kỉ niệm vui khi chơi hk

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Ngày xưa chơi chung với thằng em họ, thời hs đi học đc có 5k, ăn cái bánh kinhdo 2k chừa 3k chơi net 1h. Mỗi ngày chơi 1h có làm đc gì đâu, thế là nảy ra nhìu ý tưởng. Ở nhà ba sửa điện thế là tới 2h tối dậy lấy dây điện đi đốt, bỏ cặp, mai đi học ghé vựa ve chai bán, 1 lần cũng dc 10-20k. Riết ba cứ hỏi sao dây điện cứ mất quài ko biết ai lấy =)).

Thấy cách đó ko dùng đc nữa, kiếm cớ lên nhà cô chơi với thằng e, mỗi lần đi ba cho 10k, thế là có tiền ra net. Lên nhà thằng e, nó khoe sưu tầm gần đủ bộ truyện "7 Viên ngọc rồng" với đủ bộ Đôrêmon truyện dài. Thế là hôm sau đó dụ nó bán truyện kiếm tiền chơi HK. thời đó 1 cuốn truyện bán đc có 2 3k, 1 lần bán 2 3 cuốn 2 đứa chơi, Sau vài tuần ảnh ko còn 1 cuốn nào. =))

LienLien

Binh Nhất
Ngày xưa chơi chung với thằng em họ, thời hs đi học đc có 5k, ăn cái bánh kinhdo 2k chừa 3k chơi net 1h. Mỗi ngày chơi 1h có làm đc gì đâu, thế là nảy ra nhìu ý tưởng. Ở nhà ba sửa điện thế là tới 2h tối dậy lấy dây điện đi đốt, bỏ cặp, mai đi học ghé vựa ve chai bán, 1 lần cũng dc 10-20k. Riết ba cứ hỏi sao dây điện cứ mất quài ko biết ai lấy =)).

Thấy cách đó ko dùng đc nữa, kiếm cớ lên nhà cô chơi với thằng e, mỗi lần đi ba cho 10k, thế là có tiền ra net. Lên nhà thằng e, nó khoe sưu tầm gần đủ bộ truyện "7 Viên ngọc rồng" với đủ bộ Đôrêmon truyện dài. Thế là hôm sau đó dụ nó bán truyện kiếm tiền chơi HK. thời đó 1 cuốn truyện bán đc có 2 3k, 1 lần bán 2 3 cuốn 2 đứa chơi, Sau vài tuần ảnh ko còn 1 cuốn nào. =))
anh ác ghê.....

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt

Cuối năm lớp 8 đầu năm lớp 9, có quá nhiều kỉ niệm chơi game HK
Mỗi khi mất điện, trời nóng mấy thằng nghiện HK ra ngoài đường trải chiếu
Và hàn huyên về 2 3 năm trước chơi HK, thằng này thằng kia như thế nàO

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Kỉ niệm về time chơi cũng vui. Sáng mới 5h30 dậy đi học rồi, chạy ra tiệm net gần 6h, chơi tới gần 7h vào học. Tối 7h xách xe đạp ra tiệm net, nhà hỏi đi đâu nói đi họp nhóm (giả bộ cầm theo cuốn tập =)) ). Có lần bị bắt quả tan ngoài tiệm net thì chối là đang tìm tài liệu, hên là có đề phòng, chơi game mà mở trang web kế bên, vừa thấy ba đi vào click qua trang web đè lên HK, giả bộ tìm tìm =)).

Xài đc thời gian thấy cũng ko ổn. Giả bộ nói lên nhà thằng trong xóm chơi, ngủ với nó lun, nói ba má nó về quê nó sợ ma ko dám ngủ 1 mình. 10h tối 2 thằng xách xe chạy ra tiệm net, chơi tới 1 2h sáng mới về. :))

Ma đại thiếu gia

Ha ha
Cái sau giống tui nè , 2 thằng nghiện HK sang ngủ cùng với nhau
10h đêm nhảy tường ra chơi HK
4h sáng nhảy vào nhà đi ngủ

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Kỉ niệm về HK. Lúc chơi HK quả là gian nan, time chơi ko đc nhìu, lại còn bị la, bị chửi, cay cú vì bị lừa gạt, phờ phạt khi bị lừa tình, tức tối khi bị hack, bủn rủn khi miss đồ, hụt hẫn khi ko vào đc game, nhưng vẫn tìm mọi cách, mọi thủ đoạn để đc chơi và ko bao giờ hối hận.

hiepmctc

Binh Nhất
Đêm giao thừa, tại BHBC có 5 người bạn cùng tôi ..Khi bán pháo hoa thì trong này tụi tui cũng xếp thành hình tròn r bắn pháo bông và hô HPNY =))

Fantasy

Binh Nhì
kỷ niệm của mình là chơi game mệt quá lâu lâu vào web xem sex, 1 lần đang xem maria ozawa mải mê quá không để ý có 1 em nữ xinh tươi vừa vào ngồi ngay cạnh =((

SờMông

Gia nhập giang hồ
ai cũng Hổ báo thế , quá khứ về HKGH As của mình thời đó cũng không huy hoàng và trâm gai lắm, mỗi ngày đc mẹ cho 7k ăn quà là cứ cắm vào hết xong về tối xin trước mai khỏi xin và cứ căm điều điều riết hoả quá rủ thằng bạn lấy mấy con ốc ( nhà nó bán đồ máy óc bù lon con táng) hốt vô 1 bao hơn 30kg 2 thằng đạp lên ve chai bán chơi , rồi có lần bị hack ức chế gáng nhịn mấy ngày nạp thẽ 20k vô mua 2 bình máu ST bán lập sản nghiệp lại , hồi đó để dnah2 tiền mua mil lúc đó mil nó bán tới 10k mua đc 4 mil về quán mở máy đăng nhập mấy đưa chơi HK chung quán thấy bu lại khen ( trời ..anh giàu thế..chỉ em cách kiếm tiền... bố thí em vài trăm k..vv.v) cuối cùng khi sv ra tới lass Cung chơi lên 6x bị hack cmn 2 lần ức nghỉ lun :rolleyes:

Ma đại thiếu gia

ai cũng Hổ báo thế , quá khứ về HKGH As của mình thời đó cũng không huy hoàng và trâm gai lắm, mỗi ngày đc mẹ cho 7k ăn quà là cứ cắm vào hết xong về tối xin trước mai khỏi xin và cứ căm điều điều riết hoả quá rủ thằng bạn lấy mấy con ốc ( nhà nó bán đồ máy óc bù lon con táng) hốt vô 1 bao hơn 30kg 2 thằng đạp lên ve chai bán chơi , rồi có lần bị hack ức chế gáng nhịn mấy ngày nạp thẽ 20k vô mua 2 bình máu ST bán lập sản nghiệp lại , hồi đó để dnah2 tiền mua mil lúc đó mil nó bán tới 10k mua đc 4 mil về quán mở máy đăng nhập mấy đưa chơi HK chung quán thấy bu lại khen ( trời ..anh giàu thế..chỉ em cách kiếm tiền... bố thí em vài trăm k..vv.v) cuối cùng khi sv ra tới lass Cung chơi lên 6x bị hack cmn 2 lần ức nghỉ lun :rolleyes:
vãi cả bố thí cho em vài trăm k =))

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
hiệp khách nhiều kỷ niệm lắm ! Nhớ hồi đó chơi hiệp khách lụm được cây kiếm 5m ( hồi đó vk 5m hiếm quá trời ) mừng quá . Rồi sợ người lấy . Ra đổi mật khẩu sợ pass dễ quá người ta biết . Đánh pass vừa chữ vừa số .rồi đi về . Mai ra chơi mặt ngu luôn . Cứ báo sai mật khẩu . Mếu la um sùm . Khóc in ỏi cả quán net . Không biết anh nào đó ko wen chỉ mới biết là .... Máy đó co vietkey2000 . Mà hồi đó có biết cái quái đó đâu . Mừng rỡ ... Cũng hết hồn thật ..

July182013

Hạ Sĩ

phũ

Bên trên