THAN THỞ Lời nói cuối cùng xin được gác kiếm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kemkendy

Binh Nhì
sv nói ko với phần mềm thứ 3 , lạm dụng để mang lợi ích cá nhân , xử 1 làm gương , đây là công = nè , trc tôi hỏi có đc xài auto click ko ko ai trả lời nên cũng ko dám xài :))) , ngày treo đủ 16 tiếng rồi đi đập đồ , kill auto blah blah , ko thì cắm tiếp , vui mà việc gì phải xài phần mềm 3 chi rước họa vào thân rồi kêu ca gì nữa

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
Coi như án này là án điểm, làm nghiêm phạt nặng giữ gìn quy tắc chung của server ta. Mọi người nhìn đây làm gương sau này ai dính phải lỗi này thì cứ quy theo tiền lệ có sẵn thôi, không cần bắt bẻ dài dòng làm gì nữa loãng nhân tâm.

ShakiGia

Gia nhập giang hồ
Ra đi đừng quay đầu lại kẻo bị chửi nữa, team tớ sau 16h vẫn train auto tiếp nhé, ko thì đi làm nv, đi mua bán đồ đạc nhé

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Thanks tony, nếu muốn chơi thì mình đã chơi acc khác ko gì phải lên đây lập topic, mình đã hết NH muốn nghỉ game chuyển về lại game TNGH 3d, lúc trước mình đang cày game này , tại thấy sv giống hùi xưa nên mình mới qua chơi, chứ chơi bên kia vừa kiếm bộn tiền vừa ko nhức đầu ;;)
Cũng chơi TNGH à :)) game đó pk sướng mắt lắm. Mà bỏ từ cái hồi nó update cái gì xog thấy chán cái bỏ r :))

Green

Binh Nhì
Tôi nghĩ Antoni ra đi thì nên đi luôn, đừng quay đầu lại.
Topic người ta lập để nói một số ý, tạm biệt anh em, cảm ơn và xin lỗi anh em. Nhưng mọi người lại vào đây xây gạch đá nhiều wa. Cũng bị band cả IP rồi. Thắc mắc j nữa.
Sau vụ này Kteam phải nhìn nhận lại thiếu sót trong cập nhật pass 2

B

Bình Thập Chỉ

Guest
nghĩ đi nghĩ lại, admin quá nặng tay :) sao k dùng cái gì đó tự động dis game k cho xài tool thứ 3 luôn, để ng ta xài rồi ban cũng lạ nhỉ. như sv dzo mở sk1 lên đâu có tác dụng đâu.

thấy cái cách cấm tool thứ 3 của sv này zống kiểu phạt người hút thuốc mà k phạt người bán thuốc ấy nhỉ :)
thay vì cấm đoán sao chúng ta k sử dụng game guardian k cho bất cứ tool thứ 3 nào can thiệp vào client luôn?

Người chứ cũng không phải thần thánh gì
Giỏi đến mấy cũng có kẻ hở, chống làm sao cho hết được tool, rất khó bạn à, những hacker tài giỏi còn không dám tuyên bố nữa là AD ^^
Mình không chơi DP nhưng mình vẫn có tool dành cho DP mà vẫn tự buff máu vẫn tự ăn sâm, tự ăn máu
Mà không cần làm bất cứ điều gì 24/24 luôn, vân thì công bằng ở đâu cho những char khác hả bạn.

CuongLong

Binh Nhì
"Topic này ko phải lời bào chữa, biện minh hay than thở của mình để mong được giảm nhẹ hay tha thứ gì, mình chỉ nói lên tâm sự của người đã hết nhiệt huyết về game. Mình chân thành cảm ơn sv đã mang lại cho mình những ký ức năm xưa khi chơi HKGH, xin lỗi về những cmt không hay của mình với các bạn, mình cũng xin lỗi luôn Capitano về những thành kiến của mình đối với bạn trong thời gian qua. Cảm ơn mọi người."

Dành cho ai hiểu tiếng việt và những ng đã va chạm ngoài xã hội......SV thì phần lớn có vợ con đi làm nhiều mà đọc cmt các bác thì thể hiện..............

