REPORT Lion king,are you kidding me?

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
học đến lớp mấy thế ? con gián đẻ nhiều thật, nhưng có ích gì không? Ruồi muồi cũng nhiều đấy nhưng cái lợi chúng mang lại là gì? Vắng mợ chợ vẫn đông. Còn 1 vài người thích hùa theo nữa, nghỉ đi luôn đi. Như kiểu muốn giàu nhưng không có đầu óc, kiến thức để đầu tư, không muốn bỏ ra chỉ muốn thu vào mà cũng mơ tưởng giấc mơ nằm top sv. Suy nghĩ quyết liệt hơn đi... lớn rồi.
chẹp , ý bác người ít học ko dc chơi game hay con nít ko dc chơi game :) . và nếu bác đã nói gián , ruồi muỗi gì đó có ích sẵn tiện nói ra luôn đi để m` tiếp thu thêm :"> . trình thấp nên chỉ học dc cao đẳng mà lại ngành điện nên dốt văn lắm ko dc như bác đại học , giáo sư tiến sĩ gì đó chơi game nên viết bài khó hiểu :)) . và m` ko hề nói về việc muốn giàu mà ko nạp tiền nhé . vấn đề ở đây m` nói là do vào sau mà chỉ chơi 1 acc nên ev noel vừa r` ko farm dc vì 1 bãi tuần lộc có 3 4 người auto nhé . máy cùi nên ko chơi dc 2 acc và cũng ko muốn như thế .

babybaboon

Binh Nhì
Game chơi để cho vui, các thánh farm clone tận vài chục acc xong lên đây khóc lóc "tại sao méo có luật mà lại bán acc", người khóc thì chỉ toàn các bố bán GOLD CHT = CK chứ người bt chả ai kêu khóc gì, tôi nói thẳng các ông vào game để kiếm tiền chứ chơi mẹ gì, các game khác chống giao dịch giữa gamer là do các ông mà ra cả chứ do đâu. BAN hết tập đoàn cày thuê kiếm tiền đi mình ủng hộ @Lion_King

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
Game chơi để cho vui, các thánh farm clone tận vài chục acc xong lên đây khóc lóc "tại sao méo có luật mà lại bán acc", người khóc thì chỉ toàn các bố bán GOLD CHT = CK chứ người bt chả ai kêu khóc gì, tôi nói thẳng các ông vào game để kiếm tiền chứ chơi mẹ gì, các game khác chống giao dịch giữa gamer là do các ông mà ra cả chứ do đâu. BAN hết tập đoàn cày thuê kiếm tiền đi mình ủng hộ @Lion_King
từ đam mê đến kiếm sống cũng nhiều thôi bác . như LM ý chơi pro xong là stream + cày thuê tăng thu nhập mà . bây h chỉ mong có 1 kênh ko auto để sau này ra ev đánh đỡ bị ks .

hong ton

Gia nhập giang hồ
chẹp , ý bác người ít học ko dc chơi game hay con nít ko dc chơi game :) . và nếu bác đã nói gián , ruồi muỗi gì đó có ích sẵn tiện nói ra luôn đi để m` tiếp thu thêm :"> . trình thấp nên chỉ học dc cao đẳng mà lại ngành điện nên dốt văn lắm ko dc như bác đại học , giáo sư tiến sĩ gì đó chơi game nên viết bài khó hiểu :)) . và m` ko hề nói về việc muốn giàu mà ko nạp tiền nhé . vấn đề ở đây m` nói là do vào sau mà chỉ chơi 1 acc nên ev noel vừa r` ko farm dc vì 1 bãi tuần lộc có 3 4 người auto nhé . máy cùi nên ko chơi dc 2 acc và cũng ko muốn như thế .
khoe thành tích học lên đây làm gì bạn? Quan điểm của tôi là gì thì đã nói rõ ràng rồi mà? Sao cũng được chả quan tâm. Dù sao thì cũng đâu thể làm vừa lòng tất cả mọi người.

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Tôi hiểu vấn đề của chủ thớt
Ý chủ thớt là bị ban acc bởi luật chưa phát hành nên hơi cay mặc dù công nhận là số lượng acclone của chủ thớt lên con số hàng chục như vậy thì công nhận bác ghê quá. Bác thớt làm như thế thì từ các anh em farm cho đến anh em train chân chính đói ăn lắm
Còn bác Mèo xử lý lần này chưa thực sự đúng. Đáng lẽ nếu phát hiện trường hợp đấy bác mèo nên bổ sung luật bằng những văn bản trực tiếp trên fb hoặc diễn đàn và sau đó có những thông báo cảnh cáo những trường hợp như vậy. Sau khi đã thông báo cảnh cáo còn thấy trường hợp như thế mới nên ban acc. Thật lòng mà nói cách xử lý của bác Mèo chưa thực sự công bằng và nóng nảy trên mức cần thiết
Cho nên mình mong bác Mèo có thể suy nghĩ bỏ qua cho thớt lần này, dù gì nếu xử lý như thế chỉ có thể gọi là cân bằng cho game chứ không gọi là công bằng cho các anh em gamer được.
thôi đi bác ơi, có người cũng cả đống acc ra đấy, lập 1 topic đàng hoàng, chứng minh vô tội, bằng chứng đầy đủ
vẫn đc bác Máu Ban Nick thả đấy thôi... mấy thằng clone chiếm bãi này nên cho ra đảo khỉ chơi cho rồi... mọe dân mới dzô mà thấy tụi này thả gà đầy bãi Tam Vĩ Hồ, 1 kênh 1 thằng thả cả đống, change 5 kênh gặp 5 thằng y chang thằng thớt... chắc nó cắn lưỡi nuôn

touhoushinki1610

Gia nhập giang hồ
khoe thành tích học lên đây làm gì bạn? Quan điểm của tôi là gì thì đã nói rõ ràng rồi mà? Sao cũng được chả quan tâm. Dù sao thì cũng đâu thể làm vừa lòng tất cả mọi người.
thế bác hỏi học lớp mấy làm gì ? ko phải ý muốn nói t nói chuyện thế nên trình độ thấp ah` nên t mới phải nói rõ để bậc giáo sư tiến sĩ như bác biết :"> . và đã thế còn nói ruồi muỗi gián ra luôn mà , giải thích rõ suy nghĩ của bác giùm m` vì vẫn ko hiểu ví dụ về mấy con bọ của bác

Bên trên