kỉ niệm vui khi chơi hk

wander

Gia nhập giang hồ
Một thời chơi ham đến mức bố đứng bên cạnh từ lúc nào ko biết...ngẩng mặt lên thì boom 1 cái," đi về nhà mau ":mad:

rudeboy

Binh Nhì
nghe mấy bạn kể mà cười đau hết ca ruột. nhìu kỷ niệm nhể . ^^
hồi chơi hk as cày lv 35 là đứng im luôn . cày hết nổi haha~

kenzii

Gia nhập giang hồ
Chào Các Bạn Mình Tham Gia 4r Đã Lâu Nhưng Chưa có Bài Viết Gì...Nên Kể Lại Kỷ Niêm Của Mình Vui Nhất Nè..
Lần Đầu Tiên Mình Lên 84 Sv Asiasoft Nói Chung Hạng Thì 2 3 Gì Đó ..Cũng Có Vé Mà...
Thằng Đệ Ruột 6x Đang Train NMH sv 10...Bị 0n3hit Pk..Thế Là 1 Mình 1 Đao Lên Trả Thù Cho Thằng Đệ Ruột Vậy..
Thế Là Bị 1 Bày 0n3Hit Khoảng 9 10 Đứa Lùa như 1 con vịt ...thế là 1 Mình Hạ Từng 2 3 thằng vậy Thế là Mang Truyền Thuyết về sau này..hihi ..1 Mình Chấp cả G 0n3hit....Lúc Đó Tụi nó chỉ 7x Chỉ Có anh em nhà Chóp Chíp là dc 77 78 gì đó hihi
cho cái tên đi ;))

TheGameC3

Binh Nhì
Toàn dân hổ báo trường mẩu giáo ko ghê thật, mình củng ko kém đâu nhá : Ngày trước bửa đầu chơi HKGH là lớp 6 tức năm 2007, vào có biết khỉ khô gì đâu mà thấy đồ nó sáng đẹp quá nên pm đứa kia hỏi sao đồ sáng thế cho mượn xem lát trả đc hong, ai dé nó đưa thật hình như cây đao 5m +5 thì phải,.... Và kết quả thế nào các bác dự đoán giùm em =))

DNP

Gia nhập giang hồ
Sao toàn kỷ niệm ăn cắp tiền cày game , chơi game 20/24 h ko zi. ^^ Chắc phải đề nghị giới hạn giờ chơi để mọi người dành thời gian cho việc khác wa' :P
HKGH ngày xưa lúc nào cũng zui , zo party train là nói chuyện rôm rả , chơi game chủ yếu tìm bạn , sau này tụi nó nghỉ hết , nên nghỉ theo luôn @.@
hồi đó đao 9 lv 45 , max lv lúc đó 51-52 gì đó , assia lúc đó mới có cái mê cung tầng 1, tầng 2 ...gì đó 6 -7 năm quên roài @.@

phongvancb

Gia nhập giang hồ
Sao toàn kỷ niệm ăn cắp tiền cày game , chơi game 20/24 h ko zi. ^^ Chắc phải đề nghị giới hạn giờ chơi để mọi người dành thời gian cho việc khác wa' :P
HKGH ngày xưa lúc nào cũng zui , zo party train là nói chuyện rôm rả , chơi game chủ yếu tìm bạn , sau này tụi nó nghỉ hết , nên nghỉ theo luôn @.@
hồi đó đao 9 lv 45 , max lv lúc đó 51-52 gì đó , assia lúc đó mới có cái mê cung tầng 1, tầng 2 ...gì đó 6 -7 năm quên roài @.@
mê cung map 35 :))

DNP

Gia nhập giang hồ
mê cung map 35 :))
lâu roài ko nhớ nhưng nhớ là mở 2 map chính tà , có bãi hổ .....roài từ map đó sau nay` up them map zo^ cái hang động trong đó wai' cấp cũng cao cao, de bi lac duong , lúc mình lên 45 vẫn chưa có mở map pk , mình chơi từ ngày đầu opengame assia lun mà , lúc đó train , chat , cua gái thôi , đứa nào có skill bay ( cấp mấy thì ko nhớ chắc cũng 4x-5x) là bà con ra xếp hàng coi , bình luận chí choé >.< sever Thiên Mã Cung

MaLong

Gia nhập giang hồ
lâu roài ko nhớ nhưng nhớ là mở 2 map chính tà , có bãi hổ .....roài từ map đó sau nay` up them map zo^ cái hang động trong đó wai' cấp cũng cao cao, de bi lac duong , lúc mình lên 45 vẫn chưa có mở map pk , mình chơi từ ngày đầu opengame assia lun mà , lúc đó train , chat , cua gái thôi , đứa nào có skill bay ( cấp mấy thì ko nhớ chắc cũng 4x-5x) là bà con ra xếp hàng coi , bình luận chí choé >.< sever Thiên Mã Cung
bác này bị thủng kiến thức rùi, cập nhật thêm thông tin đi

