GIÚP ĐỠ Khong hieu ly do bi band acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Nhưng ng ta còn điều tra. Chứ band chính là tử hình rồi. Mới cả nghi vấn chỉ là nghi ngờ không chắc chắn. Công an họ cũng ko dám làm gì khi không có bằng chứng xác thực nhất là với những kẻ buôn bán hàng lậu =)). 1kẻ giết người hàng loạt mười mươi người ta còn xét sử lên xuống rồi mới kết tội nhé. Các bác nặng tay hơn cả cộng sản bắc Hàn
chắc hẳn là tôi không điều tra để tìm ra cái dấu hiệu đó đâu he.

haiphongfamily

Gia nhập giang hồ
Giải thick được thì được thả ra thôi có gì đâu . Mà ae chơi game giải trí thoải mái thôi cảm thấy ko vui tìm bến đỗ mới

night1605

Binh Nhì
cứ như e... cày 2acc. đồ ngon hết. dư 100 200m bán ra quá là bt =)) tiền làm ra từ việc buôn bán kinh doanh lấy lời chả ai động chạm đc vào e hết.
NHÂN TIỆN: E CẦN MUA 1 XÁC HOẶC 1ACC TÀ (TRỪ NINJA) LV45 = GOLD AI BÁN PMMM

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
chắc hẳn là tôi không điều tra để tìm ra cái dấu hiệu đó đâu he.
bây giờ bạn kia ko dám xác nhận số bị luyen ly , gold cung dua roi do cung ko chac la se co do hay ko , minh cung ko biet gd gold vay se bi khoa acc, ma co 47m thoi dau co qua nhieu nhu kieu may nguoi farm gold cong nghiep , 6 acc cua minh cung la choi 9 dau phai thay doi nhieu acc , cung nap @ mua do ma , do minh cung full of +6 ca, nhu moi nguoi o tren cung noi du ra it gold ban cung dau co sao , mong ad bo qua 1 lan , sau nay ko dam gd gold voi ai nua .

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
Thấy 2 chữ DepLao là biết bạn bán gold cho bạn DepLao chắc luôn nhé. Bạn DepLao này là đại gia,bữa tinh mua kích của mình 40m mà bạn ấy mua kích 5m xài rồi.Áo choàng bạn ấy mặc mua của mình 15m gd 1s không suy nghĩ.Hqua bán áo +7 cho bạn DepLao đấy 37m bạn ấy xúc luôn.Bạn DepLao đấy là đại gia,bao nhiêu @ cũng có...Nếu gd gold với bạn ấy thì mình giám chắc chắn là bán gold.
Thế có bán ac khiêu khiêu đại phú nhân ko hốt cho

90ld

Gia nhập giang hồ
thế rốt cuộc là chỉ vì chơi 6 acc và gd 47m gold mà bị baned ah ?? cần 1 lời giải thích <:-P

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
bây giờ bạn kia ko dám xác nhận số bị luyen ly , gold cung dua roi do cung ko chac la se co do hay ko , minh cung ko biet gd gold vay se bi khoa acc, ma co 47m thoi dau co qua nhieu nhu kieu may nguoi farm gold cong nghiep , 6 acc cua minh cung la choi 9 dau phai thay doi nhieu acc , cung nap @ mua do ma , do minh cung full of +6 ca, nhu moi nguoi o tren cung noi du ra it gold ban cung dau co sao , mong ad bo qua 1 lan , sau nay ko dam gd gold voi ai nua .
Bạn ở trên nói là đưa gold nhờ op đồ dùm , ở dưới lại nói là bán. Bạn kia thì không dám xác nhận gì ? Mình bảo đảm bạn đó ko liên lụy gì cả. Trường hợp này bạn chơi quá số acc trên cùng 1 IP ,lẽ ra chỉ dc 2 acc thôi và có dấu hiệu bán gold trục lợi nên mình khóa. Không đủ chứng cứ chứng minh thì mình sẽ baned hết clone và chỉ thả 1 acc chính thôi.

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
Bạn ở trên nói là đưa gold nhờ op đồ dùm , ở dưới lại nói là bán. Bạn kia thì không dám xác nhận gì ? Mình bảo đảm bạn đó ko liên lụy gì cả. Trường hợp này bạn chơi quá số acc trên cùng 1 IP ,lẽ ra chỉ dc 2 acc thôi và có dấu hiệu bán gold trục lợi nên mình khóa. Không đủ chứng cứ chứng minh thì mình sẽ baned hết clone và chỉ thả 1 acc chính thôi.
mình tưởng 1 máy chơi 2 acc là được chứ 1 ip mạng ko chơi được nhiều acc à, ở dưới mình nói là mấy bạn ở trên kiểu bán 1 ít ko sao , con ban nhan gold minh thi so cung bi khoa acc nen ko dam xac nhan

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên