THAN THỞ Lời nói cuối cùng xin được gác kiếm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau vụ tối qua bị band acc. Mình chưa thấy game nào mà Ad tham gia sâu vào game như sv này , band nick vĩnh viễn ok mình chấp nhận, dùng auto click bàn phím gọi là bug hack tận dụng lỗi game, vâng mình sẵn sàng chấp nhận. Đặt id pass giống nhau, một acc bị dính chàm liên quan đến hack bot, là band nguyên dàn acc, band luôn ip. Đúng, người chơi thấy những việc làm của AD như vậy cảm thấy AD sv này luôn quan tâm giúp đỡ cho gamer, tuy nhiên sau mấy Ad không nghĩ lại thoáng hơn một chút auto click, auto phím, bàn phím từ thiết lập auto..nó chỉ là một phần để giúp người chơi khỏe hơn, lên lv nhanh hơn chút, vậy xin hỏi tất cả ae DP trong sv này có ai đảm bảo là mình ko dùng auto thứ 3.. sau 16h???. Nếu check hết tất cả các acc thậm chí check luôn các bác chiến không phải DP, mình dám đảm bảo ai cũng dùng . Còn nói đến chuyện hack acc và nhân phẩm người chơi, thay vì phải mắc công điều tra IP rồi band tất tần tật.. thà giết lầm còn hơn bỏ xót, sao ko thiết lập pass 2 hoặc pass rương để khỏi tránh tình trạng log acc vào là hack dc . Có ai dám nói con người mình ko có lòng tham, chuyện của thằng Jess trong pt mình là 1 ví dụ, game cũng giống như ngoài đời, đôi khi có những lúc suy nghĩ nông cạn mà phạm phải lỗi không bao giờ quay lại được,thay vì trách người tham tại sao không trách người tạo ra điều kiện để người khác phải phạm tội, đúng là một mình mình làm mà phải ảnh hưởng hết tất cả mọi người trong pt và mình cũng trong số đó, tuy nhiên bạn đừng cứ nhìn vào 1 cá nhân mà đánh giá cả tập thể còn nhiều người tốt lắm, mình chơi từ lúc pb Test đến giờ, đôi khi nản muốn từ bỏ lâu rồi, chơi game mà tốn sức lẫn tinh thần , pb test treo gần 2 tháng mới lv38, cháy luôn cái card màn hình, ko phải riêng mình mà có nhiều bạn cũng vậy. Sao người ta không bỏ game đi, biết khổ vậy sao còn lao đầu vào chơi, xin thưa không nỡ để bỏ vì trong game còn tình ae bạn bè là động lực để chơi tiếp. Đúng là trên dd mọi người nghĩ mình là thằng chuyên hack bot, xấu xa, vâng mình chấp nhận, nhưng mình không thấy hổ thẹn về cách chơi của mình đối với ae trong pt. Topic này ko phải lời bào chữa, biện minh hay than thở của mình để mong được giảm nhẹ hay tha thứ gì, mình chỉ nói lên tâm sự của người đã hết nhiệt huyết về game. Mình chân thành cảm ơn sv đã mang lại cho mình những ký ức năm xưa khi chơi HKGH, xin lỗi về những cmt không hay của mình với các bạn, mình cũng xin lỗi luôn Capitano về những thành kiến của mình đối với bạn trong thời gian qua. Cảm ơn mọi người.

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
vậy sao ngay từ đầu ko gật đầu " ừ tao dùng tool " đi, lại rương cổ chửi mấy thằng kia
cùng LK thức nguyên đêm, rồi nhai sâm = tay, ko dùng tool các kiểu =))
gật đầu là nhẹ chuyện rồi

Whisper

Binh Nhất
Không đọc hết nhưng mà mình thấy, band là đúng rồi, mà sao band ip mà vẫn vào đc 4r nhỉ ad êy

tau075

Binh Nhất
lúc bị tố cáo thì hùng hổ nói khác, giờ lại nói khác...
Luật đã ban hành ko xài phần mềm thứ 3. Tất cả các mem nếu ai sử dụng thì phải chịu thôi, được ăn cả ngã về ko, bào chửa kiểu gì được, dám chơi dám chịu...

Bao nhiêu ng xài ko bị, xui cho thớt xài thì bị report đến 2 lần :))

90ld

Gia nhập giang hồ
mình dp và mình có dùng cái gì đâu , hết 16h thì đi dạo chợ, op đồ , hoặc nhiều lúc đứng chiến luôn cho đủ pt để mọi ng đỡ chết dù chỉ được có vài chục exp

Green

Binh Nhì
Qua bài viết này Kteam cũng nên nhìn nhận những thiếu sót. Nên nhìn dưới góc độ khác.
Chơi game vì có ae đồng đội, chơi game vì hồi ức ngày xưa, lớn hết cả rồi, lừa đảo cũng ko thể chấp nhận đc
Cảm ơn lời xin lỗi của bạn.
Cảm ơn bài viết của bạn.

fokvanbao

Banned
biết quay đầu là bờ mà chơi đi
bây trách nó làm gì nữa
ít ra nó cũng bị ban mấy bữa ko dc chơi còn gì
đừng để sv vắng nữa mấy chú

tau075

Binh Nhất
biết quay đầu là bờ mà chơi đi
bây trách nó làm gì nữa
ít ra nó cũng bị ban mấy bữa ko dc chơi còn gì
đừng để sv vắng nữa mấy chú
ngay từ đầu bị bắt có nhận có xin thì chắc ko ai xéo sắc làm gì, đằng này lại hùng hổ, thách thức mem, thách thức admin kiểm tra... Giờ bị ban rồi thì lập topic đọc viễn văn

Thực tình lúc đó mình có cãi cùn ko dám nhận tội, giờ suy nghĩ lại có chút hổ thẹn. Nhưng mình dám làm dám chịu, mấy bạn giờ nghĩ sao về mình cũng dc

quangtuanag3

Binh Nhì
Các game hiện giờ, game nào cũng có auto riêng, nhưng cũng chưa đáp ứng hết nhu cầu của gamer, nên mới tìm các tool3 để hổ trợ nhầm giúp dễ thở. Điều đó là đúng, và các ADMIN game đó cũng đồng ý là cho tool thứ 3 can thiệp, nhưng ko dc can thiệp sâu vào hệ thống game quá thoi ( hiểu nôm na như ko dc hack). Mình chơi cũng trên 10 game onl cầy cấp mỗi ngày đều treo máy mình biết. Nhưng mình đến với Yulgang thì hơi thắc mắc chỗ đó là liệu tool3 có bị KTeam hiểu sai nghĩa nó hay ko.Tuy mình ko chơi DP, mình ko bên ai, nhưng ý kiến của mình là vậy. Mình xin hết!

Harry_Kyer

Binh Nhất
Cái bài viết này á, 1 chữ thôi, "NHẢM"
Okay có thể bạn nói đúng.
Nhưng từ đầu luật đã là Ko dùng tool thứ 3, bạn cố tình phạm luật ,đó là quyền của bạn, có làm có chịu, tại sao phải lên đây than thở.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên