GIÚP ĐỠ Khong hieu ly do bi band acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
=)) đm hở tí có chuyện là mấy thằng phản động log clone vào đã kích , nói thật bán gold bên group fb đầy ra ở đấy mà vô tội

khoaitolaem

Gia nhập giang hồ
Bạn ở trên nói là đưa gold nhờ op đồ dùm , ở dưới lại nói là bán. Bạn kia thì không dám xác nhận gì ? Mình bảo đảm bạn đó ko liên lụy gì cả. Trường hợp này bạn chơi quá số acc trên cùng 1 IP ,lẽ ra chỉ dc 2 acc thôi và có dấu hiệu bán gold trục lợi nên mình khóa. Không đủ chứng cứ chứng minh thì mình sẽ baned hết clone và chỉ thả 1 acc chính thôi.
Đợt trc thấy có nói là chỉ cần 2 acc trên 1 máy, chứ có nhiều máy vẫn đc chơi chứ, giờ lại con cả 2acc/1ip à GM ?

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
Bạn ở trên nói là đưa gold nhờ op đồ dùm , ở dưới lại nói là bán. Bạn kia thì không dám xác nhận gì ? Mình bảo đảm bạn đó ko liên lụy gì cả. Trường hợp này bạn chơi quá số acc trên cùng 1 IP ,lẽ ra chỉ dc 2 acc thôi và có dấu hiệu bán gold trục lợi nên mình khóa. Không đủ chứng cứ chứng minh thì mình sẽ baned hết clone và chỉ thả 1 acc chính thôi.
xin ad bỏ qua 1 lần đi ạ , mình chỉ chơi giải trí thôi ko buôn bán gì đâu , sau này có gold thì tự xài ko gd buôn bán trao đổi gì với ai nữa cả , đó cũng tự đáp luôn

sondq

Gia nhập giang hồ
Hi all
Mình là DepLao đây, ông thớt là bạn mình, gold ổng trade mình vừa nhờ cũng như vừa bán, kêu op đồ nhưng mình chưa op, phần còn lại khi nào lên Thủ Đức thì dẫn ổng đi nhậu trừ, nếu như ad nói 01 máy cho chơi 02 acc thì người ta có quyền chơi nhiều máy, game thôi mà người thì dùng để giải trí, người thì thích kinh doanh bằng game, nếu add ra luật cấm chơi nhiều acc trên 01 IP ngay từ đầu thì block hết là chính xác, còn đằng này chưa rõ ràng việc 01 IP hay 01 máy mà block hết thì hơi tội cho bạn ấy.
Nếu ad cảnh báo cho bạn ấy 01 lần và cũng như là lần cuối còn chơi nhiều acc nữa thì block hết như vậy sẽ hợp lý hơn
Mình cũng mới chơi lại game này 2 tuần, múc đích là để tìm lại kỹ niệm ngày xưa, còn luật lệ của ad game này, mình cũng chưa rành lắm, đối với nhưng thành viên mới mà sai phạm lỗi ko lớn lắm thì mình mong ad nên cảnh báo 01 lần rồi hả xử nghiêm, vì dù gì đây là game ko phải ngoài đời mà công an bắt bỏ tù gì ở đây hết
Thân!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình làm việc trên chứng cứ và giải trình, yêu cầu bạn giải trình những gì mình đã hỏi :
- Bạn nhờ op áo gì ? thời hạn bao giờ và khi nào DepLao trả hành ?
- DepLao xác nhận thương vụ này.
Thân ái !
xin ad bỏ qua 1 lần đi ạ , mình chỉ chơi giải trí thôi ko buôn bán gì đâu , sau này có gold thì tự xài ko gd buôn bán trao đổi gì với ai nữa cả , đó cũng tự đáp luôn

