GIÚP ĐỠ Khong hieu ly do bi band acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Silver

Hạ Sĩ
@tiendathkgh444 ,mình tab mà sao nhiều tiendathkgh 1111,2222,3333,4444,777 gì tùm lum vậy?
có khiếu nại gì cứ inbox admin giải trình,đừng cày gold công nghiệp bán là ko sao hết
chơi game giỏi,cày nhiều bán thì ko ai nói gì đâu,đừng phá game là ok
mình cũng nạp @ nhiều,cũng có bán 1 ít ra VND mời ae trong pt đi nhậu,nhưng ko phải cày gold công nghiệp,nếu giải thích đc cho admin hiểu thì đc thả,vậy thôi!

khoaitolaem

Gia nhập giang hồ
mà t vẫn chưa hiểu, trc bì farm gold mà cấm máy ảo, giờ người ta lại chơi đúng 2 acc 1 máy đem bán gold thì lại Ban. trước giờ t chơi game vẫn up đồ, nhưng vẫn bán gold ở trg game để đi chơi ở ngoài, xong đến lúc thiếu thì lại lấy gold mua @ để chơi. Tại sao lại cấm vấn đề đấy nhỉ, đó là tâm lý chung của ng` VN rồi

Silver

Hạ Sĩ
mà t vẫn chưa hiểu, trc bì farm gold mà cấm máy ảo, giờ người ta lại chơi đúng 2 acc 1 máy đem bán gold thì lại Ban. trước giờ t chơi game vẫn up đồ, nhưng vẫn bán gold ở trg game để đi chơi ở ngoài, xong đến lúc thiếu thì lại lấy gold mua @ để chơi. Tại sao lại cấm vấn đề đấy nhỉ, đó là tâm lý chung của ng` VN rồi
tại vì đặt cái tên caytien là thấy ko vui rồi,lần sau đừng chơi dại nha thớt :D

hieukiema6

Binh Nhì
công an tóm cổ bạn khi bị tình nghi hay chắc chắn bạn giết người =.=
Nhưng ng ta còn điều tra. Chứ band chính là tử hình rồi. Mới cả nghi vấn chỉ là nghi ngờ không chắc chắn. Công an họ cũng ko dám làm gì khi không có bằng chứng xác thực nhất là với những kẻ buôn bán hàng lậu =)). 1kẻ giết người hàng loạt mười mươi người ta còn xét sử lên xuống rồi mới kết tội nhé. Các bác nặng tay hơn cả cộng sản bắc Hàn

Silver

Hạ Sĩ
Nhưng ng ta còn điều tra. Chứ band chính là tử hình rồi. Mới cả nghi vấn chỉ là nghi ngờ không chắc chắn. Công an họ cũng ko dám làm gì khi không có bằng chứng xác thực nhất là với những kẻ buôn bán hàng lậu =)). 1kẻ giết người hàng loạt mười mươi người ta còn xét sử lên xuống rồi mới kết tội nhé. Các bác nặng tay hơn cả cộng sản bắc Hàn
bị CA bắt lần nào chưa ....
mới nghi thôi,mời lên đồn nc ko rõ ràng là no đòn rồi......

Silver04

Gia nhập giang hồ
Thấy 2 chữ DepLao là biết bạn bán gold cho bạn DepLao chắc luôn nhé. Bạn DepLao này là đại gia,bữa tinh mua kích của mình 40m mà bạn ấy mua kích 5m xài rồi.Áo choàng bạn ấy mặc mua của mình 15m gd 1s không suy nghĩ.Hqua bán áo +7 cho bạn DepLao đấy 37m bạn ấy xúc luôn.Bạn DepLao đấy là đại gia,bao nhiêu @ cũng có...Nếu gd gold với bạn ấy thì mình giám chắc chắn là bán gold.
bạn có chắc là không farm gold bán ra vnd ?
Thừa gold bán là bình thường mà. thừa ko bán để 1 đống đấy làm cái gì?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên