REPORT Lion king,are you kidding me?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nhỡ cùng nhà anh chị em cùng chơi thi sao
Mình đâu có ngu mà ko biết đc nhà thế này nhà thế kia ai chơi :)) Kể cả các bạn có khác IP fake MAC đi chăng nữa, cuối cùng các bạn không có trade về chung 1 chỗ à :)) Mà ít mình bỏ qua, công nghiệp thế này thì đừng có chống chế nữa.

Marries

Gia nhập giang hồ
Nói nhiều. Luật từ đầu 1 người 2 acc đã quá lắm rồi, hay muốn về cái thời mình siết chặt 1 người 1 acc, có active bằng số điện thoại mới được vào.

Đây 1 người cày cả chục acc, còn chống chế ???

View attachment 7835

Gold lạm phát do đâu, CHT bán mắc rơi ít do đâu ? Các bạn tự biết câu trả lời. Tối nay vừa trảm 1 đống xài tool và farmer công nghiệp kiểu này.
AD ơi :) mình chơi net 6 7 AE chơi chung cũng bị banned à ad :( giải đáp dùm e để e k ra net cắm nữa :(

Lion_King

Staff member
Thế bác nghĩ gi? Bạn t cũng là dân farm cả. Giờ 1ng chỉ 4acc thì 8acc còn lại vứt đi ak? Luật rừng vậy? Ko có farmer thì ai nạp lam j
Mình càng muốn farmer CÔNG NGHIỆP kiểu này nghỉ sớm hết cho nhẹ server đây. Ko có các bạn thì người chơi bình thường khác vẫn chơi tốt. Đừng có nguỵ biện đồng nhất kiểu ko có farmer ai nạp :))

Rain

Gia nhập giang hồ
sao bạn tin không ? nói thì aj nói chả được =))
Bạn này có bợ cũng tùy trường hợp thôi, lồng lộn quá.
Game nào chẳng có farmer, game ko hút thì càng dễ farm, đó là nguyên tắc rồi.
BQT có thể quản 2 acc/1 máy nhưng sao quản đc 1 người 4 acc. Ví dụ mình có nhiều máy, chia cho anh em mỗi đứa 2 cái ở chung nhà chơi, đứa thích train, đứa thích farm góp vốn nuôi anh em. Vậy làm sao xác định được có mấy người chơi nếu ko trực tiếp ở đó?

kemkendy

Binh Nhì
h CHT mua ở đâu ta , mấy ông cày CHT h hết hàng rồi , rớt thì ko có thấy pt 7 8 thằng hên ra đc vài viên cũng ko tới lượt mình nữa =)) , bao h mới có trong shop zậy mấy Admin

hieunguyen8794

Binh Nhì
trời,50 acc nhưng phải gần 1 tuần tôi ms tạo ra được,và tôi vẫn làm đúng quy định để chơi được game,sao từ đầu ko cấm farm đi,vô lý hết sức vẫn nói được là sao

Lion_King

Staff member
trời,50 acc nhưng phải gần 1 tuần tôi ms tạo ra được,và tôi vẫn làm đúng quy định để chơi được game,sao từ đầu ko cấm farm đi,vô lý hết sức vẫn nói được là sao
Từ đầu đã cấm 1 người 2 account, không máy ảo, ko lách luật. vậy đủ chính quy chưa ?

Từ bao giờ các bạn hành động phạm luật lại lên cãi cái kiểu lật kèo cho rằng mình vẫn đúng lắm vậy? 4 acc?????

hieunguyen8794

Binh Nhì
Mình càng muốn farmer CÔNG NGHIỆP kiểu này nghỉ sớm hết cho nhẹ server đây. Ko có các bạn thì người chơi bình thường khác vẫn chơi tốt. Đừng có nguỵ biện đồng nhất kiểu ko có farmer ai nạp :))
bác ơi ,bác làm game bác quy định thì người ta nghe theo,h bác quản lý không được bác chuyển sang cấm ngang như thế bác còn nói được là sao? tôi không làm gì sai hết?

hieunguyen8794

Binh Nhì
Từ đầu đã cấm 1 người 2 account, không máy ảo, ko lách luật. vậy đủ chính quy chưa ?

Từ bao giờ các bạn hành động phạm luật lại lên cãi cái kiểu lật kèo cho rằng mình vẫn đúng lắm vậy? 4 acc?????
đúng,chính sác là 4h tôi ms train hết được 4 nhân vật lên lv 19,tôi sẽ update video sớm nhất

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Ôi zồi. Đơn giản vì họ ko nạp @ vào game thì nó vậy. Mình có 2acc thôi nhưng mà chả thấy sv nào cấm đổi mail với cấm farm clone cả. Thấy cứ buồn cười sao sao ấy :)

Lion_King

Staff member
Bạn này có bợ cũng tùy trường hợp thôi, lồng lộn quá.
Game nào chẳng có farmer, game ko hút thì càng dễ farm, đó là nguyên tắc rồi.
BQT có thể quản 2 acc/1 máy nhưng sao quản đc 1 người 4 acc. Ví dụ mình có nhiều máy, chia cho anh em mỗi đứa 2 cái ở chung nhà chơi, đứa thích train, đứa thích farm góp vốn nuôi anh em. Vậy làm sao xác định được có mấy người chơi nếu ko trực tiếp ở đó?
Bạn cứ thử, rồi đừng lập topic than vãn. Cả nhà 8 anh em chơi chung, rồi tích góp cho 1 người, 7 anh em còn lại sống bằng răng hả bạn? Hay đến level nhất định lại delete char cày lên tiếp, nuôi cho anh 2 còn lại. Tội, nhà đông con mà muốn chơi game khổ nhỉ.

SaneaNhung

Binh Nhì
View attachment 7833
View attachment 7834
mình không làm sai gì cả,mình show ,và mình không ngại :) cần mình post mail thuê của mình cho @Lion nhé,bữa nay gọi là lion thôi,anh hết là king trong lòng thằng 9x này rồi
nhìn con Xeon 2670 mà chỉ 2 cpu là bik dùng VMware rùi :) phần bên zưới Device toàn bộ báo lên bạn dùng máy ảo VMWare kìa @@ chụp lên làm gì hok bik ^:)^

Bên trên