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all
Mình là DepLao đây, ông thớt là bạn mình, gold ổng trade mình vừa nhờ cũng như vừa bán, kêu op đồ nhưng mình chưa op, phần còn lại khi nào lên Thủ Đức thì dẫn ổng đi nhậu trừ, nếu như ad nói 01 máy cho chơi 02 acc thì người ta có quyền chơi nhiều máy, game thôi mà người thì dùng để giải trí, người thì thích kinh doanh bằng game, nếu add ra luật cấm chơi nhiều acc trên 01 IP ngay từ đầu thì block hết là chính xác, còn đằng này chưa rõ ràng việc 01 IP hay 01 máy mà block hết thì hơi tội cho bạn ấy.
Nếu ad cảnh báo cho bạn ấy 01 lần và cũng như là lần cuối còn chơi nhiều acc nữa thì block hết như vậy sẽ hợp lý hơn
Mình cũng mới chơi lại game này 2 tuần, múc đích là để tìm lại kỹ niệm ngày xưa, còn luật lệ của ad game này, mình cũng chưa rành lắm, đối với nhưng thành viên mới mà sai phạm lỗi ko lớn lắm thì mình mong ad nên cảnh báo 01 lần rồi hả xử nghiêm, vì dù gì đây là game ko phải ngoài đời mà công an bắt bỏ tù gì ở đây hết
Thân!
Bạn vui lòng cung cấp cho mình thông tin sau :

Nhân vật DepLao level bao nhiêu ? ô item đầu tiên trong túi đồ của bạn hiện tại là gì ? Và nhân vật bạn được tạo vào ngày nào ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Không có trường hợp các bạn ở quán net bị banned đâu nhé, mình chỉ xác nhận số acc dựa trên chủ sở hữu của nó, 1 người sở hữu từ 3 acc trở lên và có dấu hiệu farm gold trục lợi là xác định.

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
Mình làm việc trên chứng cứ và giải trình, yêu cầu bạn giải trình những gì mình đã hỏi :
- Bạn nhờ op áo gì ? thời hạn bao giờ và khi nào DepLao trả hành ?
- DepLao xác nhận thương vụ này.
Thân ái !
ông đó vào xác nhận rồi đấy giờ tùy ad giải quyết vậy , mình cũng ko giải thích được gì nữa , vì đã nói hết rồi , acc mình cũng bỏ công ra cày , thời gian máy móc cũng đầu tư , tiền điện tiền mạng , chơi cùng để giải trí , mua bán gd trao đổi trong ngoài game là bình thường mà , với lại cũng ko quá nhiều , con chơi 2 acc trên 1 ib mạng thì mình mới biết luật này đó

khoaitolaem

Gia nhập giang hồ
Đợt trc thấy bảo ban những acc farm gold công nghiệp vài chục acc 1 còn có lý, giờ người ta có 2 cái máy 1 Lap 1 PC chẳng hạn chơi 4acc cũng ban luôn, chơi game luôn có những người ko thích nạp thẻ mà vẫn có tiền để tiêu và bán, game nào cũng vậy

sondq

Gia nhập giang hồ
Bạn vui lòng cung cấp cho mình thông tin sau :

Nhân vật DepLao level bao nhiêu ? ô item đầu tiên trong túi đồ của bạn hiện tại là gì ? Và nhân vật bạn được tạo vào ngày nào ?
Hi ad
Name: DepLao, LV 36, Ô item đầu là Nhiệt Huyết Thạch, tạo nhân vật ngày 26/02/2016

tiendathkgh444

Gia nhập giang hồ
Ok vậy bao giờ bạn xác nhận là ban @tiendathkgh444 bán gold cho bạn ?
mình có ý kiến thế này , nếu có ra luật gì thì hãy gì rõ và đặt ở đầu forum , để mọi người cùng biết và lưu ý chứ đến lúc có chuyện mới nói luật vậy sao người ta biết được phải ko , đặc biệt là những người mới tham gia game

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mình có ý kiến thế này , nếu có ra luật gì thì hãy gì rõ và đặt ở đầu forum , để mọi người cùng biết và lưu ý chứ đến lúc có chuyện mới nói luật vậy sao người ta biết được phải ko , đặc biệt là những người mới tham gia game
Xin mời ra khu vực thông báo đọc cho rõ luật rồi quay về đây. Mình chưa trả lời để xem sự việc đi đến đâu đã rồi tính. Toàn bộ lịch sử login, giao dịch trọn đời, thậm chí các lời đối thoại (đc mã hoá) nếu cần đều có thể mổ băng ra để đối chứng.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Deplao :v. mày xem times tạo acc chỗ nào thế tao đẽo nhớ tao tạo acc từ bao giờ nè..
* 1 câu hỏi rõ nhảm của ad :v *
bạn biết cái quái gì mà vào phán như đúng rồi vậy ? mình kiểm tra thấy nhân vật này mới dc tạo thì hỏi vậy để xác định chính chủ hay ko . Còn những acc tạo lâu sẽ có câu hỏi khác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên