THAN THỞ Lời nói cuối cùng xin được gác kiếm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
Dùng auto click thì sao nhỉ . Có can thiệp j vào game đâu . Mình ko chơi df củng chả dùng auto click nhưng nói cấm auto click mình thÁy quá vô lý

Harry_Kyer

Binh Nhất
Quỳ, h lập topic để xin chút thương xót từ adm. Mặt dày vtc, cơ mà cũng thủ đoạn vkl ra. Tranh thủ xl hết những chuyện trước đâyđây luôn, ra vẻ mình đã quay đầu.
Tại hạ xin bái phục

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
không liên quan nhưng mọi người cho hỏi
exp auto bây giờ tính sao, có ngày mình auto tới 23h/24h
nếu ít quá thì thôi cho máy nó nghỉ :D

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thực tình lúc đó mình có cãi cùn ko dám nhận tội, giờ suy nghĩ lại có chút hổ thẹn. Nhưng mình dám làm dám chịu, mấy bạn giờ nghĩ sao về mình cũng dc
Bạn nên chơi lại 1 acc khác. Nếu bạn thực sự đam mê game thì vụ việc thế này chưa là cái gì để bạn có thể nghỉ game. Cứ train lại 1 acc hoặc mua 1 acc khác. Giờ từ lv 1-35 rất nhanh, vì bạn là dp nên 35 là bạn có thể vào mê cung pt với anh em rồi. Chỉ mất hơn 2 ngày thôi.

Mình biết bạn từ hồi hkas và dzo, bạn chơi rất nhiệt tình nhưng đều nghỉ game rất sớm và chưa kịp thưởng thức những cái hay của giai đoạn sau này. Khuyên bạn nên làm lại từ đầu thay vì từ bỏ.

July182013

Hạ Sĩ
tui đại phu MinhToan đây bác...tui cũng biết cái tool đó nhưng tui thấy ko nhất thiết...chơi ít ra cũng phải cho máy móc nghỉ ngơi...huống hồ tui đang dùng lap cùi bỏ mẹ...:))
nhưng vấn đề ở đây là sự cố chấp của chủ thớt bỏ qua warning của boss là ko dùng bất kì phần mềm thứ 3 nào để can thiệp vào game làm tư lợi cho bản thân...đã 1 lần cảnh cáo mà bác còn tái phạm thì đúng là khó có thể chấp nhận rồi...thôi tôi nghĩ nên nghiêm túc thì hơn...vì 1 sân chơi mang công bằng cho tất cả...giả sử boss bỏ qua cho ông thì tôi cũng ko đồng ý...là vì ông đã dùng được 1 lần thì có thể lần 2 và lần 3 và sau này sv có lỗ hỏng nào khác thì nguy hiểm hơn là xuất hiện bug và từ đó...member vĩnh biệt sv dần dần...

July182013

Hạ Sĩ
Bạn nên chơi lại 1 acc khác. Nếu bạn thực sự đam mê game thì vụ việc thế này chưa là cái gì để bạn có thể nghỉ game. Cứ train lại 1 acc hoặc mua 1 acc khác. Giờ từ lv 1-35 rất nhanh, vì bạn là dp nên 35 là bạn có thể vào mê cung pt với anh em rồi. Chỉ mất hơn 2 ngày thôi.

Mình biết bạn từ hồi hkas và dzo, bạn chơi rất nhiệt tình nhưng đều nghỉ game rất sớm và chưa kịp thưởng thức những cái hay của giai đoạn sau này. Khuyên bạn nên làm lại từ đầu thay vì từ bỏ.
tui cũng đồng ý kiến với a xuân á...không thì chủ thớt qua team ổng đi...đầu quân làm bá tước :D

jklucas

Gia nhập giang hồ
Dùng auto click thì sao nhỉ . Có can thiệp j vào game đâu . Mình ko chơi df củng chả dùng auto click nhưng nói cấm auto click mình thÁy quá vô lý
Dùng auto click thay cho auto để sau 16h vẫn đc 100% thì có gọi là can thiệp vào game k?
Đùa vẫn còn nhiều ông có mỗi chuyện đơn giản này mà k hiểu =))

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
topic ra đi các bác hok cần cmt quá khích vậy chứ...........ai cũng lớn mà s so đo nhìu thế....RIP
=)) có hack luôn k khai luôn đi , để đi cho
Các game hiện giờ, game nào cũng có auto riêng, nhưng cũng chưa đáp ứng hết nhu cầu của gamer, nên mới tìm các tool3 để hổ trợ nhầm giúp dễ thở. Điều đó là đúng, và các ADMIN game đó cũng đồng ý là cho tool thứ 3 can thiệp, nhưng ko dc can thiệp sâu vào hệ thống game quá thoi ( hiểu nôm na như ko dc hack). Mình chơi cũng trên 10 game onl cầy cấp mỗi ngày đều treo máy mình biết. Nhưng mình đến với Yulgang thì hơi thắc mắc chỗ đó là liệu tool3 có bị KTeam hiểu sai nghĩa nó hay ko.Tuy mình ko chơi DP, mình ko bên ai, nhưng ý kiến của mình là vậy. Mình xin hết!
ừm bạn giờ bạn thử dùng đi ^^ mình khuyết khích nếu bạn muốn dễ thở

MrCuop

Binh Nhất
Thực tình lúc đó mình có cãi cùn ko dám nhận tội, giờ suy nghĩ lại có chút hổ thẹn. Nhưng mình dám làm dám chịu, mấy bạn giờ nghĩ sao về mình cũng dc
Nói thật cũng ko ưa gì bạn nhưng nếu chịu lỗi thì mình nghĩ nên bỏ qua. Bạn cũng là thành viên tâm huyết, band acc thì mất 1 đối thủ trên chiến trường rồi. ^^ Nhưng tại sao bị cảnh cáo 1 lần rồi mà cứ sài làm gì. Cũng hy vọng nhẹ tay với bạn và đừng dùng đến nó nữa ..

SaneaNhung

Binh Nhì
nghĩ đi nghĩ lại, admin quá nặng tay :) sao k dùng cái gì đó tự động dis game k cho xài tool thứ 3 luôn, để ng ta xài rồi ban cũng lạ nhỉ. như sv dzo mở sk1 lên đâu có tác dụng đâu.

thấy cái cách cấm tool thứ 3 của sv này zống kiểu phạt người hút thuốc mà k phạt người bán thuốc ấy nhỉ :)
thay vì cấm đoán sao chúng ta k sử dụng game guardian k cho bất cứ tool thứ 3 nào can thiệp vào client luôn?

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Các game hiện giờ, game nào cũng có auto riêng, nhưng cũng chưa đáp ứng hết nhu cầu của gamer, nên mới tìm các tool3 để hổ trợ nhầm giúp dễ thở. Điều đó là đúng, và các ADMIN game đó cũng đồng ý là cho tool thứ 3 can thiệp, nhưng ko dc can thiệp sâu vào hệ thống game quá thoi ( hiểu nôm na như ko dc hack). Mình chơi cũng trên 10 game onl cầy cấp mỗi ngày đều treo máy mình biết. Nhưng mình đến với Yulgang thì hơi thắc mắc chỗ đó là liệu tool3 có bị KTeam hiểu sai nghĩa nó hay ko.Tuy mình ko chơi DP, mình ko bên ai, nhưng ý kiến của mình là vậy. Mình xin hết!
tool thứ 3 tùy cái ông ơi. đằng này nó dùng cái auto để 24h 100% exp trong khi mọi người được có 16h. thế là gian lận thấy rõ rồi còn gì

blackmen

Gia nhập giang hồ
bác này bị phạt 1 lần vẫn tái phạm nên kteam nặng tay cũng đúng thôi nhưng dù sao cũng vote giảm nhẹ hình phạt zí dụ phạt hành chánh 10k @ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên