyen8794

Binh Nhì
View attachment 7840

Còn ai nữa không?

3 và 4: có dẫn chứng không? Phí duy trì server? 4 năm qua bạn ko nạp tôi duy trì bằng không khí à mà vác cái lí do NGU NHẤT VŨ TRỤ đó vào đây thế?

Đây là đứa con của tôi, đi theo luật của tôi, để làm gì ? Để có sân chơi lâu dài cho mọi người thế thôi. Tiền được nhiều thì tôi mừng, ít thì cũng thế, đủ đều đều duy trì cái sv là ngon, khỏi lo lắng :)
thế còn 1 2,bác chửi họ ngu thế bác có đang tự chửi mình ngu?

timeo1998

Gia nhập giang hồ
View attachment 7840

Còn ai nữa không?

AD sao ID timeo123 e không clone gì cũng bị ban thế không hiểu

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
thế còn 1 2,bác chửi họ ngu thế bác có đang tự chửi mình ngu?
Từ đầu đã cấm các tool nhưu Vmware, Sanbox, Virtual Machine, đủ để BAN chưa ? Đã nói từ đầu 1 người 2 acc, cứ lật lịch sử của cái server này sẽ thấy. Đừng nói nhiều nữa, cái lí ko nằm về phía các bạn đâu. Đáng lẽ tôi dùng chữ tình, nhưng chơi trắng đen thế này thì thôi.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Cạn lời ad. Xàm không còn chỗ nào để nên lời.
1. Không có topic nào quy định, nội quy 1 máy chơi 3acc trở lên bị band nick. Hệ thống tự cài đặt người chơi tối đa 2 acc.
2. Người chơi có quyền chơi vô vàn acc trên nhiều máy là chuyện đương nhiên. Họ có máy tính, bỏ tiền mạng bỏ thời gian canh máy, mất tiền điện họ có quyền chơi.
3. Tất cả cũng là chỉ ngụy biện cho lý do ít người nạp card. không có phí duy trì sever. Cái gì mà famer làm ảnh hưởng đến thị trường sever bất ổn dẫn đến mất cân bằng game chứ. Có sai thì cái sai ad không tính toán trước được member làm cái gì làm sever mất cân bằng ( VD: tạo clone fam gold. Tại sao không hạn chế Q nào fam gold? hay là trình độ non kém ? ). Người ta ko có điều kiện nạp card thì fam thôi. hay ngăn cấm để lấy tiền đè người?
4. Tôi khẳng định 1 câu: Tối đa 2 acc / người. không card đố mày làm nên. Rồi cũng như dzo cả thôi. Bộ máy thối nát thì dân nó phỉ nhổ. Xin lỗi nói tục tí nhưng mà trình xử lý ngu. không bằng mấy thằng trẻ trâu.
đọc hiểu có vấn đề à? GM không cấm clone nhưng mà tập đoàn clone 30 40 50 acc thì cấm

Bên trên