HoaViHoa

Gia nhập giang hồ
LK từ đầu đã nói sv này không giống những sv khác. Có những luật lệ riêng. Nếu muốn tham gia thì phải tuân thủ.
Nếu phạm tội mà cứ lên xin lỗi này nọ rồi bỏ qua thì tạo ra luật để làm gì nữa? Rồi ai làm sai cũng lên xin lỗi rồi kêu đam mê này nọ để chơi tiếp thì xử lý sao?
Đã vi phạm 1 lần, đã bị cảnh cáo vẫn tiếp tục tái phạm thì band vĩnh viễn là đúng rồi.
Auto giúp lên lv nhanh hơn
Rồi lôi vụ hack acc of ông Jess gì đó ra.Lại đòi đi trách ng bị hack?? Sai thì chịu, h đổ tội cho ng khác ko bảo quản tốt acc là sao?
Vụ án hiếp dâm xử thằng hiếp hay xử đứa bị hiếp? Lý do cùn.

Silver

Hạ Sĩ
nếu ko còn nhiệt huyết ,xin mời bước..............
VẮNG MỢ CHỢ VẪN ĐÔNG..........

rất ghét 2 câu này,nhưng trong trường hợp này đúng
chúc thớt có cs ngoài đời vui vẻ,chơi mà bị cảnh cáo lần chưa chừa,rồi hack acc mà giả bộ vào chia buồn như bạn kia là thấy éo đc rồi

say goodbye!

1515

Gia nhập giang hồ
"Đúng, người chơi thấy những việc làm của AD như vậy cảm thấy AD sv này luôn quan tâm giúp đỡ cho gamer, tuy nhiên sau mấy Ad không nghĩ lại thoáng hơn một chút auto click, auto phím, bàn phím từ thiết lập auto..nó chỉ là một phần để giúp người chơi khỏe hơn, lên lv nhanh hơn chút, vậy xin hỏi tất cả ae DP trong sv này có ai đảm bảo là mình ko dùng auto thứ 3.. sau 16h???"

1 thằng hack đi tóm gọn toàn bộ người ko hack =))

cubitrung

Binh Nhất
[

chuẩn :)) đừng nghĩ mình làm thì người khác cũng làm. chơi game kiểu gì 1 pt 3 4 ông hack bị log acc
lúc đầu mình thấy team bạn ấy cũng bt. bên topic kia còn bênh thằng jess. giờ càng ngày càng lộ ra. thật vọng vl
CÂu nào la câu bênh người hack đâu bạn nhỉ . minh có nói co tội phải sử , và chek thật kĩ mọi khía cạnh . ngay cung bạn cugn noi ban tjn thằng Jess ko pahi nguoi như vậy mà giơ noi dc câu này thi minh cung hiêu bạn rôi đó

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ta nghĩ chủ thớt ko phải kêu ca giảm án gì đâu, mà nói đúng thực trạng của sv hiện tại, rồi cũng đi vào vết xe đổ của Homeviet , mới chơi mà cảm thấy chán rồi, bye đây , chủ thớt đánh đúng vào chỗ hiểm của sv , ông này khôn thật :))
Chán đến nỗi phải tạo 1 cái nick 4rum mới tinh à ?

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
Tiên trách kỉ hậu trách nhân . Quan trọng xuất phát từ lòng tham mỗi người mà thôi. Đừng đổ thừa chế độ bảo mật non trẻ của đội ngũ ad . Bảo mật như vậy là đủ , chỉ là có giao id pass cho ai mới là vấn đề . Và giao id pass cho loại người như thế nào . Thôi chúc bác ra đi thanh thản . :))

LaVangRoi

Binh Nhất
Người ta cũng xin lỗi rồi , làm gì chửi người ta , quỳ các thanh niên
P/s : Đời không có gì công bằng , game cũng thế thôi

hary99

Gia nhập giang hồ
Nói thật lòng ko biết từ GM tới người chơi quan niệm công dụng của game là gì, là giải trí hay hành xác?, t nghiêng về hành xác nhiều hơn, có cho đi thì mới có nhận lại, tuổi thơ kiểu này t xin tạm biệt, thời thế thay đổi rồi không thể dùng những điều cũ kỹ áp dụng y xì lại mà mong thành công đâu, drop và tỷ lệ ch thấp như giờ với ai thì không biết chứ với t là QUÁ ĐÁNG, mong mọi người tỉnh mộng, game là để giải trí không phải để thử độ trâu hay sức chịu đựng của người đâu, không đáng đâu.

Gửi Kteam: hãy đặt mình vào vị trí người chơi và ngừng trịch thượng kiểu ban phát nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên