REPORT Lion king,are you kidding me?

Orochi

Binh Nhất
Bữa giờ đi farm cứ gặp mấy mẹ team đánh số từ 1 đến 20 giành hết cả bãi.
Làm gì có ai cấm mấy mẹ farm clone, nhưng cái gì cũng phải vừa phải, lập cả chục acc ra farm CHT bán tè le vậy lũng đoạn giá thị trường, mấy ông có lợi còn tất cả gamer khác phải chịu cái giá mà mấy ông đầu cơ đẩy lên.
Rate drop do mấy ông đẩy quá nhiều acc vào mà nó giảm xuống, mà do mấy ông có những 20 acc cùng 1 lúc nên tỉ lệ nhặt CHT của mấy ông cao hơn hẳn => Các gamer khác đéo có CHT => Giá tăng => Mấy ông ngồi bán tè le. Tôi thấy đéo vui!
thay ban noi chuan nhat nek ^^

hieunguyen8794

Binh Nhì
vâng,thích là mình viết ra thôi,nếu bác nói thế này trước thì tôi không bỏ tiền ra để thuê 4 vps ,để làm đúng cái luật của bác,để rồi h cãi không lại với cách ntn. 24 acc đó tôi không tiếc ,nhưng tôi tiếc tôi đã làm đúng luật,vẫn bị block ntn,có giỏi thì hãy mở acc tôi ra,và hãy nói gì đó về cách làm của mình
một mình tôi 6 acc / 1 lúc ?( kể cả máy chính của tôi) bác check được bao nhiều ip điều khiển 4 vps đó không mà nói mình tôi cày 4 vps đó ? thật tiếc cho những ai đã đọc ntn,đọc thớt mà vẫn ko hiểu được,vẫn có thể chửi tôi được

hoang090519996

Binh Nhì
nghe bàn luận thật sự giống chính trị tránh lạm phát tiền quá ^^
thôi thì cứ thông thả 1 acc main 1 acc clone ngày 5 7v CHT ( may ra thì 10v ) sống sót qua ngày cho vui như thế có phải hay không . nhưng thiết nghĩ chú chủ topic này bị band đó dùng tool hay là farm mạnh tay quá band đó dùng tool nghe ok chứ farm mạnh tay mà band thì cũng hơi thắc mắc cũng tiền bạc công sức nhìu người có nhìu máy log nữa ... ý kiến riêng thôi k đã kích hay đấu ra móc mèo gì cả .... về CHT nếu muốn tránh tình trạng này thì bán shop mà bán giá cao thì vẫn farm sống đc còn bán giá đúng 100k như offcial thì tỉ lệ + đồ phải giảm xuống nữa mới đc ... gì mà tui + chạy 2 3 món lên 7 lên 6 k phù k gì cả ..... vì shop k bán nên nguồn CHT từ farm là chủ yếu .... có cũng có cầu
p/s: với một phần mình cảm thấy cần nêu ý kiến là vấn đề fix rate , ramdom k nên fix liên tục và bất cứ lúc nào ít nhiều mấy ông cũng phải có định kiến của mình game nào cũng vậy fix tỉ lệ nào đó họ phải suy nghĩ đắn đo tính toán chi li thời gian dài mới đưa ra quyết định và có sự đồng nhất từ nhiều nguồn khác nhau
bác này giống 1 kiến em 1 ngày cho rơi tầm 6 7 viên CHT là ok r` dẹp con mẹ cái Q 19 đi anh ạ

Deanrazorbak

Gia nhập giang hồ
... trước ko cấm. Ra quy định 2acc 1máy. Ngta vẫn làm đúng 2acc 1máy. Giờ lại tiền trảm hậu tấu. Đùng đùng hạ rate cht khiến người bình thường phải đi mua cht. Tôi trc 1acc chính 1clone vẫn có cht nhai suốt. Giờ ko có lấy 1viên trong người. Thế lỗi này tại bọn farm hay tại cách quản lý của mấy ông admin? Làm ăn chả tính toán j cứ hạ linh tinh xong giờ ban acc tùm lum
NaYeon, mày có chửi thì chửi mấy thằng 1 phát 20 acc farm clone ấy. Tỉ lệ drop đồ cho 1 server giữ nguyên chia đều, càng đông người farm thì tỉ lệ càng chia đều ra, mỗi người nhặt đc ít hơn. Đến lúc đó mấy thằng có 20acc nó tổng hợp được nhiều % drop rate nhất nó nhặt dc còn ngoài ra cá nhân farm lẻ ko ai nhặt đc. Ban mẹ mấy thằng đó đi tự khắc server ổn định, farm 1 clone cũng đc 5-10 viên cht

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Giờ bán moẹ cht shop 200 300 đi. Bọn fatm công nghiệp muốn bán phải bán rẻ. Mà bọn 2acc như tôi muốn mua = gold là có. Đỡ lằng nhằng

hieunguyen8794

Binh Nhì
NaYeon, mày có chửi thì chửi mấy thằng 1 phát 20 acc farm clone ấy. Tỉ lệ drop đồ cho 1 server giữ nguyên chia đều, càng đông người farm thì tỉ lệ càng chia đều ra, mỗi người nhặt đc ít hơn. Đến lúc đó mấy thằng có 20acc nó tổng hợp được nhiều % drop rate nhất nó nhặt dc còn ngoài ra cá nhân farm lẻ ko ai nhặt đc. Ban mẹ mấy thằng đó đi tự khắc server ổn định, farm 1 clone cũng đc 5-10 viên cht
mọi người cố tình không hiểu hả ,mỗi lần tôi chỉ chiến được 4 acc thôi,2 acc thì làm Q?? đâu ra 20 cái cùng lúc?

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
vâng,thích là mình viết ra thôi,nếu bác nói thế này trước thì tôi không bỏ tiền ra để thuê 4 vps ,để làm đúng cái luật của bác,để rồi h cãi không lại với cách ntn. 24 acc đó tôi không tiếc ,nhưng tôi tiếc tôi đã làm đúng luật,vẫn bị block ntn,có giỏi thì hãy mở acc tôi ra,và hãy nói gì đó về cách làm của mình
một mình tôi 6 acc / 1 lúc ?( kể cả máy chính của tôi) bác check được bao nhiều ip điều khiển 4 vps đó không mà nói mình tôi cày 4 vps đó ? thật tiếc cho những ai đã đọc ntn,đọc thớt mà vẫn ko hiểu được,vẫn có thể chửi tôi được
Lion tạo ra game và tạo ra luật . Theo đc thì chơi ko đc thì off . xưa nay luôn có câu Tiền trãm hậu tấu mà. Thích nghi để tồn tại :)

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Rate thấp mà ko bán cht shop thì càng phải mua của bọn farmer

ungsang

Gia nhập giang hồ
Commnet này viết ra khi đã đọc đủ 5 page của cái thread này
Ở ngoài xã hội nó ra luật còn luồn lách, cãi này cãi nọ, rồi sửa đổi, điều chỉnh luật tè le ra
Nếu như nó chơi 2acc/1 máy thì nó có máy cứ để nó chơi nó làm đúng quy tắc thì thôi, nó có công chơi nó dồn đồ hay buôn bán gì kệ nó, tôi thấy @Lion_King xử lý và cách trả lời rất cá nhân, độc đoán
Ở ngoài xã hội bao nhiêu thành phần thì trong game cũng vậy, dù ông có giỏi đến đâu luật cao tay ntn đi thế nào nữa, hay ban acc gì đi nữa thì cũng đủ kiểu luồn lách hết
Ông phải trả lời ntn để những đứa farmer nó thấy phục, mặc dù bản thân tôi không thích mấy đứa đó
Title của thread rất chính xác

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
Chán đời nhục nhã. 2acc farm 4ngày rớt dc 1cht. Shop thì ko có. Chúng nó farm dc thì cứ đạp lên 300k. Thế sao ko bán cht shop đê. Chờ giề? Nó farm chán chê bán cả ngàn viên rồi mới đi ban tùm lum

Bên trên