Angel

Gia nhập giang hồ
vâng cũng chỉ vì As nó ra game HyOnline mà mình bỏ HK chơi HY, kỉ niệm vui nhất và cũng là ức chế nhất ( những ngày đầu biết đến game HK ) là đi bái sư, hồi đó suy nghĩ thế này, cố gắng trian lên 15 có skill chạy nhanh đi kiếm sp cho nó dễ, trian lên 15 chạy lòng vòng HB xem có ai cho bái ko, gặp thằng bạn nó chỉ vào lôi đài bái đi, nhiều thằng lv cao lắm, vào lôi đài thì bái đc( thằng sp lv 7x thì phải), bái xong thằng sp nói thế này:"Không truyền skill cho đâu, ai bảo nhận bậy". Tức woa out game lun, vài ngày sau vào trian lại tạo char dp vs kiên định là éo nhận sp nữa....

o0okingo0o

Hạ Sĩ
kỉ niệm không quên nỗi là khi xưa xin tiền mẹ mua đồ. không mua lấy tiền vào nét chơi HK 2 ngày không về nhà " tối overnight luôn ấy, quán quen nên đống của 4 5 đứa chơi". lúc về nhà chuẩn bị tinh thần ăn đòn rồi, ai ngờ về tới nhà bố mẹ phán 1 câu. chơi game giờ mới chịu về àk đt thì cúp máy luôn ha . khi đó mới học 11

Kim

Gia nhập giang hồ
kỉ niệm nhìu không thể đếm hết. nào cúp tiết pt cùng đám bạn đi đánh sơn tặc....... lúc thì chôm tiền của mẹ cày game bị đánh hoài hầu như ngày nào cũng bị mẹ bắt ở tiệm game về vừa an cơm vừa khóc............ kỷ niệm nhớ nhất trong hk là đang chạy trong thành nghe keng keng thấy thằng kia vứt đồ để chuyển accc ... no vừa thoát ra bay zo lơm tới tấp dc 1 dây chuyền và ngoc pt3 wa' trời mừng VKL lun :)) :))

ruacity90

Gia nhập giang hồ
kỉ niệm nhìu không thể đếm hết. nào cúp tiết pt cùng đám bạn đi đánh sơn tặc....... lúc thì chôm tiền của mẹ cày game bị đánh hoài hầu như ngày nào cũng bị mẹ bắt ở tiệm game về vừa an cơm vừa khóc............ kỷ niệm nhớ nhất trong hk là đang chạy trong thành nghe keng keng thấy thằng kia vứt đồ để chuyển accc ... no vừa thoát ra bay zo lơm tới tấp dc 1 dây chuyền và ngoc pt3 wa' trời mừng VKL lun :)) :))
Phải cái góc trong của lôi đài gần thằng ôn hiểu dư di len không? tui thường vứt đồ đổi acc ở đó và cũng mất đồ mấy lần. (chắc không phải là thím đâu chứ hả)

huynhtuankha

Binh Nhất
Có bác nào đã mơ về HK chưa? Hồi chưa HK AS là 1 con gà nên suốt ngày ước rằng mìh lv100 có set full+10. Đi ỉa cũng mơ tưởng về HKGH
ờ ờ... nhưng mình thì có thằng e nữa thế là 2 ae mình ngồi cứ mơ cứ tưởng sáng đến tối ngay cả lúc ăn cơm và ngủ... và từ lúc ấy 2 ae mình cũng thân nhau hơn ^^!

huynhtuankha

Binh Nhất
Toàn dân hổ báo trường mẩu giáo ko ghê thật, mình củng ko kém đâu nhá : Ngày trước bửa đầu chơi HKGH là lớp 6 tức năm 2007, vào có biết khỉ khô gì đâu mà thấy đồ nó sáng đẹp quá nên pm đứa kia hỏi sao đồ sáng thế cho mượn xem lát trả đc hong, ai dé nó đưa thật hình như cây đao 5m +5 thì phải,.... Và kết quả thế nào các bác dự đoán giùm em =))
thôi xong cmnr =))

cauchu

Gia nhập giang hồ
nhớ hồi xưa học lớp 10 bame cho ngày có 10-20 ngàn tiền ăn vặt g trưa có tiết toán vs lịch sử là nhảy khinh công 6x :)) qua tường đi cắm auto :))
......................................
cuối cùng thành tích đc là...
bị mời phụ huynh mấy lần zuj ^^ :))

July182013

Hạ Sĩ
bị bang chủ lừa mất nguyên set full pt7 +5 lúc 5x tên bây giờ vẫn còn nhớ như in : GáiQuê83 ; thương nữ 8x tà phái...kỷ niệm đó mặc dù không vui nhưng nhớ mãi

Bên trên