kỉ niệm vui khi chơi hk

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
có lần đi tắm thì có dt nên mẹ nghe hộ. Nghe xong mẹ bảo "nhanh lên, có đứa hỏi mua cung tà 133m đây này, là cái gì thế hả con"
lần khác thì " con ơi bang chủ gọi. Bang chủ là ai, lớp trưởng à"

a e có kỉ niệm gì vui thì chia sẻ nha

NVC7

Gia nhập giang hồ
Hồi đó đang diễn ra event chị Hằng phát quà, đại khái là đi tìm chị hằng xong gd nhận thưởng, thời gian là 7h30 tối. Đúng giờ ăn cơm, cứ đang ăn cơm lại chạy lên nhà 1 tí để hóng, tí thì bị cắt internet -_-

Sáng thì đi học sớm 6h vào quán net, cả quán có mỗi cái xe đạp của mình dựng ở ngoài -> bị túm sống và cắt tiền ăn sáng 1 tuần ;))

thanhhon45

Gia nhập giang hồ
có lần đi tắm thì có dt nên mẹ nghe hộ. Nghe xong mẹ bảo "nhanh lên, có đứa hỏi mua cung tà 133m đây này, là cái gì thế hả con"
lần khác thì " con ơi bang chủ gọi. Bang chủ là ai, lớp trưởng à"

a e có kỉ niệm gì vui thì chia sẻ nha
Giang Hồ Đệ Nhất Bựa Nhân Có Khác

huynhtuankha

Binh Nhất
mình thì cũng ko nhiều hồi nhỏ chuyên gia đi nhìn pass ng` khác r` luộc nick =)) 1 lần bị thằng kia tới nhà méc mẹ tưởng ăn cắp cái gì lôi ra đánh tơi bời hhixx đau mà vui :))

wesboy97

Gia nhập giang hồ
Chào Các Bạn Mình Tham Gia 4r Đã Lâu Nhưng Chưa có Bài Viết Gì...Nên Kể Lại Kỷ Niêm Của Mình Vui Nhất Nè..
Lần Đầu Tiên Mình Lên 84 Sv Asiasoft Nói Chung Hạng Thì 2 3 Gì Đó ..Cũng Có Vé Mà...
Thằng Đệ Ruột 6x Đang Train NMH sv 10...Bị 0n3hit Pk..Thế Là 1 Mình 1 Đao Lên Trả Thù Cho Thằng Đệ Ruột Vậy..
Thế Là Bị 1 Bày 0n3Hit Khoảng 9 10 Đứa Lùa như 1 con vịt ...thế là 1 Mình Hạ Từng 2 3 thằng vậy Thế là Mang Truyền Thuyết về sau này..hihi ..1 Mình Chấp cả G 0n3hit....Lúc Đó Tụi nó chỉ 7x Chỉ Có anh em nhà Chóp Chíp là dc 77 78 gì đó hihi
gió vẫn hát thì thầm bước qua tôi như thật gần gió muốn nói điều gì tha thiết..... nghe câu bạn chấp cả G one3hit thì không biết có thật không 9 10 đứa khoảng 7x mả ko kill dc bạn thì hơi lạ

ChemToanHut

Binh Nhì
Chào Các Bạn Mình Tham Gia 4r Đã Lâu Nhưng Chưa có Bài Viết Gì...Nên Kể Lại Kỷ Niêm Của Mình Vui Nhất Nè..
Lần Đầu Tiên Mình Lên 84 Sv Asiasoft Nói Chung Hạng Thì 2 3 Gì Đó ..Cũng Có Vé Mà...
Thằng Đệ Ruột 6x Đang Train NMH sv 10...Bị 0n3hit Pk..Thế Là 1 Mình 1 Đao Lên Trả Thù Cho Thằng Đệ Ruột Vậy..
Thế Là Bị 1 Bày 0n3Hit Khoảng 9 10 Đứa Lùa như 1 con vịt ...thế là 1 Mình Hạ Từng 2 3 thằng vậy Thế là Mang Truyền Thuyết về sau này..hihi ..1 Mình Chấp cả G 0n3hit....Lúc Đó Tụi nó chỉ 7x Chỉ Có anh em nhà Chóp Chíp là dc 77 78 gì đó hihi
tên-char-của-bạn-là-gì?

lKuBình

Gia nhập giang hồ
thời as sáng mẹ cho 4k ăn sáng 2k ăn bánh bèo, 2k cắm 45p :v cuộc đời chưa bao h chơi hk as len dv 3x :v

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Kỉ niệm là đi chơi game 1 tháng trời liên tục
Thời khóa biểu như sau : 10h đêm đợi mẹ đi ngủ nhảy tường ra đường hú mấy thằng bạn ra cày HK ( chạy đến đâu là chó cắn inh ỏi )
5h sáng nhảy tường vào nhà
ngủ đến 12h trưa, ăn cơm và ngủ tiếp đến 4h chiều
Đợi đến 10h đêm lại nhảy tiếp
Cuối cùng đã bị mẹ bắt tại trận :))

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
chuyện thường như phố phường hà nôi, bà chị bang chủ còn gỏi thẳng vào sdt của mẹ mình tìm mình để đi war G cơ mà, (dt mình tắt máy) hoho :P:P:P

ADzzVoDich

Binh Nhì
Từ bé đến lớn ko bik cạy tủ lấy tiền là gì,chỉ vì HK nên.....,mỗi lần lấy luôn tự nhủ vs bản thân sẽ là lần cuối cùng,ấy thế mà lúc bị fat hiện mới bik lấy 800k ( 10>>20k/1 lần) típ đến là tiền học hè+ vi tính,tiền học kì 1,tiền học thêm ( học ở wan Net 2 4 6 từ 18h>>21h 30,chơi thíu cuôi' tháng trả^^!) ket qua la tu` hoc sinh gioi xun thanh trung binh`,mat' lun cai chuc' lop truong,haizzz..,4h sáng lấy cớ đi tập thể dục rùi mò ra chơi 11h30 di hoc,học xong ghé tiệm chơi 7h zia tắm ăn cơm rui tip tuc 8h>>11h30(đợi đuổi mới chịu về)hjhj..................I LOVE HKGH>>>>>Forever

BuGau

Gia nhập giang hồ
kỉ niệm vui hóa rầu luôn nè.
mê hkgh, nghỉ làm cắm cả party liên tục cả tuần cả tháng, hư main 1 laptop, mất việc!!!!!!!!!

n0one001

Gia nhập giang hồ
kỉ niệm thì nhiều vô kể
nhưng nhớ nhất là cái lần chôm được 1 acc thương 9 lv79 của anh kia
vui quá nên train lên 8x với mua sẵn thương 48m tự mình op full luôn
nhưng lại quên đổi mail qua mail mình thế là vừa lên 8x bị nó lấy lại acc
thế là mất tiền mua thương và ngọc op cây thương haizzz3:-O

Bên trên