REPORT Lion king,are you kidding me?

sock

Hạ Sĩ
ủng hộ bóp tập đoàn farmer nhưng nói đi cũng phải nói lại với cái tỷ lệ rớt cht như hiện tại + bóp farmer thì LK nên nghĩ đến việc bán cht trong shop luôn đi thôi.
p/s dự là sau hôm nay giá cht 300k++

natsuPF

Binh Nhất
Bạn này có bợ cũng tùy trường hợp thôi, lồng lộn quá.
Game nào chẳng có farmer, game ko hút thì càng dễ farm, đó là nguyên tắc rồi.
BQT có thể quản 2 acc/1 máy nhưng sao quản đc 1 người 4 acc. Ví dụ mình có nhiều máy, chia cho anh em mỗi đứa 2 cái ở chung nhà chơi, đứa thích train, đứa thích farm góp vốn nuôi anh em. Vậy làm sao xác định được có mấy người chơi nếu ko trực tiếp ở đó?
Bợ chỗ nào ! tui nói vậy chắc LK cho cay vk + 10 à ! Quy định 2 ac/ máy ! 4 ac là gian lận rồi ! đụng chạm tập đoàn á :))

LaVangRoi

Binh Nhất
Không cấm hay cấm không được :)) đừng đánh đồng chứ?
Vi dụ em mua CHT từ những người fam sll như thế này có bị làm sao ko anh , em ko bít CHT xuất phát từ đâu nhưng họ bán giá phải chăng và em mua thì liệu em có làm sao ko , em hoang mang quá mong anh trả lời giúp
Em cam ớn

fokvanbao

Banned
nhìn con Xeon 2670 mà chỉ 2 cpu là bik dùng VMware rùi :) phần bên zưới Device toàn bộ báo lên bạn dùng máy ảo VMWare kìa @@ chụp lên làm gì hok bik ^:)^
rõ mười mươi ra :)
ông farm ông chiếm hết bãi của người khác farm. mà đâu phải có mình ông farm. lag sv với làm những đứa 1 acc train 1 acc farm như tui khổ chết đĩ mẹ.
DKM chủ topic nhé

kemkendy

Binh Nhì
mới mua đc 2 lần , đang GD lần 3 thì ông kêu bị banned hết hàng , đắng lòng thiệt móa cái áo +5 ko có CHT lên 6 h về mua vài viên giá trên mây mà tạch thì sml luôn , ảo thiệt móa móa móa móa móa , trước +6 7 liên miên , h xuống chó vcl :))))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ủng hộ bóp tập đoàn farmer nhưng nói đi cũng phải nói lại với cái tỷ lệ rớt cht như hiện tại + bóp farmer thì LK nên nghĩ đến việc bán cht trong shop luôn đi thôi.
p/s dự là sau hôm nay giá cht 300k++
Nếu dọn sạch farmer thì tỉ lệ nó lại về đúng như của nó thôi :)

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Đối với những người ko muốn nạp tiền thì họ phải farm thôi, đó là quy luật rồi, cứ họ chơi đúng 2 máy 1 acc thì dù họ có dùng bao nhiêu máy thì cũng kệ thôi, ko có họ mà tỉ lệ cht như thế này thì chắc d có cht mà mua opt đồ luôn =))
Tâm tình của ng` thỉnh thoảng ngồi ngoài net cũng hay lập clone kiếm tí cơm cháo =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vi dụ em mua CHT từ những người fam sll như thế này có bị làm sao ko anh , em ko bít CHT xuất phát từ đâu nhưng họ bán giá phải chăng và em mua thì liệu em có làm sao ko , em hoang mang quá mong anh trả lời giúp
Em cam ớn
Chỉ ban người vi phạm lỗi, ko ban người mua mà lo. Chỉ ban người mua trong những giao dịch nghi vấn lừa đảo, hack đồ vv.v.. Nêu điều tra ko có lỗi thì cũng mở.

hieunguyen8794

Binh Nhì
Đối với những người ko muốn nạp tiền thì họ phải farm thôi, đó là quy luật rồi, cứ họ chơi đúng 2 máy 1 acc thì dù họ có dùng bao nhiêu máy thì cũng kệ thôi, ko có họ mà tỉ lệ cht như thế này thì chắc d có cht mà mua opt đồ luôn =))
Tâm tình của ng` thỉnh thoảng ngồi ngoài net cũng hay lập clone kiếm tí cơm cháo =))
bác nói chuẩn,nếu h mạng nhà tôi không phải là cáp đồng thì cái video quay lại máy tôi đã lên sóng rồi ,đm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Muốn các bạn dễ thở hơn bọn mình đã mở giới hạn 2 acc 1 người chơi , tuy nhiên các bạn lại lợi dụng điều này làm thành những tập đoàn farm với mục đích kinh doanh kiếm tiền trục lợi cá nhân và gây lũng đoạn thị trường game thì điều này không chấp nhận được .

Bên trên