GIỚI THIỆU Hệ thống sổ số yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
15m tính ra rate 50m/100k thì ~30k 1 vé
Nếu 17m=2tr
Suy ra 1 ăn 66.67
Ít hơn cả tỷ lệ chơi đề :D
Mấy bạn này mắc cười :)) Nếu không có event này, tỉ lệ các bạn lụm được vũ khí 17m là bao nhiêu =)) Sao cứ thấy có vũ khí 17m là đi lấy giá tổng cộng lại rồi tính toán thế lọ thế chai nhỉ :))

Lúc không ra event thì hò hét, lúc ra thì tính toán hơn thua

Whisper

Binh Nhất
Mấy bạn này mắc cười :)) Nếu không có event này, tỉ lệ các bạn lụm được vũ khí 17m là bao nhiêu =)) Sao cứ thấy có vũ khí 17m là đi lấy giá tổng cộng lại rồi tính toán thế lọ thế chai nhỉ :))

đây là em đang lấy ví dụ nếu 2tr 1 cây, chứ ko phải là lấy tỷ lệ 100%
Với cả e cũng có ý kiến gì đâu, tính cho vui thôi mà :D

KhaHan

Gia nhập giang hồ
mấy má tính tào lao thế cứ tính 15m/1cay 17m đi quá rẻ cho cuộc tình.... sổ số kiến thieett mà +++ như mấy ông chắc dẹp tiệm hết. có ông nào bỏ 2tr hay 1b5 ra mua ko.. hay 15m cầu mai rủi....đã chơi sổ số mà tính toán.
P/s P/s
hehe Cơ Mà mấy xếp xem. mắc thêm nữa cung? dc nhưng QUÀ Vip xíu. gio` sắp 8x hết đổi thành 71 chắc dân chúng chơi nhiều ak.... 76 77 Top sap 78 roi`.... ai cung~ có VK(đa số). nhà nhà đang làm đồ 8x sếp ơi......sếp đổi 71m thi` 50M 100M/ 1ve' chúng nó cũng mua âm âm.. và ko khóc lóc gì đau

tienthanhs1

Trung Sĩ
1b5 giờ mới có hơn 1tr vnd...đợt trước đấu giá 17m tính ra có cây hơn 5tr vnd thế thì các bạn còn khóc lóc cái gì ? Hay muốn vk 17m chỉ 100k vnd thôi ? Rồi lúc đó lượm dc vk 17m đem phi shop lấy 5m5 :))

Mr Long

Binh Nhì
1b5 giờ mới có hơn 1tr vnd...đợt trước đấu giá 17m tính ra có cây hơn 5tr vnd thế thì các bạn còn khóc lóc cái gì ? Hay muốn vk 17m chỉ 100k vnd thôi ? Rồi lúc đó lượm dc vk 17m đem phi shop lấy 5m5 :))
Vãi cả "1b5 giờ mới có hơn 1tr vnd" :)) Bạn chắc là thần thánh phương nào mới rớt xuống. =))

Còn cái xổ số này mình chỉ mua có 2 vé. Hên thì trúng, ko thì thôi, đâu ai bắt ae phải bỏ ra 1b5 để có cây 17m đâu nhỉ, biết đâu hên chỉ 15m thôi là đã có cây 17m :D

tienthanhs1

Trung Sĩ
Vãi cả "1b5 giờ mới có hơn 1tr vnd" :)) Bạn chắc là thần thánh phương nào mới rớt xuống. =))

Còn cái xổ số này mình chỉ mua có 2 vé. Hên thì trúng, ko thì thôi, đâu ai bắt ae phải bỏ ra 1b5 để có cây 17m đâu nhỉ, biết đâu hên chỉ 15m thôi là đã có cây 17m :D
Viết = điện thoại ko để ý dính số 2 thành số 1 thôi mà thần thánh cái gì :))

OhChick

Gia nhập giang hồ

Nhiều khi cũng thấy khổ bác, làm dâu trăm họ. Cố gắng bình tĩnh để đối phó kẻ địch khắp nơi nhé X_XX_XX_X
Còn vụ vũ khí 17m lỗi thời rồi có lẽ cũng có ý đúng. Ae top sắp 8x rồi, bạn nghiên cứu thử xem nên sổ xố vk 8x và clvc 30% không nhé. Nếu có thì có lẽ thị trường sẽ nổi sóng sôi động một lần nữa. Dân Việt Nam máu me đỏ đen lắm :-j:-j:-j

OhChick

Gia nhập giang hồ

Tiếp cm trên. Khi đó 1 vé 50m cũng liều mình mua 6 vé :((:((:((

Mr Long

Binh Nhì
Tiếp cm trên. Khi đó 1 vé 50m cũng liều mình mua 6 vé :((:((:((
Ra 50m thì lúc đó lại có các cmt thần thánh:
1. Ôi dkm, tốn 75b để có đc viên 30%, tính ra 8,9, 10 tr vờ nờ đờ, thật là vl :))
2. Ôi, event dành cho đại gia, dân nghèo chỉ biết.. Ỉa đái các kiểu bla.. bla.. :))
3. Theo mình tính thì event này tỉ lệ là 1,2, 4, 5, 7% bla.. Bla... thôi đánh lô đề sướng cmn chym :))
4. Một chăm ka một vé thôi Ad ơi, bán ra khoản 5000 vé là ô kê, góp phần giảm tình trạng lạm cmn phát :))
5. Mình sẽ mở đầu để kéo giá gold về rate ổn định bằng cách, các bạn mua @ của mềnh đê, rẻ lắm các bợn chẻ, @ thơm ngon đây, mình thu Gold về để kéo rate cho sever thui mà, đọc tiêu đề giúp mình :">
6. Event này hút máu vãi lồng, xổ số Việt nam chỉ có 10k mà trúng tận 2 cmn tỷ. :-*

... Và còn nhiều kiểu cmt khóc ị, ỉa đái khắp mọi nơi, để ae đạp rồi tri trét các kiểu và cover các kiểu khác nhau của các mem bờ từ hành tinh khác đến ghé thăm yulgangvn để phát triển yulgang hơn, kiểu như dẹp cmn cái event này đi =))

Thế nên Mình cũng hiểu đc phần nào cảm giác đau buốt đến xé quần khi phải đại diện Kteam đối mặt với hàng chục thanh niên trai tráng như thế của @Dương Quý Phi:"> :))
Cmt mang tính chất phơi bày sự thiệt hiện nay. Nên có đụng chạm ai thì mong 500ae bỏ cmn wa :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên